ഇന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര ജോടികൾ ആണ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നയൻ‌താരയും. ഇരുവരും തമ്മിൽ പ്രണയത്തിൽ ആയിട്ട് വർഷങ്ങൾ ഏറെ ആയി. ഇരുവരും ഉടനെ വിവാഹിതരാകും എന്നാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്. ഇരുവരുടെയും ഇടയിൽ ഉള്ള രസകരം ആയ നിമിഷങ്ങൾ വീഡിയോ രൂപത്തിൽ വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിൽ ആരാധകർക്ക് ആയി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. അതെല്ലാം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയി മാറാറുമുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ അങ്ങനെ ഒരു വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയി മാറി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഈ പ്രാവശ്യം ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നയൻ‌താരക്ക് ഭക്ഷണം വായിൽ വാരി കൊടുക്കുന്ന വീഡിയോ ആണ് വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ഏറെ ആവേശത്തോടെ വീഡിയോ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത് കഴിഞ്ഞു. ഭക്ഷണം വാരി തരട്ടെ എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ നയൻ‌താര നാണത്താൽ ചിരിക്കുന്നതും വീഡിയോയിൽ വ്യക്തം ആണ്. തമിഴ് നാട്ടിലെ ഒരു സീ ഫുഡ്‌ റെസ്റ്ററന്റ് ആണ് വീഡിയോയിൽ ഉള്ളത്.

വീഡിയോക്കൊപ്പം വളരെ രസകരം ആയ ഒരു കുറിപ്പും വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ” വയറ് നിറച്ച് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനുള്ള സമയം ആണിത്. ഏറ്റവും മികച്ച നാടൻ ഭക്ഷണങ്ങൾ അവളെ കൊണ്ട് കഴിപ്പിക്കുന്നതാണ് എന്റെ സന്തോഷം. എനിക്ക് വളരെ പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു സീ ഫുഡ്‌ റെസ്റ്റോറന്റിൽ നിന്ന്. രുചികരം ആയ ഭക്ഷണവും ഒത്തിരി സ്നേഹമുള്ള കുറെ മനുഷ്യരുമുള്ള ഇത്തരം റെസ്റ്റോറന്റുകളിൽ നിന്ന് മാത്രം ആണ് ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലോകത്ത് ഒരു നടനും കിട്ടാത്ത അപൂർവ നേട്ടം സ്വന്തമാക്കി യഷ്

കെജിഎഫ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ട് ഭാഗങ്ങൾ വഴി ലോകം മുഴുവൻ ആരാധകരെ ഉണ്ടാക്കി എടുത്ത നടൻ…

മലയാള സിനിമയുടെ പവറാണ് മമ്മൂക്ക; പ്രതികരിച്ച് നടൻ കോട്ടയം രമേശ്

ഉപ്പും മുളകും എന്ന പ്രശസ്തമായ സീരിയലിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വന്ന പിന്നീട് ഒട്ടനവധി നല്ല സ്വഭാവ…

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടൻ മോഹൻലാൽ ആണെന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർതാരം വിക്രം

പ്രശസ്ത തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിക്രം തമിഴ് ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെ പ്രമുഖ നടനാണ്. തമിഴ് സിനിമാ രംഗത്ത്…

സൗബിനെതിരെയുള്ള അപകീർത്തിപരമായ പോസ്റ്റിനെതിരെ പ്രതികരിച്ചു സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലു

സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലുവിന്റെ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പേജിൽ നടൻ സൗബിൻ ഷാഹിർ നെതിരെ അപകീർത്തികരമായ പോസ്റ്റുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ…