തമിഴ് താരം അജിത്തിന്റെ 61-ാമത് ചിത്രം നിർമ്മാണത്തിലാണ്, ജനപ്രിയ നടൻ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം തവണയും സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദുമായി കൈകോർക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് ‘എകെ 61’ ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ റിലീസായിരിക്കുമെന്നാണ്. അജിത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രമായ ‘വലിമൈ’ ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്‌തതിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്.

അതിനാൽ തന്നെ ഈ ചിത്രം ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ റിലീസാക്കി മാറ്റാൻ ‘അജിത്ത് 61’ അല്ലെങ്കിൽ ‘എകെ 61’ യുടെ നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് ഇത് സഹായകരമായി, കൂടാതെ ചിത്രം അഞ്ച് ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. അതേസമയം, ‘അജിത്ത് 61’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിൽ മഞ്ജു വാര്യർ ജോയിൻ ചെയ്തു എന്നതാണ് ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ വിശേഷം , ഒരുവശത് മലയാളത്തിലെ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

മറുവശത്ത്, അജിത്ത് തന്റെ യുകെ യാത്ര ആസ്വദിക്കുന്നു എന്നതാണ് , യുകെയിൽ നിന്നുള്ള നടന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ വൈറൽ ആയി മാറിക്കഴിഞ്ഞു. അജിത്ത് ഉടൻ തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങും, അടുത്ത ഷൂട്ടിംഗ് ഷെഡ്യൂളിൽ പൂനെയിലെ ‘എകെ 61’ ടീമിനൊപ്പം ചേരും എന്നാണ് പുതിയ വാർത്തകൾ . അതേസമയം, സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദ് മറ്റ് താരങ്ങളെ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കുന്നു, ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഇപ്പോൾ ഹൈദരാബാദിലെ രാമോജി ഫിലിം സിറ്റിയിൽ നടക്കുന്നുണ്ട്.

‘എകെ 61’ ഈ ദീപാവലി റിലീസായിരിക്കുമെന്ന് ആണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, എന്നാൽ ഇതിനകം രണ്ട് വമ്പൻ ചിത്രങ്ങളായ കാർത്തിയുടെ ‘സർദാർ’, ശിവകാർത്തികേയന്റെ ‘പ്രിൻസ്’ എന്നിവ പ്രധാനപ്പെട്ട ദീപാവലി റിലീസ് ചെയ്യാൻ പ്ലാൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ, ‘എകെ 61’ ന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ അവരുടെ റിലീസ് പ്ലാൻ മാറ്റുമോ അതോ ഇരുവരുമായും ഏറ്റുമുട്ടാൻ തീരുമാനിക്കുമോ എന്ന് നമുക്ക് കാത്തിരുന്ന് കാണേണ്ടതുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

വിജയ് ചിത്രം ബീസ്റ്റിന്റെ കിടിലൻ ട്രൈലെർ പുറത്തിറങ്ങി, കെ.ജി.എഫ് റിലീസ് മാറ്റുമോ?

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ്, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ് ആണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട് വിജയ് ആരാധകൻ…

ഷിബു ബേബി ജോണിനൊപ്പം L353 യുടെ പണിപ്പുരയിലേക്ക് ലാലേട്ടൻ..

ഒടുവിൽ നീണ്ട കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ മോഹൻലാലിന്റെ ‘എൽ 353’ പ്രഖ്യാപിച്ചു, ‘അതിരൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രശസ്തനായ യുവ…

അന്നുമുതൽ ഇന്ന് വരെ നിഴലായി കൂടെയുണ്ട് ആന്റണിയെ കൂടെ കൂട്ടിയ കഥ വെളിപ്പെടുത്തി ലാലേട്ടൻ

മലയാള സിനിമ ചരിത്രത്തിൽ ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്ത ഒരേടാണ് ഇന്ന് മോഹൻലാൽ. കൂടാതെ മലയാളഐകളുടെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരമാണ് ലാലേട്ടൻ.…