മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ സംവിധാനയകൻ പ്രിയദർശന്റെയും പ്രിയ നായിക ലിസിയുടെയും മകളാണ് കല്യാണി പ്രിയദർശൻ. കൃഷ് 3 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ ആയി കരിയർ ആരംഭിച്ച കല്യാണി പിന്നീട് അഭിനയത്തിലേക്ക് തിരിയുകയായിരുന്നു. ചിയാൻ വിക്രം നായകൻ ആയെത്തിയ ഇരുമുഖൻ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിൽ അസിസ്റ്റന്റ് ആർട്ട്‌ ഡയറക്ടറായും കല്യാണി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2017 ൽ തെലുങ്ക് ചിത്രം ഹലോയിലൂടെയാണ് കല്യാണി അഭിനയ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയത്. ഹീറോ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിലൂടെ തമിഴിൽ അരങ്ങേറിയ കല്യാണിയുടെ ആദ്യ മലയാള ചിത്രം ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ വരനെ ആവശ്യമുണ്ട് എന്ന ചിത്രം ആണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറെ സജീവം ആയ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ഓൺലൈനിൽ തരംഗം ആയി മാറാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം കഴിഞ്ഞ ദിവസവും ഇന്നുമായി തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഷെയർ ചെയ്ത ഫോട്ടോകൾ ആണ് ശ്രദ്ധ നേടിയിരിക്കുന്നത്. ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത് കഴിഞ്ഞു. എന്ത് ക്യൂട്ട് ആണ് കല്യാണി, ഇത്രയും സൗന്ദര്യം ഉള്ള വേറെ ഒരു ഇന്ത്യൻ നടി ഇല്ല എന്നൊക്കെ ഉള്ള ആരാധകരുടെ കമന്റുകളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് കമന്റ്‌ ബോക്സ്‌.

മോഹൻലാൽ-പ്രിത്വിരാജ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബ്രോ ഡാഡി ആണ് കല്യാണി അഭിനയിച്ച് പുറത്തിറങ്ങിയ അവസാന ചിത്രം. ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്സ്റ്റാർ വഴി ഡയറക്റ്റ് ഒടിടി റിലീസ് ആയിരുന്നു ഈ ചിത്രം. ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ഖാലിദ് റഹ്മാൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന തല്ലുമാല ആണ് കല്യാണി അഭിനയിച്ച് ഇനി പുറത്തിറങ്ങാൻ ഉള്ള ചിത്രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സെറ്റുകളിൽ നിന്ന് സെറ്റുകളിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് മമ്മൂട്ടി ; ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ

മലയാളസിനിമയിൽ നിന്ന് മലയാളികൾക്ക് ഒഴിച്ചു മാറ്റി നിർത്താൻ കഴിയാത്ത ഒരു നടനായി ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ…

മമ്മൂട്ടി ആപ്പിൾ പോലെ സൗന്ദര്യമുള്ള വ്യക്തി, മേക്കപ്പില്ലാതെ അദ്ദേഹത്തോട് പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ കഴിയില്ല

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളുമാണ് മെഗാസ്റ്റാർ…

2021ലെ മികച്ച ഇന്ത്യൻ ചിത്രമായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട് മേപ്പടിയാൻ

ഉണ്ണി മുകുന്ദനെ നായകനാക്കി നവാഗതനായ വിഷ്ണു മോഹൻ തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്തു 2022 ജനുവരി…

തെലുങ്ക് സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ മനം കവർന്ന ദുൽഖർ

അന്യ ഭാഷകളിൽ നിന്നും വന്ന് മികച്ച സിനിമകളിലൂടെ തെലുഗ് പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ മികച്ച…