മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരനായ സംവിധായകൻ ആണ് കെ മധു. ഒട്ടേറെ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്ത കെ മധുവിന്റെ ഇരുപതാം നൂറ്റാണ്ട് എന്ന ചിത്രം ഇൻഡസ്ട്രി ഹിറ്റ് ആയിരുന്നു. സിബിഐ സീരീസിലെ 5 ചിത്രങ്ങൾ, മൂന്നാം മുറ തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ വിജയ ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്തിട്ടുള്ള കെ മധുവിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അവസാന ചിത്രം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകൻ ആക്കി ഒരുക്കിയ സിബിഐ സീരിസിലെ അഞ്ചാം ഭാഗമായ സിബിഐ ഫൈവ് ദി ബ്രെയിൻ ആണ്. ഈ കഴിഞ്ഞ മെയ്‌ ഒന്നിന് ആണ് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയത്.

കെ മധു കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ ചിത്രം ആണ് മൂന്നാം മുറ. ചിത്രത്തിൽ അലി ഇമ്രാൻ എന്ന പോലീസുകാരൻ ആയാണ് മോഹൻലാൽ എത്തിയത്. ഏറെ ആരാധകരുള്ള മോഹൻലാൽ കഥാപാത്രം ആണ് അലി ഇമ്രാൻ. 1988 ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ഈ സിനിമ ഒരു ആക്ഷൻ ത്രില്ലെർ ആയിരുന്നു. ഹൈജാക്ക് ആയിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമേയം. മോഹൻലാലിന്റെ കിടിലൻ ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഹൈലൈറ്റ്. സുരേഷ് ഗോപി, രേവതി, ലാലു അലക്സ്‌, മുകേഷ്, സുകുമാരൻ, ബാബു ആന്റണി തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എസ് എൻ സ്വാമി ആയിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ മൂന്നാം മുറയുടെ രണ്ടാം ഭാഗത്തിന് ഉള്ള സാധ്യതകളെ കുറിച്ച് തുറന്ന് സംസാരിച്ചിരിക്കുകയാണ് സംവിധായകൻ കെ മധു. ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ ആണ് കെ മധു ഇതിനെപ്പറ്റി വാചലനായത്. അലി ഇമ്രാൻ എന്ന കഥാപാത്രം വീണ്ടും ഒരു സിനിമയിൽ വരാൻ സാധ്യത ഉള്ള ഒരു കഥാപാത്രം ആണെന്നും അതുകൊണ്ട് തന്നെ മൂന്നാം മുറക്ക് ഒരു രണ്ടാം ഭാഗം വന്നാൽ അത്ഭുതപ്പെടേണ്ടതില്ല എന്നും കെ മധു പറയുന്നു. അലി ഇമ്രാന്റെ തിരിച്ചു വരവിന് കാത്തിരിക്കുകയാണ് മോഹൻലാൽ ആരാധകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സിഗരറ്റ് വലിയില്‍ എന്റെ ഗുരു ജോജു ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി ആശ ശരത്ത്

കുങ്കുമപ്പൂവ് എന്ന മലയാള പരമ്പരയിലൂടെ കടന്ന് വന്ന് മലയാളികള്‍ക്ക് മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങള്‍ സമ്മാനിച്ച്, പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്…

ഇച്ചാക്ക എനിക്ക് ജ്യേഷ്‍ഠന്‍ തന്നെയാണ് : ആശംസകളുമായി മോഹൻലാൽ

മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ താരം മമ്മൂട്ടിയുടെ ജന്മദിനമാണ് ഇന്ന്. എഴുപത്തിയൊന്നാം ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുന്ന മമ്മൂട്ടിക്ക് ആശംസകളുമായി നിരവധി…

അഭിനയ കലയുടെ പകരം വെക്കാനില്ലാത്ത അഞ്ച് ദശാബ്ദങ്ങൾ; മമ്മൂക്കയുടെ 51 വർഷങ്ങൾ

മലയാളത്തിന്റെ അഭിനയകുലപതിയുടെ വെള്ളിത്തിരയിലെ 51 വർഷങ്ങൾ. മലയാള സിനിമയിൽ 51 വർഷങ്ങൾ എന്ന നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ട്…

ഞാൻ തന്നെ മേക്കപ്പ് ചെയ്തോളാം എന്ന് അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞു 32 ദിവസം കമലഹാസന് മേക്കപ്പ് ചെയ്തു കൊടുത്ത കഥ പറഞ്ഞു ലോകേഷ് കനകരാജ്

കൈതി മാസ്റ്റർ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് എന്ന സംവിധായകനെ അടുത്ത ചിത്രമാണ് വിക്രം.…