ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും നടി നയൻതാരയും തായ്‌ലൻഡിൽ മധുവിധു ആസ്വദിച്ചു വിവാഹ ജീവിതം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. തിങ്കളാഴ്ച, ചില മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ ദമ്പതികൾ ഒരുമിച്ച് പോസ് ചെയ്യുന്ന റൊമാന്റിക് ഫോട്ടോകൾ വിഘ്നേഷ് പങ്കിട്ടു. “തായ്‌ലൻഡിൽ എന്റെ താരത്തിനൊപ്പം (സ്വീറ്റ്‌ഹാർട്ട്)” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് അദ്ദേഹം അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

തിങ്കളാഴ്ച നേരത്തെ, വിഘ്നേഷ് അവരുടെ ‘സ്വപ്നവും അവിസ്മരണീയവും അതിയാഥാർത്ഥ്യവുമായ’ വിവാഹദിനത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഫോട്ടോയും പങ്കിട്ടു. ജൂൺ 9 ന് ചെന്നൈയിൽ വച്ചാണ് നയൻതാരയും വിഘ്നേഷും വിവാഹിതരായത്. ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് വിഘ്‌നേഷ് എഴുതി, “തായ്‌ലൻഡിൽ എന്റെ താരത്തിനൊപ്പം.” ആരാധകരിൽ നിന്നും സെലിബ്രിറ്റികളിൽ നിന്നും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് പോസ്റ്റിന് ലഭിച്ചത്.

കാജൽ അഗർവാൾ കമൻറ് ആയി ഹാർട് ഷേപ്പ് ഉള്ള ഇമോജികളുള്ള ഒരു പുഞ്ചിരിക്കുന്ന മുഖം പോസ്റ്റ് ചെയ്തു . രാവിലെ എടുത്ത ചിത്രങ്ങൾ ആയതിനാൽ തന്നെ ഉദയ സൂര്യന്റെ നൈര്മല്യമുള്ള ചിത്രങ്ങളായി ചിത്രങ്ങൾ തോന്നിച്ചു . മഞ്ഞ ഫറോക്കിൽ സുന്ദരിയായാണ് ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ കാണപ്പെട്ടത്

, അതേസമയം വിഘ്‌നേഷ് ഷോർട്ട്‌സും അണിഞ്ഞു ഇരുവരും മനോഹരമായ ഒരു ഫ്രെയിമിൽ കാണപ്പെട്ടു. ഹണിമൂണിന് തായ്‌ലണ്ടിലേക്കു പോകുന്നതിന് മുമ്പ് നയൻതാരയും വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും നയൻതാരയുടെ അമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം സമയം ചെലവഴിക്കാൻ കൊച്ചിയിലെത്തിയിരുന്നു.

വാസ്തവത്തിൽ, മൂവരും കൊച്ചിയിലെ ഒരു ഫേമസ് റെസ്റ്റോറന്റിൽ പോയി രുചികരമായ അറേബ്യൻ ഭക്ഷണം ആസ്വദിച്ച ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരുന്നു . നല്ല ഭക്ഷണ പ്രിയരായ ഈ ദമ്പതികളുടെ ഭക്ഷണം കഴിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ നേരത്തെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലോകേഷ് ചിത്രമായ ദളപതി 67 ലൂടെ ആരാധകരുടെ പ്രിയജോഡി വീണ്ടും; ആവേശത്തിൽ ആരാധകർ

ഓരോ ആരാധകനും നടന്മാരെയും നടിമാരെയും താരാരാധനയോടെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതുപോലെ, തന്നെയാണ് സിനിമയിലെ ജോഡികളെയും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്. ചില വിജയ്…

35 വർഷങ്ങള്ക്കു ശേഷം വീണ്ടും സത്യരാജും കമൽ ഹാസ്സനും; സത്യരാജ് ഇന്ത്യൻ 2 വിന്റെ ഭാഗമായേക്കുമെന്നു സൂചനകൾ

കമൽഹാസൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ഇന്ത്യൻ 2-ന്റെ മേക്കിങ് ജോലികൾക്ക്കായി ഇപ്പോൾ യുഎസിലാണ്. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ…

യൂട്യൂബിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച് മണിരത്‌നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ ടീസർ

മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ ഭാഗം 1-ന്റെ ആദ്യ ടീസര്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം…

അർജുൻ റെഡ്ഡിക്ക് ശേഷം വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ മാസ് ഹിറ്റ് ഇതായിരിക്കും

പുരി ജഗന്നാഥ് എന്ന വിഖ്യാത സംവിധായകന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ലൈഗർ. അർജുൻ റെഡി എന്ന…