മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച താരങ്ങളിൽ ഒരാളും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളുമാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. തന്റെ തനതായ അഭിനയ ശൈലി കൊണ്ട് എന്നും പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള താരമാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. ഇന്നും വൈവിധ്യ പൂർണമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക ലക്ഷങ്ങളെ വിസ്മയിപ്പിക്കാൻ മമ്മൂട്ടിക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്.

മമ്മൂട്ടി നായകനായി അവസാനം തിയേറ്ററിലെത്തിയ ചിത്രം സിബിഐ അഞ്ചാം ഭാഗം ആയിരുന്നു. ആവറേജ് അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചത് എങ്കിലും സിനിമ തിയേറ്ററിൽ വിജയം ആയി മാറിയിരുന്നു. മമ്മൂട്ടി നായകനായി അവസാനം പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം സോണി ലൈവ് വഴി ഡയറക്റ്റ് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയെത്തിയ പുഴു എന്ന സിനിമയാണ്. നവാഗതയായ റത്തീന ആയിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായക. ചിത്രം പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിരൂപകരിൽ നിന്നും ഒരു പോലെ പ്രശംസ നേടിയിരുന്നു.

ഇനി മമ്മുട്ടിയുടേതായി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നത് ഒരു പിടി ത്രില്ലെർ ചിത്രങ്ങൾ ആണ്. കെട്ട്യോളാണ് എന്റെ മാലാഖ എന്ന സിനിമക്ക് ശേഷം നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റോഷ്ഷാക്ക്, പ്രശസ്ത തിരക്കഥാകൃത്ത് കലൂർ ഡെന്നിസിന്റെ മകൻ ഡിനോ ഡെന്നിസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ത്രില്ലെർ ചിത്രം എന്നിങ്ങനെ ചിത്രങ്ങളുടെ ഒരു നീണ്ട നിര തന്നെ കിടപ്പുണ്ട് ഇനി വരാൻ. ഇത് കൂടാതെ മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ശ്രെദ്ധേയനായ ആന്റണി വർഗീസിനൊപ്പം ഒരു ത്രില്ലെർ ചിത്രത്തിൽ മമ്മുട്ടി അഭിനയിക്കും എന്നാണ് അറിയുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അടുത്ത മാസം ആരംഭിക്കും എന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. വലിയ ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ഈ ചിത്രം ഒരു ഗംഭീര ത്രില്ലെർ ആയിരിക്കും എന്നാണ് സൂചന.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അന്ന് ദിലീപിനെ കണ്ടപ്പോൾ സഹിച്ചില്ല; ദിലീപേട്ടനെ ജയിലിൽ സന്ദർശിച്ച കൊല്ലം തുളസി പറഞ്ഞത്

നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസിൽ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പുറത്ത് പേടിക്കുന്നത് നടൻ കൊല്ലം തുളസി ആണ്.…

ഇങ്ങനെ പോയാൽ വാപ്പച്ചിയുടെ വാപ്പയായിട്ട് ഞാൻ അഭിനയിക്കേണ്ടി വരും ; ദുൽഖർ

നടന്‍ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകന്‍ എന്ന ലേബലില്‍ നിന്നും മാറി കരിയറില്‍ തന്റേതായ ഇടം സ്വന്തമാക്കിയ മലയാളികളുടെ…

മകൾ വിദേശത്ത് പോയതിന്റെ പിന്നാലെ സന്തോഷ വാർത്തയുമായി സായ് കുമാറും ബിന്ദു പണിക്കരും

മലയാളികളുടെ ഇഷ്ട താരമാണ് സായ് കുമാറും നടി ബിന്ദു പണിക്കരും. നായകനും, നായികയായും, വില്ലത്തിയും വില്ലനായും…

റംസാന്‍കാലത്ത് റിലീസിനൊരുങ്ങി മോഹൻലാലിന്റെ ബറോസ്

മലയാളികളുടെ സ്വന്തം താരരാജാവായ മോഹന്‍ലാല്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ബറോസ്.പ്രഖ്യാപന സമയം മുതല്‍ ശ്രദ്ധനേടിയ…