മാനഗരം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ തന്റെ സിനിമ ജീവിതം ആരംഭിച്ചു പിന്നീട് കൈദി എന്ന കാർത്തി ചിത്രത്തിലൂടെ ഡയറക്ടർ ബ്രില്ലിയൻസ് എന്താണെന്ന് തമിഴ് സിനിമാ ലോകത്തിനു കാണിച്ചുകൊടുത്ത സംവിധായകനാണ് ലോഗേഷ് കനകരാജ്. ഇപ്പോൾ ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനും ഫഹദ് ഫാസിൽ വിജയ് സേതുപതി എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി ലോകേഷ് അണിയിച്ചൊരുക്കിയിരിക്കുന്നു വിക്രം എന്ന ചിത്രം റിലീസിനൊരുങ്ങുകയാണ്.

ദളപതി വിജയ് യെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് അണിയിച്ചൊരുക്കിയ ചിത്രമായിരുന്നു മാസ്റ്റർ. മാസ്റ്ററിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം കെ ജി ഫ് എന്ന ബ്രഹ്‌മാണ്ഡ ചിത്രത്തിനൊപ്പം ഇറങ്ങിയ വിജയ് നെൽസൺ കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരുക്കിയ ചിത്രമായ ബീസ്റ്റ് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഒരു ആവറേജ് വിജയമായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പോയ ഇമേജ് തിരിച്ചു പിടിക്കുന്നതിനായി ദളപതി വിജയ് ക്കു ഒരു അവസരം കൈ വന്നിരിക്കുകയാണ്. മാസ്റ്ററിനു ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് ദളപതി വിജയ് യെ നായകനാക്കി അണിയിച്ചൊരുക്കുന്ന ചിത്രമാണ് പേരിടാത്ത ദളപതി 67 എന്ന ചിത്രം.

ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഇതുവരെയും ഔദ്യോഗിക അറിയിപ്പുകൾ ഒന്നും തന്നെ പുറത്തു വിട്ടിരുന്നില്ല. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി എത്തിയ ഒരു വേദിയിൽ വച്ച് ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള അറിയിപ്പ് പുറത്തു വിട്ടിരിക്കുന്നത് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ ലോകേഷ് കനകരാജ് തന്നെയാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ തികച്ചും ഒരു ഡിറക്ടർസ് മൂവി തന്നെയായിരിക്കും ദളപതി 67 എന്നാണ് ആരാധകരും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. ലോകേഷ് കനകരാജിന്റെ പുതിയ കമൽ ചിത്രം വിക്രം ജൂൺ 3 നാണു തീയ്യറ്ററുകളിൽ എത്തുന്നത്.

കമൽ ഹാസൻ വിജയ് സേതുപതി ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരെ കൂടാതെ ചിത്രത്തിൽ മലയാളികളായ കാളിദാസ് ജയറാം, നരേൻ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. കമൽ ഹാസൻ ഫാൻ ബോയ് ആയ ലോകേഷ് കനഗരാജ് തന്റെ ഇഷ്ട താരത്തിന് വേണ്ടി ഒരുക്കുന്ന ഒരു ട്രിപ്‌റെ ചിത്രം തന്നെയാവും വിക്രം എന്നതിൽ സംശയമില്ല. കാരണം ചിത്രത്തിന്റെ ഇത് വരെ ഇറങ്ങിയ ട്രെയ്ലറും പാട്ടുകളും അത് തന്നെയാണ് വെളിവാക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിലെ ഹിറ്റ്‌ ഗാനങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് അനിരുദ്ധ് ആണ്.

Celebrities at The ‘Zee Cine Awards’
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ചാരിറ്റബിൾ സൊസൈറ്റി ആയ ‘അമ്മ എങ്ങനെയാണു ക്ലബ് ആകുന്നത് എന്ന് ഗണേഷ് കുമാർ ; സംശയമുണ്ടെങ്കിൽ മോഹൻലാൽ വ്യക്തമാക്കട്ടെ

മുൻ സഹപ്രവർത്തകനെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കാൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്നാരോപിച്ച് 2018 ൽ നടൻ ദിലീപിനെപ്പോലെ ലൈംഗികാരോപിതനായ നടൻ…

സുകുമാരക്കുറുപ്പിൻ്റെ കഥ 100 കോടി ക്ലബ്ബിലേക്കോ ?

നവംബർ 12 വെള്ളിയാഴ്ച തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ കുറുപ്പ് ഇതിനകം തന്നെ വൻ ബോക്‌സ്…

വിവാഹ മോചനത്തെ കുറിച്ചും അതിന്റെ കാരണങ്ങളെ കുറിച്ചും തുറന്നു പറഞ്ഞു നടി സാമന്ത

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകം ഒട്ടേറെ ആഘോഷിച്ച ഒരു താര വിവാഹമായിരുന്നു നടൻ നാഗചൈതന്യയും നടി…

നടിമാർക്ക് ബുദ്ധി കുറവാണ് എന്നാണ് പലരുടെയും ധാരണ ; കാവ്യാമാധവൻ വാക്കുകൾ വൈറലാകുന്നു..

ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തിയ പിന്നീട് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം നായികയായി തുടരുന്ന താരമാണ് നടി കാവ്യാമാധവൻ. ഒട്ടനവധി സൂപ്പർ…