ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രം കിംഗ് ഓഫ് കോത ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ തിയേറ്ററുകളിലെത്തുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത്. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ ഏതാണ്ട് അവസാനിച്ചതായി അണിയറപ്രവർത്തകർ പറയുന്നു, “കിംഗ് ഓഫ് കോത”യുടെ ഷൂട്ടിംഗ് ഓഗസ്റ്റ് അവസാനമോ സെപ്റ്റംബർ ആദ്യമോ ആരംഭിക്കും.

ചിത്രത്തിന്റെ കാസ്റ്റിംഗ്, സംവിധായകൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, നന്നായി നടക്കുന്നു, എല്ലാം പൂർത്തിയായിക്കഴിഞ്ഞാൽ, ഒരു ഔപചാരിക അപ്‌ഡേറ്റ് ഉടൻ തന്നെ പരസ്യമാക്കും. “പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്” ഫെയിം അഭിലാഷ് എൻ. ചന്ദ്രൻ എഴുതിയ ജോഷിയുടെ “കിംഗ് ഓഫ് കോത”, ഉറച്ച ആഖ്യാനമുള്ള ഒരു സമ്പൂർണ്ണ എന്റർടെയ്‌നറാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. കോത ടൗണിൽ നടന്ന സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇത് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ദുൽകർ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിന് പുറമേ ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി ഒരു പ്രധാന സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അഭിനേതാക്കളെ തിരഞ്ഞെടുത്തുകഴിഞ്ഞാൽ നിർമ്മാതാക്കൾ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രത്യേകതകൾ ഔദ്യോഗികമായി വെളിപ്പെടുത്തും.

സമയബന്ധിതമായ ക്ലാപ്പ് പോയിന്റുകളും ആകർഷകമായ ഗാനങ്ങളും എലിവേറ്റിംഗ് സീക്വൻസുകളുമുള്ള ഒരു സമ്പൂർണ്ണ എന്റർടെയ്‌നർ ആയിരിക്കുമെന്ന് ഇന്നത്തെ ആരാധകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുവെന്ന് ദുൽഖർ സൽമാൻ നേരത്തെ ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ പ്രേക്ഷകരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താനുള്ള എല്ലാ ചേരുവകളും കിംഗ് ഓഫ് കോത യിലുണ്ട് . ഹിന്ദി വെബ് സീരീസ് “ഗൺസ് &”,”ചാപ്പ്”, “സീതാ രാമം” എന്നിവ ദുൽഖർ സൽമാൻ സൗബിൻ ഷാഹിറിന്റെ “ഓതിരം കാടകം” ഹോസ്റ്റ് ലൈനപ്പിന്റെ ഭാഗമായ നിരവധി സംരംഭങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഫാമിലി മാൻ ഫെയിം രാജും ഡികെയുമാണ് വെബ് സീരീസിന്റെ സംവിധായകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

നീ നല്‍കുന്ന പിന്തുണയാണ് എന്റെ ശക്തി; നയൻതാരക്ക് പരസ്യമായി നന്ദി പറഞ്ഞ് വിക്കി;

ഏറെ വര്ഷങ്ങളായി വിവാഹത്തിനായി മലയാളികളും തമിഴ് പ്രേക്ഷകരും ഒരുപോലെ കാത്തിരിക്കുന്ന താര ജോഡികളാണ് നയൻതാരയും വിഘ്‌നേശ്…

ലെഫ്റ്റിൽ നിന്റെ തന്തയും റൈറ്റിൽ എന്റെ തന്തയും; ഉരുളക്കുപ്പേരി നൽകി ഗോകുൽ സുരേഷ്

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരങ്ങളുടെ ഫോട്ടോസ് എഡിറ്റ് ചെയ്ത പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് ചിലർക്ക് ഒരു വിനോദമാണ്. കൂടാതെ…

ദളപതി 67 വമ്പൻ വിജയമാകുമെന്ന് ഉറപ്പായി, കാരണം

മാസ്റ്റർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ദളപതി വിജയിയും ലോകേഷ് കനകരാജും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന…

കാലം സമ്മാനിക്കുന്ന വിസ്മയങ്ങൾ; ഇങ്ങനെ ഒരു മകളുടെ അച്ഛൻ ആയതിൽ അഭിമാനം. മകളുടെ നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് ലാലേട്ടൻ.

മലയാളത്തിന്റെ താരരാജാവായ മോഹൻലാലിനെ രണ്ട് മക്കളാണുള്ളത് വിസ്മയയും പ്രണവും. അച്ഛനോളം തന്നെ കഴിവുള്ള മക്കളാണ് രണ്ടുപേരും…