സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉയർന്നു കേൾക്കുന്ന പേരുകളാണ് അമൃത ഗോപി സുന്ദർ അഭയ ഹിരണ്മയി എന്നിവരുടേതു. ഗായിക അമൃത സുരേഷുമായി ഒരുമിച്ചു ജീവിതം തുടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഗോപി സുന്ദറിന്റെ മുൻ ജീവിത പങ്കാളിയായിരുന്നു അഭയ ഹിരണ്മയി.

വിവാഹം ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിലും ഇരുവരും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു ഇതുവരെയുള്ള ജീവിതം. എന്നാൽ അടുത്തിടെ തമ്മിലുള്ള രാസചേർച്ചയില്ലായ്മ കൊണ്ടും മറ്റു കാരണങ്ങൾ സാഹിത്യവും ഇരുവരും വേര്പിരിയുകയും ഗോപി സുന്ദർ ഗായികയും സോഷ്യൽ ,ഏയ്‌ ഇൻഫ്ളുവന്സറും ആയ അമൃത സുരേഷുമായി പ്രണയത്തിലാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുയും ചെയ്തു. അതിനു ശേഷം കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഇത് തന്നെയായിരുന്നു സോഷ്യൽ മീഡിയ ആഘോഷയാക്കിയിരുന്ന വാർത്ത.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഈ വിഷയത്തിൽ പ്രതികരണവുമായി മുൻപോട്ടു വന്നിരിക്കുന്നത് സാക്ഷാൽ അഭയ ഹിരണ്മയി തന്നെയാണ്. സംവിധായകനായ ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമായ നല്ല സമയം എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഗാനത്തിന്റെ റെക്കോർഡിങ്ങിനായി വന്നപ്പോൾ ആണ് മാധ്യമ പ്രവർത്തകർ അഭയ ഹിരണ്മയിയെ വളഞ്ഞത്. തുടർന്ന് മാധ്യമങ്ങളോട് സിനിമയേക്കുറിച്ചു സംസാരിക്കുന്നതിനിടെആണ് മാധ്യമ പ്രവർത്തകൻ ഇപ്പോൾ നടക്കുന്ന വിവാദങ്ങളെക്കുറിച്ചു താരത്തോട് ചോദിച്ചത്.

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഗോപി സുന്ദറിനെയും അമൃത സുരേഷിനെയും ചുറ്റിപ്പറ്റി നടക്കുന്ന വിവാദങ്ങളോട് എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കുന്നു എന്നായിരുന്നു മാധ്യമ പ്രവർത്തകന്റെ ചോദ്യം. എന്നാൽ ഇതിൽ അസ്വസ്ഥയാവുകയും തുടർന്ന്, യാതൊരു കമന്റുകളും ഇതിനെക്കുറിച്ച് തനിക്കു ഇല്ല എന്നാണ് താരം പ്രതികരിച്ചത്.

തുടർന്ന് സംവിധായകനായ ഒമർ ലുലു ഇടപെടുകയും സിനിമയെ കുറിച്ചും പാടാൻ വന്ന ഗാനത്തെ കുറിച്ചും മാത്രം ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കു .. വെറുതെ പാടാൻ വന്നവരുടെ മൂഡ് കളയാതെ ഇരിക്കൂ എന്ന് പറഞ്ഞു. തുടർന്ന് സംഗീത സംവിധായകൻ സിദ്ധാർഥിനോടും മറ്റുള്ളവരോടും ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുകയും ചെയ്ത.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കെജിഎഫ് ഒരു ചരിത്രം, പ്രേക്ഷകർക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞു യാഷ്

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ചരിത്രത്തിലെ എല്ലാ സർവ്വ കാല സിനിമാ റെക്കോർഡുകൾ തകർത്ത് വെന്നിക്കൊടി പാറിച് മുന്നേറുകയാണ്…

ആറാട്ടണ്ണനെ കുറിച്ച് നിത്യ മേനോൻ പറഞ്ഞതുകേട്ടാൽ മനസിലാകും അണ്ണന്റെ യഥാർത്ഥ സ്വഭാവം എന്താണെന്നു

ഒട്ടേറെ മലയാള ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പമലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താര സുന്ദരിയാണ് നിത്യ മേനോൻ. അപൂർവ…

സൂപ്പർ ഹിറ്റായി മാറും എന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്ന ചിത്രമാണ് ആറാട്ട്, അതുപോലെ തന്നെയാണ് സംഭവിച്ചത്

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

ട്രോളുകൾ കാരണം സുഹൃത്തുക്കളുടെ ഇടയിൽ പോലും ഞാൻ ഒറ്റപ്പെടുന്നു, മനസ്സ് തുറന്ന് ഗായത്രി സുരേഷ്

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായികമാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനാപ്യാരി എന്ന കുഞ്ചാക്കോ…