ബോളിവുഡിലെ ശ്രദ്ധേയയായ നടിയാണ് കങ്കണ. ഒട്ടേറെ തവണ മികച്ച നടിക്കുള്ള നാഷണൽ ഫിലിം അവാർഡ് നേടിയിട്ടുള്ള വ്യക്തി കൂടിയാണ് കങ്കണ. പക്ഷെ കഴിഞ്ഞ കുറെ നാളുകൾ ആയി താരത്തിന്റേതായി റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ പരാജയം ആയി മാറുകയാണ് പതിവ്. ഇപ്പോൾ വീണ്ടും പരാജയം താരത്തെ തേടി എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ റിലീസിന് എത്തിയ താരത്തിന്റെ പുതിയ സിനിമ ആയ ധാക്കഡ് തിയേറ്ററിൽ പരാജയം ആയി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ.

ഈ മാസം ഇരുപതാം തീയതി തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രം ഇത് വരെ ആഗോള ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ നിന്ന് കളക്ട് ചെയ്തത് രണ്ട് കോടി രൂപ മാത്രമാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ ചിലവ് നൂറ്‌ കോടിക്ക് അടുത്ത് ആണ്. കങ്കണയുടെ കരിയറിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ പരാജയം ആണ് ഇത്. റിലീസ് ചെയ്തു ആദ്യ ദിവസം മുതൽ മോശം അഭിപ്രായം ആണ് ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. ഒപ്പം ഇറങ്ങിയ ഭൂൽ ഭൂലയ്യ രണ്ടാം ഭാഗത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ കൂടി വന്നതോടെ ധാക്കഡിന്റെ പതനം പൂർത്തി ആയി.

ധാക്കഡ് റിലീസ് ചെയ്ത കേന്ദ്രങ്ങളിൽ പോലും ആളില്ലാത്ത അവസ്ഥ വന്നതിനെ തുടർന്ന് ഭൂൽ ഭൂലയ്യ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി. കങ്കണയുടെ കരിയറിലെ തുടർച്ചയായ എട്ടാമത്തെ ചിത്രമാണ് ബോക്സ്‌ ഓഫിസിൽ പരാജയപ്പെടുന്നത്. താരത്തിന് എത്രയും വേഗം ഒരു മികച്ച തിരിച്ചു വരവ് അത്യാവശ്യം ആണ് ഇപ്പോൾ. മികച്ച ഒരു ചിത്രവുമായി ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ ചരിത്ര വിജയം കുറിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രത്തിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് താരത്തിന്റെ ആരാധകരും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഇന്ത്യൻ ബോക്സോഫീസിന്റെ രാജ്ഞിയാണ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ കങ്കണ

ബോളിവുഡിലെ ശ്രദ്ധേയയായ നടിയാണ് കങ്കണ. ഒട്ടേറെ തവണ മികച്ച നടിക്കുള്ള നാഷണൽ ഫിലിം അവാർഡ് നേടിയിട്ടുള്ള…

കെ ജി എഫിന് ശേഷം ശ്രീനിധി ഇനി എത്തുന്നത് മലയാളിയായി, വമ്പൻ പ്രതീക്ഷകളുമായി ആരാധകർ

കെ ജി എഫ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ പ്രേക്ഷക പ്രീതി നേടിയെടുത്ത നടിയാണ് ശ്രീനിധി…

കമൽഹാസൻ- രജനികാന്ത് ചിത്രമായ അവൾ അപ്പടി താൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റീമേക്കുമായി സിമ്പു-ഫഹദ് ഫാസിൽ കൈകോർക്കുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ യുവ താരമായ ഫഹദ് ഫാസിൽ ഇപ്പോൾ തമിഴിലും തിളങ്ങി നിൽക്കുകയാണ്.ആദ്യ സിനിമയുടെ പരാജയത്തെ തുടർന്ന്…

മമ്മൂട്ടി എന്ന മഹാനടൻ കാലം ചെയ്തു, വിവാദം സൃഷ്ടിച്ച് ഹൈകോടതി അഡ്വക്കേറ്റിന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി നവാഗതയായ റത്തീന പി ടി സംവിധാനം ചെയ്ത് മെയ്‌ 12…