ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രം കിംഗ് ഓഫ് കോത ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ തിയേറ്ററുകളിലെത്തുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത്. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ ഏതാണ്ട് അവസാനിച്ചതായി അണിയറപ്രവർത്തകർ പറയുന്നു, “കിംഗ് ഓഫ് കോത”യുടെ ഷൂട്ടിംഗ് ഓഗസ്റ്റ് അവസാനമോ സെപ്റ്റംബർ ആദ്യമോ ആരംഭിക്കും.

ചിത്രത്തിന്റെ കാസ്റ്റിംഗ്, സംവിധായകൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, നന്നായി നടക്കുന്നു, എല്ലാം പൂർത്തിയായിക്കഴിഞ്ഞാൽ, ഒരു ഔപചാരിക അപ്‌ഡേറ്റ് ഉടൻ തന്നെ പരസ്യമാക്കും. “പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്” ഫെയിം അഭിലാഷ് എൻ. ചന്ദ്രൻ എഴുതിയ ജോഷിയുടെ “കിംഗ് ഓഫ് കോത”, ഉറച്ച ആഖ്യാനമുള്ള ഒരു സമ്പൂർണ്ണ എന്റർടെയ്‌നറാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. കോത ടൗണിൽ നടന്ന സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇത് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ദുൽകർ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിന് പുറമേ ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി ഒരു പ്രധാന സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അഭിനേതാക്കളെ തിരഞ്ഞെടുത്തുകഴിഞ്ഞാൽ നിർമ്മാതാക്കൾ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രത്യേകതകൾ ഔദ്യോഗികമായി വെളിപ്പെടുത്തും.

സമയബന്ധിതമായ ക്ലാപ്പ് പോയിന്റുകളും ആകർഷകമായ ഗാനങ്ങളും എലിവേറ്റിംഗ് സീക്വൻസുകളുമുള്ള ഒരു സമ്പൂർണ്ണ എന്റർടെയ്‌നർ ആയിരിക്കുമെന്ന് ഇന്നത്തെ ആരാധകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുവെന്ന് ദുൽഖർ സൽമാൻ നേരത്തെ ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ പ്രേക്ഷകരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താനുള്ള എല്ലാ ചേരുവകളും കിംഗ് ഓഫ് കോത യിലുണ്ട് . ഹിന്ദി വെബ് സീരീസ് “ഗൺസ് &”,”ചാപ്പ്”, “സീതാ രാമം” എന്നിവ ദുൽഖർ സൽമാൻ സൗബിൻ ഷാഹിറിന്റെ “ഓതിരം കാടകം” ഹോസ്റ്റ് ലൈനപ്പിന്റെ ഭാഗമായ നിരവധി സംരംഭങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഫാമിലി മാൻ ഫെയിം രാജും ഡികെയുമാണ് വെബ് സീരീസിന്റെ സംവിധായകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇച്ചാക്ക എനിക്ക് ജ്യേഷ്‍ഠന്‍ തന്നെയാണ് : ആശംസകളുമായി മോഹൻലാൽ

മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ താരം മമ്മൂട്ടിയുടെ ജന്മദിനമാണ് ഇന്ന്. എഴുപത്തിയൊന്നാം ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുന്ന മമ്മൂട്ടിക്ക് ആശംസകളുമായി നിരവധി…

അങ്ങനെ സിനിമയിലെ സ്ഥിരം വഴിപോക്കന് ഇത് സ്വപ്ന സാഫല്യം; ശങ്കർ ചിത്രത്തിൽ കമല ഹാസനൊപ്പം അതും നെടുമുടിക്കു പകരക്കാരനായി

വിഖ്യാത താരമായ കമല ഹസ്സൻ നായകനായി ഇറങ്ങിയ ചിത്രമായിരുന്നു ഇന്ത്യൻ എന്ന ചിത്രം. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ…

ശ്രീനിയേട്ടന് ആദരാഞ്ജലികൾ, വ്യാജപ്രചാരണം കണ്ട് ശ്രീനിവാസന്റെ മറുപടി ; കുറിപ്പ്..

വൈപാസ് സർജറിയെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന നടൻ ശ്രീനിവാസന്റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ട് വരികയാണ്.. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ…

സിബിഐ-5ന്റെ പരാജയം, പകുതി മീശയെടുത്ത് മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…