മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ എന്നല്ല ലോക സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മോഹൻലാൽ. അതിൽ ഒരു തർക്കവും ഇല്ല. ഐഎംഡിബി ലിസ്റ്റ് പ്രകാരം ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടികയിൽ ഏഴാം സ്ഥാനത്ത് ആണ് മോഹൻലാൽ. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ വേറെ ഒരു നടനും ആദ്യ പത്തിൽ ഇടം പിടിച്ചിട്ടില്ല എന്നതും ശ്രെദ്ധേയമാണ്.

മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ബറോസ്. ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളോട് കിട പിടിക്കാൻ തക്ക വിധത്തിൽ ആണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത് എന്ന് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ഇന്റർനെറ്റിൽ ലീക്ക് ആയ ലൊക്കേഷൻ ഫോട്ടോകളിൽ നിന്ന് വ്യക്തം. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ആദ്യ 3ഡി ചിത്രമായ മൈ ഡിയർ കുട്ടിച്ചാത്താനിൽ ഉപയോഗിച്ച ഗ്രാവിറ്റി ഇല്ല്യൂഷൻ ഈ ചിത്രത്തിലും ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്‌. ചിത്രത്തിൽ ബാറോസ് എന്ന ഭൂതം ആയാണ് മോഹൻലാൽ എത്തുന്നത്. വാസ്കോ ഡി ഗമയുടെ നിധി സൂക്ഷിപ്പ്കാരൻ ആണ് ബറോസ്. നിധിയുടെ അവകാശിയെ തേടി നാണ്ണൂറ് വർഷമായി അയാൾ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. അവസാനം ഒരു പെൺകുട്ടി നിധി തേടി എത്തുന്നതാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഇതിവൃത്തം.

അൻപത് വർഷത്തിന് അടുത്ത് സിനിമ മേഖലയിൽ എക്സ്പീരിയൻസ് ഉള്ള മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം എന്ന നിലക്ക് വലിയ പ്രതീക്ഷയുള്ള സിനിമ ആണ് ബറോസ്. ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ ആണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. മൈ ഡിയർ കുട്ടിച്ചാത്തന്റെ സൃഷ്ടാവായ ജിജോ പുന്നൂസ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. സന്തോഷ് ശിവൻ ആണ് ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

കളി കാര്യമായി – സ്ക്വിഡ് ഗെയിം മോഡൽ; യുവാവ് വെടിയേറ്റു മരിച്ചു..

സ്ക്വിഡ് ഗെയിം യഥാർത്ഥ ജീവിത ദുരന്തത്തിലേക്ക് നയിക്കുന്നു – ഉത്തര കൊറിയൻ മനുഷ്യൻ വെടിയേറ്റ് മരിച്ചു,…

മോളിവുഡിലെ രാജാവും ആക്ഷൻ കിങും മൽസരിച്ചാൽ ആരു ജയിക്കും ?

മഹാമാരി മൂലം മാസങ്ങൾ നീണ്ട അടച്ചുപൂട്ടലിന് ശേഷം, കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകൾ ഇപ്പോൾ തുറന്നിരിക്കുന്നു, ദുൽഖർ സൽമാന്റെ…

ഏഷ്യാനെറ്റിന്റെ വിഷു സമ്മാനം ഇരുകയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ച് പ്രേക്ഷകർ, മരക്കാറിന് റെക്കോർഡ് ടിവിആർ റേറ്റിംഗ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമായ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

ഏമ്പുരാനിൽ ലാലേട്ടനും പ്രിത്വിക്കുമൊപ്പം ദുൽക്കറും ? മൾട്ടിസ്‌റ്റാറർ ആവാൻ എമ്പുരാൻ

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ലാലേട്ടൻ ചിത്രമാണ് എമ്പുരാൻ. ആദ്യഭാഗമായ ലുസിഫെറൻറെ വാൻ വിജയത്തിന്…