ഇടക്കാലത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരുപാട് ചർച്ച ആയി മാറിയ പേര് ആണ് അമ്പിളി. ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്പ് വഴിയാണ് അമ്പിളി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. മുത്തുമണി എന്ന് തുടങ്ങുന്ന സംസാരശൈലി അമ്പിളിക്ക് ഒരുപാട് ആരാധകരെ ഉണ്ടാക്കി കൊടുത്തിരുന്നു.

അങ്ങനെ അത്യാവശ്യം കുറെ പേർക്ക് അറിയാവുന്നിരിക്കെ അറിജ്യൂ തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ വഴി അമ്പിളിയുടെ വീഡിയോ റോസ്റ്റ് ചെയ്തപ്പോഴാണ് വലിയ ഒരു റീച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി അമ്പിളിക്ക് ലഭിച്ചത്. ഇതിന് ശേഷം അമ്പിളിക്ക് ഒരുപാട് ആരാധകരെ ലഭിച്ചിരുന്നു. അതുപോലെ തന്നെ വിമർശകരുടെ എണ്ണവും വർദ്ധിച്ചിരുന്നു. ഒരുപാട് ആളുകൾ മുത്തുമണിയെ ട്രോൾ ചെയ്ത് രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു. എന്നാൽ അമ്പിളിയുടെ വിഡിയോയും ആ സംസാര ശൈലിയും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരുപാട് ആളുകൾ അമ്പിളിയുടെ ആരാധകർ ആയി.

കുറച്ച് നാളുകൾക്ക് മുൻപ് ഒരു പെൺകുട്ടിയെ അമ്പിളി പീഡിപ്പിച്ചു എന്ന് കേസ് വരികയും അമ്പിളിക്ക് ജയിലിൽ കിടക്കേണ്ടി വരികയും ചെയ്തിരുന്നു. എന്നാൽ ആ സംഭവത്തിന് ശേഷം ആ പെൺകുട്ടി തന്നെ അമ്പിളിയെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്ത് രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു. തങ്ങൾ ഇരുവരും പ്രണയത്തിൽ ആയിരുന്നു എന്നും ഇനിയുള്ള ഒരുമിച്ചാണ് ജീവിതം എന്നും പെൺകുട്ടി പറഞ്ഞു. അതിന് ശേഷം കുറേക്കാലം അമ്പിളിയ്ക്കുറിച്ച് വിവരം ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഇരുവരുടെയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഇരുവരുടെയും കുഞ്ഞും കല്യാണത്തിന് ഇവർക്കൊപ്പം ഉണ്ട്. ഏതായാലും ഇരുവരുടെയും കല്യാണ വാർത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയ എറ്റെടുത്ത് കഴിഞ്ഞു. വലിയ ആഹ്ലാദത്തിൽ ആണ് അമ്പിളിയുടെ ആരാധകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ആ വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിൽ ദിലീപ് ജനപ്രിയനായകൻ എന്നതിനേക്കാൾ മുകളിൽ എത്തിയേനെ…

ദിലീപ് എന്ന നടന്റെ അഭിനയത്തെ ശരിയായി ചൂഷണം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞത് സംവിധായകൻ ടി വി ചന്ദ്രന്…

തന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ലാൽസാർ കടന്നു വന്നില്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ താൻ ആരും ആകുമായിരുന്നില്ല ; ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് വളരെയധികം പരിചിതമായ രണ്ട് മുഖങ്ങളാണ് മോഹൻലാലും ആന്റണി പെരുമ്പാവൂരും. സുഹൃത്ത് ബന്ധത്തിനുമപ്പുറം…

രാധേ ശ്യാം പ്രതീക്ഷക്കൊത്തുയർന്നില്ല, ജീവനൊടുക്കി പ്രഭാസ് ആരാധകൻ

പ്രഭാസിനെ നായകനാക്കി രാധ കൃഷ്ണ കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്തു മാർച്ച്‌ 11നു തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ്…

മമ്മൂട്ടിയും ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒന്നിക്കുന്നു ; വാപ്പയും മകനും തുറന്നു പറഞ്ഞു

മലയാളികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹമാണ് വാപ്പച്ചി മമ്മൂക്കയും മകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒന്നിച്ചു അഭിനയിക്കുന്ന ചലച്ചിത്രം.…