തമിഴ് നടൻ വിജയ്യുടെ 48-ാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. തലപതി 66 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് അവകാശി എന്നർത്ഥം വരുന്ന വാരിസു എന്നാണ് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്. ‘ദി ബോസ് റിട്ടേൺസ്’ എന്നാണ് തലക്കെട്ടിന് താഴെയുള്ള ടാഗ് ലൈൻ. രാജകീയ വേഷത്തിലാണ് വിജയ് നിൽക്കുന്നത്. വിലകൂടിയ സ്യൂട്ടിൽ ഷാർപ്പ് ലുക്കിലാണ് താരം.

അവന്റെ രൂപത്തെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാം തലമുറകളുടെ സമ്പത്തും ആധുനിക രാജകീയതയും വിളിച്ചുപറയുന്നു. വംശി പൈടിപ്പള്ളിയാണ് വാരിസ്ന്റെ രചനയും സംവിധാനവും. മാതൃരാജ്യത്തേക്ക് മടങ്ങുന്ന ഒരു എൻആർഐയുടെ വേഷമാണ് വിജയ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് പോസ്റ്റർ വിലയിരുത്തി നമുക്ക് അനുമാനിക്കാം. മഹേഷ് ബാബു നായകനായ മഹർഷിയാണ് സംവിധായകൻ്റെ അവസാന ചിത്രം.

അത്യധികം അഭിലാഷമുള്ള ഒരു ബിസിനസുകാരൻ മനസ്സാക്ഷി വളർത്തിയെടുക്കുകയും ജന്മനാട്ടിലെ സേവനത്തിനായി ജീവിതം ചെലവഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള സിനിമ, 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങി ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഹിറ്റായി. മഹേഷിന് വേണ്ടി ഒരു ഹിറ്റ് നൽകാൻ വംശിക്ക് കഴിയുമെങ്കിൽ, വിജയ്‌യ്‌ക്കൊപ്പം മികച്ച ഒരു ഹിറ്റ് നേടാനാകും.

ഹൈദരാബാദിലാണ് വാരിസു തമിഴിൽ ചിത്രീകരിക്കുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ പ്രോജക്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഭൂരിഭാഗം അഭിനേതാക്കളും അണിയറപ്രവർത്തകരും യഥാർത്ഥത്തിൽ തെലുങ്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നുള്ളവരായതിനാൽ ചിത്രത്തിന് ഒരു തെലുങ്ക് പതിപ്പും ഉണ്ടാകുമെന്ന് അനുമാനിക്കാം.

രശ്മിക മന്ദന്ന, ഷാം, യോഗി ബാബു, ശരത്കുമാർ, പ്രഭു, പ്രകാശ് രാജ്, ജയസുധ എന്നിവരും വാരിസുവിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. അടുത്ത വർഷം സംക്രാന്തി/പൊങ്കൽ ഫെസ്റ്റിവലിൽ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ നിയന്ത്രിക്കണമെന്ന ആവശ്യവുമായി ഫിയോക്

കൊറോണ എന്ന മഹാമാരി രാജ്യത്തു പിടി മുറുക്കിയതിനു പിന്നാലെയാണ് ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്‌ഫ്ലോമുകളുടെ അതിപ്രസരം…

സെറ്റിൽ യഷിനുണ്ടായിരുന്നപോലെ സ്വാതന്ത്ര്യം എനിക്കില്ലായിരുന്നു, കെ ജി എഫ് നായിക പറയുന്നു

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

മോഹൻലാൽ സിനിമയ്ക്കായി ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ഒരുക്കാൻ മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ ആക്ഷൻ ഡയറക്ടർ

ദൃശ്യം എന്ന മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ ചിത്രത്തിനുശേഷം മോഹൻലാൽ-ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ അനൗൺസ്…

സിഗരറ്റ് വലിയില്‍ എന്റെ ഗുരു ജോജു ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി ആശ ശരത്ത്

കുങ്കുമപ്പൂവ് എന്ന മലയാള പരമ്പരയിലൂടെ കടന്ന് വന്ന് മലയാളികള്‍ക്ക് മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങള്‍ സമ്മാനിച്ച്, പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്…