ഉലക നായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ആണ് വിക്രം. ജൂൺ മൂന്നിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രം ഇതിനോടകം തന്നെ ആഗോള തലത്തിൽ മൂന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി രൂപക്ക് അടുത്ത് കളക്ഷൻ നേടി കഴിഞ്ഞു. കമൽ ഹാസനെ കൂടാതെ വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ, കാളിദാസ് ജയറാം, നരെയ്ൻ, ഗായത്രി ശങ്കർ, സ്വാതിസ്ഥ കൃഷ്ണൻ, ചെമ്പൻ വിനോദ് ജോസ്, ജാഫർ, ശിവാനി നാരായണൻ തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ചിത്രത്തിൽ അഥിതി വേഷത്തിൽ എത്തിയിരുന്നു.

റിലീസ് ചെയ്ത് ആദ്യ ദിവസം മുതൽ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഇപ്പോഴും നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ ചിത്രം പ്രദർശനം തുടരുകയാണ്. റിലീസ് ചെയ്ത് അഞ്ച് ദിവസം കൊണ്ട് ചിത്രം ഇരുന്നൂറ് കോടി രൂപയിലേറെ കളക്ഷൻ നേടിയിരുന്നു. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളക്ക് ശേഷം കമൽ ഹാസന്റെ തിരിച്ചു വരവ് ആയിരുന്നു പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസ് ആയി ഒരുങ്ങിയ വിക്രം. എന്നാൽ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ലഭിച്ചിട്ടും ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ താളം കണ്ടെത്താനാവാതെ ആദ്യ ദിവസം മുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പ് ആയ വിക്രം ദി ഹിറ്റ്ലിസ്റ്റ്. അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ സാമ്രാട്ട് പ്രിത്വിരാജ് ആദിവി ശേഷിന്റെ മേജർ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം ക്ലാഷ് റിലീസ് ആയാണ് വിക്രം റിലീസിന് എത്തിയത്.

തമിഴ്നാട്ടിലും, കേരളത്തിലും, മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളിലും ഇന്ത്യക്ക് വെളിയിലും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ച വെക്കുമ്പോഴും ഹിന്ദിയിൽ മാത്രം വിക്രം പതറുന്ന കാഴ്ച ആണ് കാണാൻ സാധിച്ചത്. നിലവിൽ ഉള്ള റിപ്പോർട്ട്‌ അനുസരിച്ച് റിലീസ് ചെയ്ത് അഞ്ച് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ വിക്രം ഹിന്ദി പതിപ്പ് ആകെ നേടിയത് 1.75 കോടി രൂപയാണ്. ബാക്കിയുള്ള ദിവസത്തെ കണക്കുകൾ പുറത്ത് വന്നിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും വിക്രം ഹിന്ദി പതിപ്പ് വിതരണക്കാർക്ക് കനത്ത നഷ്ടം ആണ് വരുത്തിയിട്ടുള്ളത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

വീണ്ടും മലയാളത്തിൽ നിറസാന്നിധ്യമാകാൻ നടി ഭാവന; ന്റിക്കാക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന്

നവാഗതനായ ആദിൽ മൈമൂനാഥ്‌ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമായ ന്റിക്കക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന് എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെ…

ലാൽ സർ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കണമെങ്കിൽ പോലും ഞാൻ വിളിച്ചുണർത്തണം, തുറന്ന് പറഞ്ഞു ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ താരവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ.…

തേവള്ളി പറമ്പിൽ ജോസഫ് അലെക്സിനെ വീണ്ടും സ്‌ക്രീനിൽ കാണാനാവുമോ? ദി കിംഗ് ന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ ഷാജി കൈലാസ് പറഞ്ഞത്.

മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ ഏറെ ആവേശത്തിൽ അലയടിച്ച മമ്മൂട്ടി ഷാജി കൈലാസ് കോമ്പിനേഷനിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രമാണ് ദി…

ബിലാലിൽ ദുൽഖറിന് പകരവും എമ്പുരാനിൽ പ്രിത്വിക്ക് പകരവും റോബിൻ വരണം, റോബിൻ ആർമി ട്രോൾ വൈറലാകുന്നു

ഏഷ്യാനെറ്റ്‌ ചാനൽ വഴി സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ വഴി ഒരുപാട്…