കമ്മട്ടിപ്പാടം എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ഒട്ടേറെ നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനു ശേഷമാണ് രാജീവ് രവി എന്ന സംവിധായകൻ രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നത്. അതിൽ ആദ്യം പ്രേക്ഷകരുടെ മുന്നിലേക്ക് എത്തുന്നത് കുറ്റവും ശിക്ഷയും എന്ന യഥാർത്ഥ സംഭവത്തെ ആസ്പദമാക്കി ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ആസിഫ് അലി രാജീവ് രവി കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രമാണ്. രാജീവ് രവി എന്ന വെർസേറ്റൈൽ സംവിധായകന്റെ കയ്യിലേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ വളരെയധികം കോൺഫിഡൻസ് തോന്നിയിരുന്നു

എന്നാൽ പോലീസ് വേഷമാണ് തനിക്ക് എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരല്പം കോൺഫിഡൻസ് കുറവ് തോന്നി എന്നാണ് ആസിഫലി തന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞത്. തിരക്കഥാകൃത്ത് സിബി തോമസ് സാറാണ് ഫോണിലൂടെ വേഷത്തെക്കുറിച്ച് തന്നോട് സംസാരിക്കുന്നത് രാജീവ് രവി സാറിന്റെ വേഷമാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു പാട്, ത്രിൽ തോന്നിയിരുന്നു. എന്നാൽ പോലീസ് വേഷമാണ് തനിക്ക് എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ തനിക്ക് ഒരു അല്പം ആശങ്ക ഉണ്ടായി കാരണം തനിക്ക് പോലീസ് ആകാൻ വേണ്ട ഉയരവും ശരീരവും ഉണ്ടോ എന്നായിരുന്നു സംശയം.

ആ സംശയം ഒക്കെ തീർന്നത് പോലീസ് വേഷത്തിൽ യൂണിഫോം ഒക്കെ ഇട്ട് വന്നു നിന്നപ്പോൾ ആയിരുന്നു. കൂടാതെയും ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ട് നടക്കുന്നത് ലോക്ക് ഡൗൺ സമയത്ത് ആയിരുന്നു. എല്ലാവരും മാസ്ക് ഒക്കെ വച്ചാണ് ചിത്രീകരണത്തിന് വന്നിരുന്നത്. താൻ പെട്ടെന്ന് പോലീസ് വേഷം ഒക്കെ ധരിച്ച് സെറ്റിലേക്ക് വന്നു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അടുത്ത് നിന്നിരുന്ന ഒരാൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പോക്കറ്റിൽ നിന്നും മാസ്ക് എടുത്ത് മുഖത്ത് ധരിച്ച് എപ്പോഴാണ് തനിക്ക് തന്റെ പോലീസ് വേഷത്തെക്കുറിച്ച് തന്നെ ഒരു കോൺഫിഡൻസ് ഒക്കെ വന്നത്.

കേരളത്തിന് പുറത്ത് ഉള്ള ഷൂട്ടിംഗ് എല്ലാം തന്നെ വളരെ പരിതാപകരമാണ് എന്നാൽ ഈ ചിത്രത്തിനുവേണ്ടി ജയ്പൂരിൽ നടന്ന ഷൂട്ടിംഗ് താൻ വളരെയധികം ആസ്വദിച്ചു കാരണം താമസിച്ചിരുന്നത് ജയ്പൂരിലെ ഒരു കൊട്ടാരത്തിലാണ്. ഡൗൺ സമയത്ത് തിരികെ നാട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ വളരെ അധികം മിസ്സ് ചെയ്തതും ആ കൊട്ടാരം തന്നെയാണ്. ലോക്കഡോൺ എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ഷൂട്ടിംഗ് പുനരാരംഭിച്ചപ്പോൾ തിരിച്ചു കൊട്ടാരത്തിലേക്ക് പോകാനായി വളരെ സന്തോഷം തോന്നിയിരുന്നു.

തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ കുറ്റവും ശിക്ഷയും എന്ന ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് ഉള്ള അഭിമുഖത്തിലാണ് ആസിഫ് അലി രാജീവ് രവി എന്ന സംവിധായകൻ വരാനിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള തന്റെ ഓർമ്മകൾ പങ്കു വച്ചത്. കുറ്റവും ശിക്ഷയും എന്ന ചിത്രത്തെ കൂടാതെ രാജീവ് രവിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന മറ്റൊരു ചിത്രമാണ് നിവിൻ പോളി നായകനായി എത്തുന്ന തുറമുഖം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

അതിന് കാരണം ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ ബഹറുദിൻ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ.…

മമ്മൂക്കയുടെ കൂടെ അഭിനയിച്ചതിൽ ഏറ്റവും അഭിമാനവും സന്തോഷവും തോന്നിപ്പിച്ച നിമിഷമായിരുന്നു അത് – മുകേഷ്

50 വർഷക്കാലം അച്ചടക്കം കൊണ്ടും ആട്മാഭിമാനം കൊണ്ടും നമ്മുടെ നാടിനെ ഞെട്ടിച്ച വ്യക്തിത്വം. അദ്ദേഹത്തിന്റെ 70…

ഞാൻ ഒരു വലിയ വിജയ് ആരാധകൻ, ഷാരുഖ് ഖാൻ പറയുന്നു

ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി ഫാൻസ്‌ ഉള്ള താരമാണ് ദളപതി വിജയ്. ഇന്ത്യക്ക് അകത്തും പുറത്തും ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി…

പുതിയ സീസൺ കൈപ്പിടിയിലൊതുക്കുന്നതാര് !! പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ലാലേട്ടനാവുമോ?

ബിഗ് ബോസ് മലയാളത്തിന്റെ നാലാം സീസൺ ഇപ്പോൾ ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോറസ്റ്ററിൽ സംപ്രേക്ഷണം തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. മുൻപ്…