മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരാളാണ് ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ. തനിക്ക് കിട്ടുന്ന കഥാപാത്രങ്ങളെ ഇത്രയും സൂക്ഷ്മതയോടെ അഭിനയിച്ച് ഫലിപ്പിക്കുന്ന നടൻമാർ വളരെ വിരളമാണ്. എന്നാൽ ഷൈൻ ടോം സിനിമകളുടെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി മാധ്യമങ്ങൾക്ക് നൽകുന്ന ഇന്റർവ്യൂകൾ പലതും വിവാദം ആകാറുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും നടൻ എന്ന രീതിയിൽ വളരെ മികവോടെ തന്റെ കഥാപാത്രങ്ങളെ സ്‌ക്രീനിൽ എത്തിക്കുന്ന ഷൈനിന് നിരവധി ആരാധകരും ഉണ്ട്. ദുൽഖർ നായകൻ ആയെത്തിയ കുറിപ്പിൽ ദുൽഖറിനെയും കടത്തി വെട്ടുന്ന പ്രകടനം ആണ് ഷൈൻ കാഴ്ച വെച്ചത്.

ഇപ്പോൾ മാധ്യമങ്ങളുടെ മുന്നിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഓടുന്ന ഷൈൻ ടോമിന്റെ വിഡിയോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഷൈൻ അഭിനയിച്ച് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ പന്ത്രണ്ട് എന്ന സിനിമയുടെ പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായം ചോദിക്കാൻ എത്തിയത് ആയിരുന്നു മാധ്യമ പ്രവർത്തകർ. അതിനിടെ ആണ് ചിത്രം കാണാൻ എത്തിയ ഷൈൻ ടോം മാധ്യമ പ്രവർത്തകരെ വക വെക്കാതെ പുറത്തോട്ട് പോകുന്നത് മാധ്യമങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുന്നത്.

ഷൈൻ ടോമിനോട് ചിത്രത്തെ പറ്റി ചോദിക്കാൻ മാധ്യമങ്ങൾ ഷൈന്റെ പിന്നാലെ കൂടി. എന്നാൽ മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് നിലക്കാതെ ഷൈൻ തിയേറ്ററിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഓടുകയായിരുന്നു. ആദ്യം തിയേറ്ററിന് ചുറ്റും ഓടിയ ഷൈൻ മാധ്യമങ്ങൾ തന്നെ വിടാതെ പിന്തുടരുകയാണെന്ന് മനസിലാക്കിയതോടെ തിയേറ്ററിന് വെളിയിൽ ഇറങ്ങി റോഡിലൂടെ ഓടി. ലിയോ താദ്ദേവൂസ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രം ആണ് പന്ത്രണ്ട്. ദേവ് മോഹൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, വിനായകൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഫ്യൂച്ചർ പ്ലസ് അക്കാഡമിയുടെ പുതിയ ബ്രാഞ്ച് തൃശൂരിൽ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു

എസ് എസ് എൽ സി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകൾ ആറ് മാസത്തെ ക്രാഷ് കോഴ്സ് കൊണ്ട്…

പത്തിലേറെ ഭാഷകളിൽ പാൻ വേൾഡ് റിലീസ് ആയി സൂര്യ ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നു

തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യയെ നായകൻ ആക്കി സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ശിവ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രം…

സർ നിങ്ങളാണ് യഥാർത്ഥ സുപ്പർ സ്റ്റാർ : ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് തരാം ജയസൂര്യ

ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് താരവും ടൂറിസം ബ്രാൻഡ് അംബാസിഡറുമായ ജയസൂര്യയും നടൻ മമ്മൂട്ടിയും തമ്മിൽ കൊളംബിയിൽ കൂടിക്കാഴ്ച…

ജയം രവിയും ജയറാമും അയ്യപ്പനെ കണ്ട് അനുഗ്രഹം തേടി ശബരിമലയില്‍

മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ എന്ന ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രത്തിനായി ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് സിനിമാ പ്രേമികള്‍.വലിയ…