മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ എന്നല്ല ലോക സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മോഹൻലാൽ. അതിൽ ഒരു തർക്കവും ഇല്ല. ഐഎംഡിബി ലിസ്റ്റ് പ്രകാരം ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടികയിൽ ഏഴാം സ്ഥാനത്ത് ആണ് മോഹൻലാൽ. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ വേറെ ഒരു നടനും ആദ്യ പത്തിൽ ഇടം പിടിച്ചിട്ടില്ല എന്നതും ശ്രെദ്ധേയമാണ്.

മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോ ആണ് ബിഗ് ബോസ്. കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആണ് ഈ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ അവതാരകൻ. ആദ്യം ഹിന്ദിയിൽ തുടങ്ങിയ ബിഗ് ബോസ്സ് റിയാലിറ്റി ഷോ അവിടെ വലിയ വിജയമായ മാറിയതോടെ ആണ് മറ്റ് ഭാഷകളിലേക്ക് കൂടി വ്യാപിപ്പിച്ചത്. ഹിന്ദിയിൽ അവതാരകൻ ആയെത്തിയിരുന്നത് സൽമാൻ ഖാൻ ആയിരുന്നു. തെലുങ്കിൽ ജൂനിയർ എൻ ടി ആറും തമിഴിൽ ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനും ആയിരുന്നു അവതാരകർ.

ഇപ്പോൾ മലയാളം ബിഗ് ബോസ്സ് ഷോയിൽ നിന്നും റോബിനെ പുറത്താക്കിയത് കൊണ്ട് ഷോയുടെ അവതാരകൻ ആയ മോഹൻലാലിന് എതിരെ തിരിഞ്ഞിരിക്കുക ആണ് റോബിൻ ആർമി. മോഹൻലാലിന്റെ ഒരു സിനിമയും ഇനി തിയേറ്ററിൽ ഓടിക്കാൻ അനുവദിക്കില്ല എന്നും ആര് ശ്രമിച്ചാലും അത് നടക്കാൻ പോകുന്നില്ല എന്നുമൊക്കെ ആണ് റോബിൻ ആർമി പറയുന്നത്. ഇതിനെതിരെ മോഹൻലാൽ ഫാൻസും രംഗത്ത് എത്തി. കഴിഞ്ഞ നാല്പത് വർഷത്തിലേറെയായി മോഹൻലാൽ ഇവിടെ ഉണ്ട്. റോബിൻ ആർമിയുടെ ഒരു ഭീഷണിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ അടുത്ത് വില പോവില്ല എന്നും മോഹൻലാൽ ആരാധകർ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കെ.ജി.എഫിലെ പാർലമെന്റ് സീൻ കണ്ടപ്പോൾ ആദ്യം ഓർമ വന്നത് ഈറ്റിയിലെ കണ്ണബീരനെ, റോക്കിയായി സൂര്യ എത്തിയിരുന്നെങ്കിൽ… ആഗ്രഹം പങ്കുവെച്ചു ആരാധകൻ

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലുകളിൽ തരംഗമാവാൻ മമ്മുട്ടി ലിജോ ചിത്രം നന്പകൽ നേരത്ത് മയക്കം

മലയാള സിനിമാ ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച സംവിധായകന്മാരിൽ ഒരാളാണ് ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി. ലിജോ ജോസ്…

50 കോടി അടിച്ചുമാറ്റി നാട്ടുകാരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കള്ളൻ

അടുത്തിടെ ഇറങ്ങിയ, ബോക്സ് ഓഫീസിൽ കോളിളക്കം ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ നായകനായി എത്തിയ ചിത്രമായ…

ഫഹദ് ഫാസിലിനു ശേഷം തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ നടൻ അദ്ദേഹമാണ് ; ദിലീഷ് പോത്തൻ..

ഫഹദ് ഫാസിലിനു ശേഷം തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ നടനെക്കുറിച്ചും, സെലിബ്രിറ്റി റോൾ മോഡലിനെക്കുറിച്ചും തുറന്നു…