2016ൽ തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’ കേരള പോലീസിന്റെ റിയലിസ്റ്റിക് ജീവിതത്തെ സാധാരണയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ആഖ്യാനത്തിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സിനിമയായി തരംഗങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ നിവിൻ പോളി ആയിരുന്നു ടൈറ്റിൽ റോളിൽ. മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ സംസാരം അനുസരിച്ച്, ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’ ഉടൻ തന്നെ ഒരു തുടർച്ചയെടുക്കും.

നിവിൻ പോളി ആയിരിക്കും ചിത്രം നിർമ്മിക്കുക. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മഹാവീര്യരുടെ’ റിലീസ് തീയതി സംബന്ധിച്ച പത്രക്കുറിപ്പിലാണ് രണ്ടാം ഭാഗത്തിന്റെ പ്രഖ്യാപനം വന്നത്. നിവിൻ പോളിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസ് നിർമ്മിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പേര് ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

‘താരം’, ‘ശേഖര വർമ്മ രാജാവ്’, ‘ഡിയർ സ്റ്റുഡന്റ്‌സ്’ എന്നിവയാണ് പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെട്ട മറ്റ് സിനിമകൾ. എബ്രിഡ് ഷൈൻ-നിവിൻ പോളി കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമായിരുന്നു ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’. അനു ഇമ്മാനുവൽ ആണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക. ജോജു ജോർജ്ജ്, കലാഭവൻ പ്രേമൻ, രോഹിണി, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, വിന്ധുജ മേനോൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

ഗീതു മോഹൻദാസ് ചിത്രം മൂത്തോനിലെ പ്രകടനത്തിന് പ്രേക്ഷകരുടെയും നിരൂപകരുടെയും മികച്ച പ്രതികരണവുമായി മുന്നേറുകയാണ് നിവിൻ പോളി. ഒരു കംപ്ലീറ്റ് എന്റർടെയ്‌നർ ആണെന്ന് പറയപ്പെടുന്ന പടവെട്ട് എന്ന തന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിന്റെ തിരക്കിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ. പ്രശസ്‌ത നടൻ സണ്ണി വെയ്‌ൻ ഈ പ്രോജക്‌റ്റിലൂടെ തന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു.

കൂടാതെ രാജീവ് രവി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നിവിൻ പോളി അർജുൻ അശോകൻ ഇന്ദ്രജിത് സുകുമാരൻ പൂർണിമ എന്നിവരും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന പഴയ കൊച്ചിയുടെ കഥ പറയുന്ന തുറമുഖവും അടുത്ത മാസം റിലീസിനൊരുങ്ങുകയാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ 2023 നിവിൻ പോളിക്കു നല്ല ഒരു വര്ഷം ആയിരിക്കും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ധനുഷിന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രദർശനത്തിനിടയിൽ തീയറ്ററിന്റെ സ്ക്രീൻ വലിച്ചുകീറി ആരാധകർ

ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള തമിഴ് താരമാണ് ധനുഷ്. പക്ഷേ കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു നാളുകളായി താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഒന്നും…

ഒരിടവേളക്ക് ശേഷം ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി എസ്തർ അനിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇളക്കിമറിച്ച് ആരാധകർ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടിമാരിൽ ശ്രെദ്ധേയയായ ഒരാളാണ് എസ്തർ അനിൽ. ജയസൂര്യ ചിത്രം നല്ലവൻ എന്ന സിനിമയിൽ…

കടുവയുടെ റിലീസ് മാറ്റാനുള്ള യഥാർത്ഥ കാരണം ഇതാണ്.

ജൂൺ 30ന് റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം ‘കടുവ’ ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് മാറ്റിവച്ചു. ഇതിൽ തളരാതെ…

വി.വി. സുരാജ്, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂടായ കഥ

ജഗപൊക എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാള സിനിമയിൽ വന്ന് കോമഡി വേഷങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധ നേടി പിന്നീട് ക്യാരക്ടർ…