ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച കമർഷ്യൽ ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളാണ് എസ് എസ് രാജമൗലി. 2001 ൽ ജൂനിയർ എൻ ടി ആറിനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ സ്റ്റുഡന്റ് നമ്പർ വണ്ണിലൂടെ സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കടന്നു വന്ന രാജമൗലി ധീര, ഈച്ച, ബാഹുബലി 1, ബാഹുബലി 2, ആർ ആർ ആർ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ വഴി ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ ഡയറക്ടർ ബ്രാൻഡ് ആയി മാറുകയായിരുന്നു. ആദ്യ ചിത്രം ആയ സ്റ്റുഡന്റ് നമ്പർ വണ്ണിന് ശേഷം ഒരു ചരിത്ര സിനിമ ചെയ്യാൻ ആയിരുന്നു രാജമൗലിയുടെ പദ്ധതി. കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ ആണ് അതിൽ നായകൻ ആയി തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ പിന്നീട് എന്തോ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഈ ചിത്രം ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ടു.

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരിൽ പ്രധാനിയാണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തന്റെ തനതായ അഭിനയ ശൈലി കൊണ്ടും വ്യത്യസ്ത ജേണറുകളിൽ പെട്ട സിനിമകളുടെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കൊണ്ടും ഏറെ പ്രേക്ഷകശ്രദ്ധ നേടിയെടുത്ത നടനാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. പാണ്ടിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്തു പുറത്തിറങ്ങിയ എതിർക്കും തുനിതവൻ എന്ന ചിത്രമാണ് സൂര്യയുടേതായി അവസാനം തീയ്യേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ സിനിമ. ഒട്ടേറെ പ്രതീക്ഷകൾ ഉള്ള സിനിമകളാണ് സൂര്യ അഭിനയിച്ച പുറത്തുവരാൻ ഇരിക്കുന്നത്.

രാജമൗലിയുടെ വമ്പൻ ഹിറ്റായി മാറിയ ധീര എന്ന രാംചരൻ ചിത്രത്തിൽ ആദ്യം നായകനായ തീരുമാനിച്ചിരുന്നത് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യയെ ആയിരുന്നു. എന്നാൽ അന്നേരം പ്രശസ്തിയുടെ കൊടുമുടിയിൽ നിന്നിരുന്ന സൂര്യ രാജമൗലി ഓഫർ സ്നേഹപൂർവം നിരസിക്കുകയായിരുന്നു. പിന്നീട് ഈ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ ജൂനിയർ എൻടിആർ രാംചരൺ എന്നിവരെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങളാക്കി രാജമൗലി ഒരുക്കിയ ആർ ആർ ആർ എന്ന ചിത്രത്തിലും സൂര്യയാണ് സംവിധായകൻ ആദ്യം മനസ്സിൽ കണ്ടത്. എന്നാൽ പിന്നീട് അത് രാംചരണിലേക്കും ജൂനിയർ എൻടിആർലേക്കും എത്തുകയായിരുന്നു. രാജമൗലി സൂര്യ കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരു ചിത്രത്തിനായി ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഇൻഡസ്ട്രി ഹിറ്റ് ലക്ഷ്യമിട്ട് പ്രിത്വിരാജ്-ഷാജി കൈലാസ് കൂട്ടുകെട്ടിന്റെ കടുവ

മലയാളത്തിന്റെ യുവതാരം പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് ഒരുക്കുന്ന ചിത്രമാണ്…

ആരാധകർക്ക് ഓണസമ്മാനമായി എലോണിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്ത്

മോഹൻലാലിനെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഇറങ്ങാനിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് എലോൺ.പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് ഓണാശംസകള്‍…

റാം ഒരുങ്ങുന്നത് ഒരു ഹോളിവുഡ് ആക്ഷൻ ചിത്രം പോലെ, ജീത്തു ജോസഫ് പറയുന്നു

ദൃശ്യം എന്ന മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ ചിത്രത്തിനുശേഷം മോഹൻലാൽ-ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ അനൗൺസ്…

ബോക്സോഫീസ് റെക്കോർഡുകൾ അടിച്ച് തൂഫാനാക്കാൻ സലാർ വരുന്നു, റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു

സൂപ്പർ സ്റ്റാർ പ്രഭാസിനെ നായകൻ ആക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സലാർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ…