ഒടുവിൽ നീണ്ട കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ മോഹൻലാലിന്റെ ‘എൽ 353’ പ്രഖ്യാപിച്ചു, ‘അതിരൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രശസ്തനായ യുവ സംവിധായകനും പ്രതിഭാധനനുമായ വിവേക് ​​തോമസിനൊപ്പം ഇതിഹാസ താരമായ ലാലേട്ടൻ ഒന്നിക്കുന്നചിത്രമാണിത്. ജീത്തു ജോസഫിന്റെ റാം എന്ന സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിന് ശേഷം മോഹൻലാൽ എൽ 353 ന്റെ ചിത്രീകരണത്തിൽ ജോയിൻ ചെയ്യും. മോഹൻലാൽ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിലൂടെയാണ് ‘എൽ 353’ പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

ക്രൂവുമൊത്തുള്ള ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് ഇതിഹാസ താരം ഒരു കുറിപ്പ് എഴുതിയത്, “ശ്രീ. ഷിബു ബേബി ജോണുമായുള്ള എന്റെ 35 വർഷത്തെ സൗഹൃദവും സൽസ്വഭാവവും നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിനോദം നൽകുന്നതിനായി ഒരു സംയുക്ത സംരംഭത്തിലേക്ക് നീങ്ങുകയാണെന്ന് നിങ്ങളെ അറിയിക്കുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. . അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയ ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാണ കമ്പനിയായ ജോൺ & മേരി ക്രിയേറ്റീവ് നിർമ്മിക്കുന്ന സിനിമയിൽ ഞാൻ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും.#L353.

” ലാലേട്ടൻ ട്വിറ്ററിൽ മറ്റൊരു കുറിപ്പ് എഴുതി, “മിസ്റ്റർ സെഞ്ച്വറി കൊച്ചുമോന്റെ സെഞ്ച്വറി ഫിലിംസും ശ്രീ. കെ.സി. ബാബു പങ്കാളിയായ മാക്സ് ലാബും ഈ പ്രോജക്റ്റുമായി സഹകരിക്കും. ജീത്തു ജോസഫിന്റെ റാം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണത്തിന് ശേഷം ഉടൻ തന്നെ ഞാൻ ഈ പ്രൊജക്ടിൽ ജോയിൻ ചെയ്യും. മിസ്റ്റർ വിവേക് ​​ആയിരിക്കും ചിത്രത്തിന്റെ യുവ സംവിധായകൻ.” സിനിമയുടെ എല്ലാ അപ്‌ഡേറ്റുകളും സംഭവവികാസങ്ങളും തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിലുകൾ വഴി പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് തുടരുമെന്ന് മോഹൻലാൽ ഒരു കുറിപ്പും എഴുതി.

മോഹൻലാലിന്റെ ‘എൽ 353’ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുക്കുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. മറുവശത്ത്, മോഹൻലാലിന് ഏറ്റവും വലിയ ‘ലൂസിഫർ’ സീക്വൽ ‘എൽ 2: എമ്പുരാൻ’ ഉണ്ട്, അത് ഉടൻ ആരംഭിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, ‘എൽ 2’ ന്റെ സ്ക്രിപ്റ്റിംഗ് ജോലികൾ എഴുത്തുകാരൻ മുരളി ഗോപി തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിൽ വഴി പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. പൂർത്തിയായി. ‘മോൺസ്റ്റർ’, ‘റാം’, ‘ബറോസ്: ഗാർഡിയൻ ഓഫ് ഡി ഗാമയുടെ നിധി’ എന്നിവയാണ് നടന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന മറ്റ് പ്രോജക്ടുകൾ.

മുൻ മന്ത്രി ഷിബു ബേബി ജോണിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയുടെ ആദ്യ നിർമ്മാണ സംരംഭമാണ് പദ്ധതി. ഷിബു ബേബി ജോണിന്റെ നിർമ്മാണ കമ്പനിയുടെ ലോഗോ കഴിഞ്ഞ ദിവസം മോഹൻലാൽ പ്രകാശനം ചെയ്തു. ‘L353’ അപ്‌ഡേറ്റ് തീർച്ചയായും ആരാധകരെ ആവേശഭരിതരാക്കുന്നു, കാരണം അവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും ഭാവിയിൽ ഒരു യുവ സംവിധായകനുമായി നടൻ ഒന്നിക്കുന്നതിനായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാള സിനിമ നശിച്ചു, തുറന്നടിച്ച് ഒമർ ലുലു

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകനാണ് ഒമർ ലുലു. ഹാപ്പി വെഡിങ്…

ലൂസിഫർ സിനിമയുടെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയും ; കുറിപ്പ് വൈറലാവുന്നു

2019ൽ സൂപ്പർഹിറ്റായി മാറിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ലൂസിഫർ എന്ന ചലച്ചിത്രം. മോഹൻലാൽ,…

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ലാൽജോസും വിദ്യാസാഗറും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

സൗബിൻ ഷാഹിറും മമ്ത മോഹൻദാസും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തിയ മ്യാവു എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം ലാൽ ജോസ്…

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ ഇതിഹാസ താരം; നാഗാർജുന പറയുന്നു

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ…