തമിഴ് താരം അജിത്തിന്റെ 61-ാമത് ചിത്രം നിർമ്മാണത്തിലാണ്, ജനപ്രിയ നടൻ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം തവണയും സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദുമായി കൈകോർക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് ‘എകെ 61’ ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ റിലീസായിരിക്കുമെന്നാണ്. അജിത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രമായ ‘വലിമൈ’ ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്‌തതിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്.

അതിനാൽ തന്നെ ഈ ചിത്രം ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ റിലീസാക്കി മാറ്റാൻ ‘അജിത്ത് 61’ അല്ലെങ്കിൽ ‘എകെ 61’ യുടെ നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് ഇത് സഹായകരമായി, കൂടാതെ ചിത്രം അഞ്ച് ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. അതേസമയം, ‘അജിത്ത് 61’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിൽ മഞ്ജു വാര്യർ ജോയിൻ ചെയ്തു എന്നതാണ് ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ വിശേഷം , ഒരുവശത് മലയാളത്തിലെ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

മറുവശത്ത്, അജിത്ത് തന്റെ യുകെ യാത്ര ആസ്വദിക്കുന്നു എന്നതാണ് , യുകെയിൽ നിന്നുള്ള നടന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ വൈറൽ ആയി മാറിക്കഴിഞ്ഞു. അജിത്ത് ഉടൻ തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങും, അടുത്ത ഷൂട്ടിംഗ് ഷെഡ്യൂളിൽ പൂനെയിലെ ‘എകെ 61’ ടീമിനൊപ്പം ചേരും എന്നാണ് പുതിയ വാർത്തകൾ . അതേസമയം, സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദ് മറ്റ് താരങ്ങളെ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കുന്നു, ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഇപ്പോൾ ഹൈദരാബാദിലെ രാമോജി ഫിലിം സിറ്റിയിൽ നടക്കുന്നുണ്ട്.

‘എകെ 61’ ഈ ദീപാവലി റിലീസായിരിക്കുമെന്ന് ആണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, എന്നാൽ ഇതിനകം രണ്ട് വമ്പൻ ചിത്രങ്ങളായ കാർത്തിയുടെ ‘സർദാർ’, ശിവകാർത്തികേയന്റെ ‘പ്രിൻസ്’ എന്നിവ പ്രധാനപ്പെട്ട ദീപാവലി റിലീസ് ചെയ്യാൻ പ്ലാൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ, ‘എകെ 61’ ന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ അവരുടെ റിലീസ് പ്ലാൻ മാറ്റുമോ അതോ ഇരുവരുമായും ഏറ്റുമുട്ടാൻ തീരുമാനിക്കുമോ എന്ന് നമുക്ക് കാത്തിരുന്ന് കാണേണ്ടതുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തന്റെ ദളപതിയെ തൊട്ടടുത്ത് കിട്ടിയ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാർ

ഒട്ടനേകം ആരാധകർ സാധാരണക്കാരുടെ ഇടയിലും സെലിബ്രിറ്റികൾക്കിടയിലും ഉള്ള താരമാണ് ദളപതി വിജയ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിമ്പിൾ സിറ്റിയും…

സൗന്ദര്യ രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തി കൊല്ലം തുളസി, സ്വന്തം വിസർജ്യം ഉപയോഗിച്ച മുഖം കഴുകുകയും കുടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

മലയാളത്തിലെ മുതിർന്ന സിനിമ താരങ്ങൾക്കിടയിൽ സ്വഭാവ വേഷങ്ങൾ നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നടന്നാണ് കൊല്ലം തുളസി…

മോഹൻലാലിനെ ഉൾപ്പെടെ പലരെയും വെച്ച് സിനിമയെടുത്തു, ഭാര്യയുടെ കെട്ടുതാലി വരെ വിൽക്കേണ്ടി വന്നു

സിനിമ എന്നത് ഒരുപാട് പേരുടെ മാസങ്ങളും വർഷങ്ങളും നീണ്ട അധ്വാനത്തിന്റെ ഫലം ആണ്. അഭിനേതാക്കൾ, സംവിധായകൻ,…

സുരേഷേട്ടൻ ആണ് അന്ന് കൈയിൽനിന്ന് പണം തന്ന് തന്നെ സഹായിച്ചതെന്ന് അനൂപ് മേനോൻ

മിനിസ്ക്രീൻ രംഗത്ത് നിന്നും സിനിമയിലേക്ക് വന്ന താരങ്ങളിൽ ഏറ്റവും വിജയിച്ചു നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനൂപ് മേനോൻ…