മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ എന്നല്ല ലോക സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മോഹൻലാൽ. അതിൽ ഒരു തർക്കവും ഇല്ല. ഐഎംഡിബി ലിസ്റ്റ് പ്രകാരം ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടികയിൽ ഏഴാം സ്ഥാനത്ത് ആണ് മോഹൻലാൽ. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ വേറെ ഒരു നടനും ആദ്യ പത്തിൽ ഇടം പിടിച്ചിട്ടില്ല എന്നതും ശ്രെദ്ധേയമാണ്.

മോഹൻലാലിന്റേതായി അവസാനം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ പരാജയം ആയിരുന്നു. വമ്പൻ ഹൈപ്പിൽ വന്ന ബിഗ് ബ്രദർ, മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ മുതൽ മുടക്കിൽ ഒരുങ്ങിയ മരക്കാർ അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം, മാസ്സ് ആക്ഷൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് ആയി വന്ന നെയ്യാറ്റിൻകര ഗോപന്റെ ആറാട്ട് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ തിയേറ്ററിൽ പരാജയപ്പെട്ടിരുന്നു. അതേസമയം ഈ കാലയളവിൽ ഡയറക്റ്റ് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയെത്തിയ മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾക്ക് എല്ലാം തന്നെ ഭേദപ്പെട്ട പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. അതിൽ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഹിറ്റ് ആയി മാറിയ ദൃശ്യത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ ദൃശ്യം രണ്ടിന് മികച്ച പ്രതികരണം ആണ് ആഗോള തലത്തിൽ ദേശ ഭേദമന്യേ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. മറ്റ് രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ ആയ ബ്രോ ഡാഡി, 12ത് മാൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങളും ഈ കാലയളവിൽ തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങളെക്കാൾ ഭേദപ്പെട്ടവയായിരുന്നു.

എന്നാൽ ഇനി മോഹൻലാലിന്റേതായി തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ വമ്പൻ പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന സിനിമകൾ ആണ്. മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധായകന്റെ കുപ്പായം അണിയുന്ന ബറോസ് ആണ് അതിൽ ഒന്ന്. 3ഡിയിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ആഗോള വിതരണം ഡിസ്‌നി ആണ് എന്ന് തരത്തിൽ സ്ഥിതീകരിക്കാത്ത വിവരം ഉണ്ട്. ഇത് കൂടാതെ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ പണം വാരി ചിത്രമായ ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ എമ്പുരാൻ, ദൃശ്യത്തിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു പകുതി ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കിയ റാം എന്നിവയാണ് പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന മറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ. വേറെ ടിനു പാപ്പച്ചൻ, ഡിജോ ജോസ് ആന്റണി, മേജർ രവി എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾക്കും മോഹൻലാൽ ഡേറ്റുകൾ നൽകിയിട്ടുണ്ട് എന്ന് സ്ഥിതീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. ഈ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ബോക്സോഫീസിൽ വമ്പൻ വിജയം നേടാൻ കെൽപ്പുള്ളവയാണ്. തങ്ങളുടെ പ്രിയതാരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ തിയേറ്ററുകളിൽ ആഘോഷമാക്കുവാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് മോഹൻലാൽ ആരാധകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

സെറ്റിൽ യഷിനുണ്ടായിരുന്നപോലെ സ്വാതന്ത്ര്യം എനിക്കില്ലായിരുന്നു, കെ ജി എഫ് നായിക പറയുന്നു

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

പ്രേക്ഷകരുടെ സമയവും പണവും ഞങ്ങൾക്ക് വിലപ്പെട്ടതാണ്, ചിത്രത്തിന്റെ ദൈർഘ്യം 20 മിനിറ്റ് കുറച്ചു, കോബ്ര ഇനി പുതിയ രൂപത്തിൽ

സംവിധായകൻ അജയ് ജ്ഞാനമുത്തു സംവിധാനം ചെയ്ത കോബ്ര എന്ന വിക്രം ചിത്രം കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിലീസ്…

400 കോടി ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരു പാൻ വേൾഡ് സംഭവം. എമ്പുരാൻ ഒരുങ്ങുന്നത് ഇങ്ങനെ..

ലോക മലയാളികൾ ആവേശത്തോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന അടുത്ത മോഹൻലാൽ ചിത്രമാണ് ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ…

മമ്മുട്ടിയെയും മോഹൻലാലിനെയും നായകന്മാരാക്കി ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് സിനിമയെടുത്താൽ മുടക്കുമുതൽ പോലും തിരിച്ചു പിടിക്കാൻ പാടാണ്, കാരണം വെളിപ്പെടുത്തി നിർമ്മാതാവ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലും. ഏതാണ്ട്…