ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴിന് പുറമെ ഹിന്ദിയിലും തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചിട്ടുള്ള സൂര്യ പ്രൊഡ്യൂസർ, ടെലിവിഷൻ അവതാരകൻ എന്നീ നിലകളിലും പ്രശസ്തനാണ്. തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും പ്രതിഫലം പറ്റുന്ന താരങ്ങളിൽ ഒരാളുമാണ് സൂര്യ. പാണ്ടിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത എതിർക്കും തുനിതവനാണ്. പ്രിയങ്ക അരുൾ മോഹൻ നായികയായെത്തിയ ചിത്രം തിയേറ്ററിൽ വൻ വിജയമായി മാറിയിരുന്നു. ലോകേഷ് കനകരാജ് ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഥിതി വേഷത്തിലും സൂര്യ എത്തിയിരുന്നു. ഈ മാസം മൂന്നാം തീയതി ആണ് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയത്. ചിത്രം മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോട് തിയേറ്ററിൽ നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ പ്രദർശനം തുടരുകയാണ്.

തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ യുവ സംവിധായകനാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. മാനഗരം എന്ന ചിത്രമാണ് ലോകേഷ് ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്തത്. അതിനുശേഷം കാർത്തിയെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ കൈതി, ദളപതി വിജയ് നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ മാസ്റ്റർ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ വലിയ വിജയമായി മാറിയതോടെ തമിഴ് സിനിമയിലെ വിലപിടിപ്പുള്ള സംവിധായകന്മാരിൽ ഒരാൾ ആയി മാറി ലോകേഷ്. തന്റെ ആരാധന പുരുഷനായ ഉലകനായകൻ കമൽഹാസനെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് ഒരുക്കിയ വിക്രം എന്ന ചിത്രം ഈ മാസം മൂന്നാം തീയതിയാണ് തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയത്. കമൽഹാസനെ കൂടാതെ വിജയ് സേതുപതിയും ഫഹദ് ഫാസിലും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച ചിത്രത്തിൽ നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തിയിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ സൂര്യയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞ രംഗത്തുവന്നിരിക്കുകയാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. വിക്രത്തിന്റെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി ഒരു സ്വകാര്യ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ വച്ചാണ് ലോകേഷ് സൂര്യയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞത്. ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിന് ശേഷം സൂര്യ സാർ ഹാപ്പി ആണോ എന്ന് അവതാരകൻ ചോദിച്ചപ്പോഴാണ് ലോകേഷ് ഈ കാര്യം പറഞ്ഞത്. സൂര്യ സാർ വളരെ ഹാപ്പിയാണ്, എടുത്തുപറയേണ്ട സീനാണ് പുകവലി സീൻ, അത് ചെയ്യരുത് എന്ന് അദ്ദേഹം തീരുമാനിച്ചിട്ട് 20 വർഷത്തോളമായി. പക്ഷേ ഇതിൽ ഒരു വില്ലൻ കഥാപാത്രം അല്ല ചെയ്യുന്നത്, ഇതൊക്കെ ചെയ്യണം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു മടിയും കൂടാതെ അദ്ദേഹം അത് ചെയ്തു. അദ്ദേഹം ഒരു കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടറാണ്, ലോകേഷ് പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സൗബിനെതിരെയുള്ള അപകീർത്തിപരമായ പോസ്റ്റിനെതിരെ പ്രതികരിച്ചു സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലു

സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലുവിന്റെ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പേജിൽ നടൻ സൗബിൻ ഷാഹിർ നെതിരെ അപകീർത്തികരമായ പോസ്റ്റുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ…

അങ്ങനെ അവർ ഒന്നിക്കുകയാണ് സുഹൃത്തുക്കളെ.. പുതിയ വിശേഷം അറിയിച്ച് റോബിൻ

ബിഗ് ബോസ് സി മലയാളം സീസൺ ഫോർ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ…

പ്രാരാബ്ദങ്ങൾ കാരണം കിഡ്നി വിൽക്കാൻ ഒരുങ്ങി, പിന്നീട് ഇന്ത്യ മൊത്തം പ്രശസ്തനായ സംഗീത സംവിധായകന്റെ കഥ

തന്റേതല്ലാത്ത കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ജീവിതം താറുമാറായ, അക്കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ 8-ആം ക്ലാസ്സിൽ തോറ്റു പഠനം…

ഒടിയന് സ്റ്റേറ്റ് അവാർഡ് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ഈ പണി നിർത്തുമെന്ന് ശ്രീകുമാർ മേനോൻ പറഞ്ഞിരുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി മനോജ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ മലയാളത്തിന്റെ…