മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു നടനാണ് ടോവിനോ തോമസ്. 2012 ൽ പ്രഭുവിന്റെ മക്കൾ എന്ന സിനിമയിലൂടെ മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ടോവിനോ, പിന്നീട് വില്ലനായും, സഹനടനായും ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങളിൽ മുഖം കാണിച്ചു. 2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഒരു മെക്സിക്കൻ അപാരത എന്ന ചിത്രമാണ് ടോവിനോയെ ഒരു നായകൻ എന്ന നിലയിൽ ജനങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ സുപരിചിതൻ ആക്കിയത്.

ഇപ്പോൾ 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സലിം അഹമ്മദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ആൻഡ് ദി ഓസ്കാർ ഗോസ് ടു എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി നടന്ന ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിൽ ടോവിനോ പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ശ്രദ്ധ നേടിയിരിക്കുന്നത്. ഒരാൾ ക്രിസ്ത്യാനി ആയതിനാൽ ഇച്ചായൻ എന്നും ഹിന്ദു ആയതിനാൽ ഏട്ടൻ എന്നും മുസ്ലിം ആയതിനാൽ ഇക്ക എന്നും വിളിക്കുന്ന രീതിയോട് തനിക്കൊട്ടും യോജിപ്പില്ല എന്നാണ് ടോവിനോ പറയുന്നത്. ക്രിസ്ത്യാനി ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇച്ചായൻ എന്ന് വിളിക്കുന്നതെങ്കിൽ അതിനോട് യോജിച്ചു പോകാൻ തനിക്ക് ആവില്ല എന്നും ടോവിനോ പറയുന്നു.

എന്നാൽ ടോവിനോ പറഞ്ഞ ഈ കാര്യങ്ങൾ ആദ്യം സ്വയം പ്രാവർത്തികമാക്കാനാണ് ആളുകൾ പറയുന്നത്. മതം നോക്കി ആളുകളെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു താല്പര്യമില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ ടോവിനോ മോഹൻലാലിന്റെ ബർത്ത് ഡേയ്ക്ക് ഹാപ്പി ബർത്ത് ഡേ ലാലേട്ടാ എന്നും, മമ്മുട്ടിയുടെ ബർത്ത് ഡേയ്ക്ക് ഹാപ്പി ബർത്ത് ഡേ മമ്മൂക്ക എന്നും, കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ബർത്ത് ഡേയ്ക്ക് ഹാപ്പി ബർത്ത് ഡേ ചാക്കോച്ച എന്നും മതം നോക്കി അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നതിന്റെ സ്ക്രീൻഷോട്ട് സഹിതമാണ് ഇപ്പോൾ ടോവിനോയെ ട്രോളുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അന്നുമുതൽ ഇന്ന് വരെ നിഴലായി കൂടെയുണ്ട് ആന്റണിയെ കൂടെ കൂട്ടിയ കഥ വെളിപ്പെടുത്തി ലാലേട്ടൻ

മലയാള സിനിമ ചരിത്രത്തിൽ ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്ത ഒരേടാണ് ഇന്ന് മോഹൻലാൽ. കൂടാതെ മലയാളഐകളുടെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരമാണ് ലാലേട്ടൻ.…

ഞാൻ ഉറങ്ങിക്കിടന്ന സമയത്ത് ഇപ്പൊ കൊണ്ട് വന്നു തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു എടുത്തുകൊണ്ട് പോയതാണ് അവൻ

മലയാളത്തിലെ പ്രേക്ഷകർ ആസ്വദിച്ചു കാണുന്ന താര കുടുംബമാണ് മമ്മൂക്കയുടേതും ദുൽഖുറിന്റേതും അപ്പനും മകനും എന്നുള്ളതിലുപരി ദുൽഖുറിനു…

ബിലാലിൽ ദുൽഖറിന് പകരവും എമ്പുരാനിൽ പ്രിത്വിക്ക് പകരവും റോബിൻ വരണം, റോബിൻ ആർമി ട്രോൾ വൈറലാകുന്നു

ഏഷ്യാനെറ്റ്‌ ചാനൽ വഴി സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ വഴി ഒരുപാട്…

കായലോണ്ട് വട്ടം വളച്ചു പിള്ളേർ; സിജു വിൽ‌സൺ ചിത്രമായ വരയനിലെ പുതിയ ഗാനം തരംഗമാവുന്നു

സിജു വിൽ‌സൺ എന്ന നായക നടനെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി നവാഗതനായ ജിജോ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്തു…