മലയാളം നടനും ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവുമായ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ബ്ലെസ്സി ചിത്രമായ ആടുജീവിതത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനായി രണ്ട് മാസത്തോളം ജോർദാനിലെ മരുഭൂമിയിൽ ക്യാമ്പ് ചെയ്തതിന് ശേഷം തിങ്കളാഴ്ച നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി. “ബാക് ഹോം!” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് അദ്ദേഹം മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മോഹൻലാലിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് നിൽക്കുന്ന ചിത്രം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഈ സൂപ്പർ താരങ്ങൾ ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ പതിവായി ഒരുമിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന് പുറമേ ശക്തമായ ഒരു വ്യക്തിഗത ബന്ധവും വച്ച് പുലർത്തുന്നവരാണ്. കൂടാതെ പ്രിത്വിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ഷാജികൈലാസ് ചിത്രമായ കടുവയിൽ അതുതി വേഷത്തിൽ ലാലേട്ടനെ കണ്ടേക്കാം എന്നും ഊഹാപോഹങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുണ്ട് . ഇരുവരും അടുത്തടുത്താണ് താമസിക്കുന്നത്.

ലൂസിഫർ, ബ്രോ ഡാഡി എന്നീ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളിൽ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഈ ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം, അവയിൽ പ്രധാന സഹകഥാപാത്രങ്ങളെയും പൃഥ്വിരാജ് അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2020ൽ ആരംഭിച്ച ആടുജീവിതത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് മുടങ്ങി പൃഥ്വിരാജ് ജോർഡനിലേക്ക് പോയിരുന്നു. ലോകമെല്ലാം തന്നെ ലോക്ക് ഡൗണിലേക്ക് നീങ്ങിയതോടെ ആടുജീവിതത്തിലെ അഭിനേതാക്കളും അണിയറപ്രവർത്തകരും വാദി റം മരുഭൂമിയിലെ ഒറ്റപ്പെട്ട ഭാഗത്ത് കുടുങ്ങി പോയിരുന്നു.

വൈറസ് വ്യാപനം തടയാൻ. ആ സമയത്ത് ക്രൂ ആസൂത്രണം ചെയ്യാത്ത ഒരു തരത്തിലുള്ള ബയോബബിളിൽ ആയിരുന്നതിനാൽ, അവർക്ക് കഴിയുന്നിടത്തോളം ഷൂട്ട് തുടരാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഏകദേശം മൂന്ന് മാസത്തോളം സിനിമ സംഘത്തിന് ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങാൻ മാർഗമില്ലായിരുന്നു. 2020 മെയ് മാസത്തിൽ, പൃഥ്വിരാജും മറ്റ് ക്രൂ അംഗങ്ങളും അമ്മാനിൽ നിന്ന് സ്വദേശത്തേക്ക് മടങ്ങാനുള്ള ഒരു വിമാനത്തിൽ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങി, ലോകത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങളിൽ കുടുങ്ങിപ്പോയ ആളുകളെ തിരികെ കൊണ്ടുവരാൻ ഇന്ത്യൻ സർക്കാർ സംഘടിപ്പിച്ച രക്ഷാ ധൗത്യത്തിൽ തിരിച്ചു വരാൻ സാധിച്ചു .

കുടുംബത്തിലേക്ക് മടങ്ങാൻ സംസ്ഥാന സർക്കാർ അനുമതി നൽകുന്നതിന് മുമ്പ് പൃഥ്വിരാജ് നിർബന്ധിത ക്വാറന്റൈനിൽ പോയിരുന്നു. ഈ വർഷം ഏപ്രിലിൽ, ശേഷിക്കുന്ന ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കാൻ പൃഥ്വിരാജും സംഘവും വീണ്ടും ജോർദാനിലേക്ക് തിരിച്ചു.

ആടുജീവിതം സംവിധായകൻ ബ്ലെസിയുടെ ലൈഫെടൈം പദ്ധതിയാണ്, അമല പോളും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ബെന്യാമിൻ എഴുതിയ അതേ പേരിലുള്ള അവാർഡ് നേടിയ മലയാള നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഈ ചിത്രം അണിയിച്ചിരുക്കുന്നത്. ഓസ്‌കാർ ജേതാവ് എആർ റഹ്‌മാനാണ് ഈ മാഗ്നം ഓപ്പസിന് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

സിബിഐ-5ന്റെ പരാജയം, പകുതി മീശയെടുത്ത് മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ട്രാക്ക് മാറ്റി പിടിക്കാൻ വിജയ്, ലോകേഷ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത് വൻമാറ്റങ്ങളോടെ

ദളപതി വിജയ് നായകനാക്കി സംവിധായകൻ ലോഗേഷ് കനകരാജ് അണിയിച്ചൊരുക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണ് ദളപതി 67 ഇപ്പോൾ…

സൂര്യക്ക് പിന്നാലെ പ്രതിഫലമില്ലാതെ ഗസ്റ്റ് റോളിൽ എത്താൻ ദളപതി വിജയ് യും

നടൻ വിജയ്ക്കൊപ്പം തുടർച്ചയായ ഹിറ്റുകൾ നൽകിയ സംവിധായകൻ ആറ്റ്‌ലി ഇപ്പോൾ ഹിന്ദി സിനിമാലോകത്തെ പ്രശസ്തനായ കിംഗ്…

ഏഷ്യാനെറ്റിന്റെ വിഷു സമ്മാനം ഇരുകയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ച് പ്രേക്ഷകർ, മരക്കാറിന് റെക്കോർഡ് ടിവിആർ റേറ്റിംഗ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമായ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…