ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും നടി നയൻതാരയും തായ്‌ലൻഡിൽ മധുവിധു ആസ്വദിച്ചു വിവാഹ ജീവിതം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. തിങ്കളാഴ്ച, ചില മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ ദമ്പതികൾ ഒരുമിച്ച് പോസ് ചെയ്യുന്ന റൊമാന്റിക് ഫോട്ടോകൾ വിഘ്നേഷ് പങ്കിട്ടു. “തായ്‌ലൻഡിൽ എന്റെ താരത്തിനൊപ്പം (സ്വീറ്റ്‌ഹാർട്ട്)” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് അദ്ദേഹം അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

തിങ്കളാഴ്ച നേരത്തെ, വിഘ്നേഷ് അവരുടെ ‘സ്വപ്നവും അവിസ്മരണീയവും അതിയാഥാർത്ഥ്യവുമായ’ വിവാഹദിനത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഫോട്ടോയും പങ്കിട്ടു. ജൂൺ 9 ന് ചെന്നൈയിൽ വച്ചാണ് നയൻതാരയും വിഘ്നേഷും വിവാഹിതരായത്. ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് വിഘ്‌നേഷ് എഴുതി, “തായ്‌ലൻഡിൽ എന്റെ താരത്തിനൊപ്പം.” ആരാധകരിൽ നിന്നും സെലിബ്രിറ്റികളിൽ നിന്നും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് പോസ്റ്റിന് ലഭിച്ചത്.

കാജൽ അഗർവാൾ കമൻറ് ആയി ഹാർട് ഷേപ്പ് ഉള്ള ഇമോജികളുള്ള ഒരു പുഞ്ചിരിക്കുന്ന മുഖം പോസ്റ്റ് ചെയ്തു . രാവിലെ എടുത്ത ചിത്രങ്ങൾ ആയതിനാൽ തന്നെ ഉദയ സൂര്യന്റെ നൈര്മല്യമുള്ള ചിത്രങ്ങളായി ചിത്രങ്ങൾ തോന്നിച്ചു . മഞ്ഞ ഫറോക്കിൽ സുന്ദരിയായാണ് ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ കാണപ്പെട്ടത്

, അതേസമയം വിഘ്‌നേഷ് ഷോർട്ട്‌സും അണിഞ്ഞു ഇരുവരും മനോഹരമായ ഒരു ഫ്രെയിമിൽ കാണപ്പെട്ടു. ഹണിമൂണിന് തായ്‌ലണ്ടിലേക്കു പോകുന്നതിന് മുമ്പ് നയൻതാരയും വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും നയൻതാരയുടെ അമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം സമയം ചെലവഴിക്കാൻ കൊച്ചിയിലെത്തിയിരുന്നു.

വാസ്തവത്തിൽ, മൂവരും കൊച്ചിയിലെ ഒരു ഫേമസ് റെസ്റ്റോറന്റിൽ പോയി രുചികരമായ അറേബ്യൻ ഭക്ഷണം ആസ്വദിച്ച ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരുന്നു . നല്ല ഭക്ഷണ പ്രിയരായ ഈ ദമ്പതികളുടെ ഭക്ഷണം കഴിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ നേരത്തെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നിലവിൽ ഇവിടെ നമ്മുക്ക് എതിരാളികളെ ഇല്ല, തുറന്ന് പറഞ്ഞു മെഗാസ്റ്റാർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ…

ബോക്സോഫീസിൽ തരംഗമാകാൻ അലി ഇമ്രാൻ വീണ്ടും വരുന്നു? വെളിപ്പെടുത്തലുമായി കെ മധു

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

കുമ്പളങ്ങി നൈറ്റ്സ് എങ്ങനെയാണ് പോക്കിരിരാജയെക്കാൾ മികച്ച സിനിമയാകുക? വിവാദപരാമർശവുമായി പൃഥ്വിരാജ്

വളരെ കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത്, പൃഥ്വിരാജ് നായകനായെത്തുന്ന മാസ്സ് ആക്ഷൻ എന്റർടൈനർ…

തനിക്കു കുട്ടിക്കാലത്തു നേരിടേണ്ടി വന്ന ദുരനുഭവം പങ്കു വച്ച് കങ്കണ രണാവത്ത്

എല്ലാ കാലത്തും സാമൂഹിക കാര്യങ്ങളിൽ തന്റെ അഭിപ്രായം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള മുൻ നിര നായികയാണ് കങ്കണ രണാവത്.…