2016ൽ തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’ കേരള പോലീസിന്റെ റിയലിസ്റ്റിക് ജീവിതത്തെ സാധാരണയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ആഖ്യാനത്തിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സിനിമയായി തരംഗങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ നിവിൻ പോളി ആയിരുന്നു ടൈറ്റിൽ റോളിൽ. മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ സംസാരം അനുസരിച്ച്, ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’ ഉടൻ തന്നെ ഒരു തുടർച്ചയെടുക്കും.

നിവിൻ പോളി ആയിരിക്കും ചിത്രം നിർമ്മിക്കുക. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മഹാവീര്യരുടെ’ റിലീസ് തീയതി സംബന്ധിച്ച പത്രക്കുറിപ്പിലാണ് രണ്ടാം ഭാഗത്തിന്റെ പ്രഖ്യാപനം വന്നത്. നിവിൻ പോളിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസ് നിർമ്മിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പേര് ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

‘താരം’, ‘ശേഖര വർമ്മ രാജാവ്’, ‘ഡിയർ സ്റ്റുഡന്റ്‌സ്’ എന്നിവയാണ് പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെട്ട മറ്റ് സിനിമകൾ. എബ്രിഡ് ഷൈൻ-നിവിൻ പോളി കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമായിരുന്നു ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’. അനു ഇമ്മാനുവൽ ആണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക. ജോജു ജോർജ്ജ്, കലാഭവൻ പ്രേമൻ, രോഹിണി, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, വിന്ധുജ മേനോൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

ഗീതു മോഹൻദാസ് ചിത്രം മൂത്തോനിലെ പ്രകടനത്തിന് പ്രേക്ഷകരുടെയും നിരൂപകരുടെയും മികച്ച പ്രതികരണവുമായി മുന്നേറുകയാണ് നിവിൻ പോളി. ഒരു കംപ്ലീറ്റ് എന്റർടെയ്‌നർ ആണെന്ന് പറയപ്പെടുന്ന പടവെട്ട് എന്ന തന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിന്റെ തിരക്കിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ. പ്രശസ്‌ത നടൻ സണ്ണി വെയ്‌ൻ ഈ പ്രോജക്‌റ്റിലൂടെ തന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു.

കൂടാതെ രാജീവ് രവി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നിവിൻ പോളി അർജുൻ അശോകൻ ഇന്ദ്രജിത് സുകുമാരൻ പൂർണിമ എന്നിവരും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന പഴയ കൊച്ചിയുടെ കഥ പറയുന്ന തുറമുഖവും അടുത്ത മാസം റിലീസിനൊരുങ്ങുകയാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ 2023 നിവിൻ പോളിക്കു നല്ല ഒരു വര്ഷം ആയിരിക്കും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

കുരിയാച്ചനിൽ നിന്നും മധുവിലേക്ക് പരകായ പ്രവേശവുമായി പ്രിത്വി; കാപ്പ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് വൈറലാകുന്നു

കടുവയുടെ വൻ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വിജയത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസും നടൻ പൃഥ്വിരാജും വീണ്ടും…

ഒരുപോലെയുള്ള ഞങ്ങൾ ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്നു ; ദിൽഷക്കൊപ്പം ഗായത്രി

റെഡ് എഫ്എമ്മിന്റെ മെല്‍റ്റിങ് പോയിന്റ് പരിപാടിയില്‍ ഒരുമിച്ചെത്തി നടി ഗായത്രി സുരേഷും ബിഗ് ബോസ്സ് തരാം…

ശ്രീനിയേട്ടന് ആദരാഞ്ജലികൾ, വ്യാജപ്രചാരണം കണ്ട് ശ്രീനിവാസന്റെ മറുപടി ; കുറിപ്പ്..

വൈപാസ് സർജറിയെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന നടൻ ശ്രീനിവാസന്റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ട് വരികയാണ്.. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ…

ഇച്ചായൻ വിളികളോട് താത്പര്യമില്ല, മതം നോക്കി അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നതിനോട് യോജിക്കാനാവില്ല

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു നടനാണ് ടോവിനോ തോമസ്. 2012 ൽ പ്രഭുവിന്റെ മക്കൾ…