ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോ ആയ ബിഗ് ബോസ്സിലൂടെ ഏറെ ആരാധകരെ സൃഷ്ടിച്ച താരമാണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ. മലയാളത്തിന്റെ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആണ് ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന ഈ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ അവതാരകൻ. രണ്ട് ആഴ്ചകൾക്ക് മുൻപ് റോബിനെ ബിഗ് ബോസ്സിൽ നിന്നും പുറത്ത് ആക്കിയിരുന്നു. ഒപ്പം മത്സരിക്കാൻ ഉണ്ടായിരുന്ന ഒരു മത്സരാർഥിയെ കയ്യേറ്റം ചെയ്തത് കൊണ്ടാണ് ഡോക്ടർ റോബിനെ ഷോയിൽ നിന്ന് പുറത്ത് ആക്കിയത്.

എന്നാൽ ഇതിന്റെ പേരിൽ റോബിൻ ആരാധകരുടെ കൂട്ടമായ റോബിൻ ആർമി റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ അവതാരകനായ മോഹൻലാലിന് എതിരെ തിരിയുകയും മോഹൻലാലിന്റെ സിനിമകൾ ഇനി കേരളത്തിൽ ഓടിക്കാൻ സമ്മതിക്കില്ല എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞിരുന്നു. ബിഗ് ബോസ്സിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും ആരാധകർ ഉള്ള വ്യക്തി ആണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ. മലയാളി മനസ്സുകളിൽ റോബിൻ ആണ് ബിഗ് ബോസ്സിന്റെ ഈ സീസണിലെ വിജയി എന്നാണ് അവരുടെ വാദം. എയർപോർട്ടിൽ റോബിനെ സ്വീകരിക്കാൻ എത്തിയ ആൾക്കാരുടെ എണ്ണം അതിന്റെ ഉദാഹരണം ആണെന്നും അവർ പറയുന്നു.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം കോഴിക്കോട് ഹൈ ലൈറ്റ് മാളിൽ റോബിൻ ഒരു ഉത്ഘാടനത്തിന് എത്തിയിരുന്നു. റോബിൻ എത്തുമെന്ന് അറിഞ്ഞു ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ ആണ് തങ്ങളുടെ പ്രിയ താരത്തെ ഒന്ന് നേരിൽ കാണാൻ കോഴിക്കോട്ടേക്ക് ഒഴുകി എത്തിയത്. അതിനിടയിൽ റോബിൻ സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ പോകുന്നു എന്ന വാർത്ത ഏറെ ആവേശത്തോടെ ആണ് ആരാധകർ സ്വീകരിച്ചത്. റോബിൻ തന്നെയാണ് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ്‌ വഴി ഇക്കാര്യം ആരാധകരെ അറിയിച്ചത്. ദിനം പ്രതി ആരാധകർ കൂടി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഡോക്ടർ റോബിന്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബിഗ് ബി തമിഴ് റീമേക്കിൽ ബിലാൽ ജോൺ കുരിശിങ്കലാകാൻ സൂര്യ?

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത സിനിമയാണ് ബിഗ് ബി. ഒരുപാട്…

ആറാട്ട് റിപീറ്റ് വാല്യൂ ഒരുപാട് ഉള്ള ചിത്രം, ഭാവിയിൽ ആളുകൾ ആഘോഷമാക്കും

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

തന്റെ ദളപതിയെ തൊട്ടടുത്ത് കിട്ടിയ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാർ

ഒട്ടനേകം ആരാധകർ സാധാരണക്കാരുടെ ഇടയിലും സെലിബ്രിറ്റികൾക്കിടയിലും ഉള്ള താരമാണ് ദളപതി വിജയ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിമ്പിൾ സിറ്റിയും…

സൗന്ദര്യ രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തി കൊല്ലം തുളസി, സ്വന്തം വിസർജ്യം ഉപയോഗിച്ച മുഖം കഴുകുകയും കുടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

മലയാളത്തിലെ മുതിർന്ന സിനിമ താരങ്ങൾക്കിടയിൽ സ്വഭാവ വേഷങ്ങൾ നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നടന്നാണ് കൊല്ലം തുളസി…