തമിഴ് സിനിമാ ലോകത്തെ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു യുവ സംവിധായകൻ ആണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. ഉലകനായകൻ കമൽഹാസനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ വിക്രം എന്ന ചിത്രമാണ് ലോകേഷ് സംവിധാനം ചെയ്ത് അവസാനം തീയ്യേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ സിനിമ. കമൽ ഹാസന് ഒപ്പം മക്കൾ സെൽവൻ വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ തുടങ്ങിയവർ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ അഥിതി വേഷത്തിൽ എത്തിയ ചിത്രത്തിൽ ചെമ്പൻ വിനോദ്, കാളിദാസ് ജയറാം, നരെയ്ൻ, ഗായത്രി ശങ്കർ, സ്വാതിസ്ഥ കൃഷ്ണൻ, ഹരീഷ് പേരടി, ഹരീഷ് ഉത്തമൻ, ജാഫർ, അർജുൻ ദാസ് തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ജൂൺ മൂന്നിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രത്തിന് ആദ്യ ദിവസം മുതൽ വമ്പൻ വരവേൽപ്പാണ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. ചിത്രം ഇതിനോടകം തന്നെ ആഗോള തലത്തിൽ 300 കോടിക്ക് മീതെ കളക്ട് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞു. രജനീകാന്ത് ചിത്രമായ 2.O ക്ക് പിന്നിൽ തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പണം വാരി ചിത്രങ്ങളിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനത്താണ് നിലവിൽ വിക്രം. കേരളത്തിൽ നിന്ന് മാത്രം ചിത്രം മുപ്പത് കോടിക്ക് മീതെ കളക്ട് ചെയ്തു. ഇതൊരു തമിഴ് ചിത്രത്തിന് കേരളത്തിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന ഉയർന്ന കളക്ഷൻ ആണ്.

ചിത്രത്തിന്റെ വിജയം ആരാധകരുമൊത്ത് ആഘോഷിക്കാൻ സംവിധായകൻ ലോകേഷ് കനകരാജും സംഗീത സംവിധായകൻ അനിരുധും കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേരളത്തിൽ വന്നിരുന്നു. അന്ന് ലോകേഷ് പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. മലയാളത്തിന്റെ മഹാ നടന്മാരായ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെയും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെയും വെച്ച് സിനിമ ചെയ്യാൻ തനിക്ക് ആഗ്രഹം ഉണ്ടെന്നും ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് തമിഴിൽ ആയിരിക്കും എന്നും ലോകേഷ് പറയുന്നു. ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി ഒരുക്കുന്ന ദളപതി 67 ആണ് ലോകേഷ് സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന അടുത്ത ചിത്രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

അഭിനയത്തിൽ മാത്രമല്ല മനുഷ്യത്വത്തിലും ലാലേട്ടൻ നമ്മളെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്നു : ഹരീഷ് പേരിടി

സമൂഹത്തിന് എന്ത് സന്ദേശമാണ് നൽകേണ്ടത് എന്ന് അതിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇരിക്കുന്നവരാണ് തീരുമാനിക്കേണ്ടതെന്നും,വിജയ് ബാബുവിനെ യോഗത്തിൽ പങ്കെടുപ്പിച്ചത്…

ചന്തുപൊട്ടിൽ മോഹൻലാൽ ആയിരുന്നുവെങ്കിൽ കൂടുതൽ നന്നായേനെ, ജീജ സുരേന്ദ്രൻ പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപിനെ നായകൻ ആക്കി ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം…

ലാലേട്ടൻ അഭിനയിക്കുന്നത് എന്തിരൻ സിനിമയിലെ ചിട്ടി റോബോട്ടിനെ പോലെ, തുറന്ന് പറഞ്ഞ് അൻസിബ ഹസ്സൻ

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരവും എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

ലാലേട്ടന്റെ പിറന്നാളാണ് പോസ്റ്റൊന്നും ഇടുന്നില്ലേ? മോഹൻലാൽ ആരാധകന് ബാബു ആന്റണി കൊടുത്ത മറുപടി കണ്ട് ഞെട്ടി മലയാളികൾ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…