തമിഴ് നടൻ വിജയ്യുടെ 48-ാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. തലപതി 66 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് അവകാശി എന്നർത്ഥം വരുന്ന വാരിസു എന്നാണ് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്. ‘ദി ബോസ് റിട്ടേൺസ്’ എന്നാണ് തലക്കെട്ടിന് താഴെയുള്ള ടാഗ് ലൈൻ. രാജകീയ വേഷത്തിലാണ് വിജയ് നിൽക്കുന്നത്. വിലകൂടിയ സ്യൂട്ടിൽ ഷാർപ്പ് ലുക്കിലാണ് താരം.

അവന്റെ രൂപത്തെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാം തലമുറകളുടെ സമ്പത്തും ആധുനിക രാജകീയതയും വിളിച്ചുപറയുന്നു. വംശി പൈടിപ്പള്ളിയാണ് വാരിസ്ന്റെ രചനയും സംവിധാനവും. മാതൃരാജ്യത്തേക്ക് മടങ്ങുന്ന ഒരു എൻആർഐയുടെ വേഷമാണ് വിജയ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് പോസ്റ്റർ വിലയിരുത്തി നമുക്ക് അനുമാനിക്കാം. മഹേഷ് ബാബു നായകനായ മഹർഷിയാണ് സംവിധായകൻ്റെ അവസാന ചിത്രം.

അത്യധികം അഭിലാഷമുള്ള ഒരു ബിസിനസുകാരൻ മനസ്സാക്ഷി വളർത്തിയെടുക്കുകയും ജന്മനാട്ടിലെ സേവനത്തിനായി ജീവിതം ചെലവഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള സിനിമ, 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങി ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഹിറ്റായി. മഹേഷിന് വേണ്ടി ഒരു ഹിറ്റ് നൽകാൻ വംശിക്ക് കഴിയുമെങ്കിൽ, വിജയ്‌യ്‌ക്കൊപ്പം മികച്ച ഒരു ഹിറ്റ് നേടാനാകും.

ഹൈദരാബാദിലാണ് വാരിസു തമിഴിൽ ചിത്രീകരിക്കുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ പ്രോജക്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഭൂരിഭാഗം അഭിനേതാക്കളും അണിയറപ്രവർത്തകരും യഥാർത്ഥത്തിൽ തെലുങ്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നുള്ളവരായതിനാൽ ചിത്രത്തിന് ഒരു തെലുങ്ക് പതിപ്പും ഉണ്ടാകുമെന്ന് അനുമാനിക്കാം.

രശ്മിക മന്ദന്ന, ഷാം, യോഗി ബാബു, ശരത്കുമാർ, പ്രഭു, പ്രകാശ് രാജ്, ജയസുധ എന്നിവരും വാരിസുവിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. അടുത്ത വർഷം സംക്രാന്തി/പൊങ്കൽ ഫെസ്റ്റിവലിൽ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

അഞ്ചുവർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ഭാവന മലയാളത്തിലേക്ക് മടങ്ങി വരുന്നു

അഞ്ചു വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഭാവന മലയാള സിനിമയിലേക്ക് തിരിച്ചുവരുന്നു. വനിതാ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് പ്രശസ്ത മാധ്യമ പ്രവർത്തക…

ചിലത് പെട്ടെന്ന് കളയും ചിലത് കുറച്ചു നാൾ കഴിഞ്ഞ് കളയും ;നായികമാരോടുള്ള പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് ലാലേട്ടൻ

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് ഏറ്റവും പഴയ മോഹൻലാലിന്റെ ഒരു അഭിമുഖമാണ്. കൈരളി ടിവിയിൽ മുകേഷ്…

മരണത്തിലും വിരഹം പേറി മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ‘തകര’ യാത്രയായി

മുതിർന്ന നടനും ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവുമായ പ്രതാപ് പോത്തൻ ചെന്നൈയിൽ അന്തരിച്ചു. 70 കാരനായ പ്രതാപിനെ ചെന്നൈയിലെ…

വയസ്സ് വെറും 25, ആറര കോടിയുടെ ആസ്തി. ഇത് തന്നെ ഞെട്ടിച്ചുകളഞ്ഞു ; മമിത ബൈജു..

വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലംകൊണ്ടുതന്നെ മലയാള സിനിമാ പ്രേമികൾക്ക് സുപരിചിതയായ താരമാണ് നമിത ബൈജു. സർവ്വോപരിപാലാക്കാരൻ എന്ന…