രാംചാരൺ, ജൂനിയർ എൻ ടി ആർ എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ് രാജമൗലി സംവിധാനം ചെയ്ത് മാർച്ച്‌ 25 ന് ലോകമെമ്പാടും ഉള്ള തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ് ആർ ആർ ആർ. ആലിയ ഭട്ട് ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായിക ആയെത്തിയത്. ഇവരെ കൂടാതെ ഒലിവിയ മോറിസ്, സമുദ്രക്കനി, ആലിസൺ ഡൂഡി, അജയ് ദേവ്ഗൺ, ശ്രീയ ശരൺ തുടങ്ങിയ വമ്പൻ താരനിരയും ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. ചിത്രത്തിന് വളരെ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. സിനിമ ഇതിനോടകം തന്നെ ആയിരത്തി ഒരുന്നൂറ് കോടിയിലേറെ കളക്ഷൻ ആഗോളത്തലത്തിൽ നേടി കഴിഞ്ഞു.

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി മാറിയ കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 1 ഇന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ആണ് കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2. ഹോംമ്പല ഫിലിംസ് ആണ് പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസ് ആയി ഏപ്രിൽ 14ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിട്ടുള്ളത്. ശ്രീനിധി ഷെട്ടി ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായികയായെത്തുന്നത്. സഞ്ജയ്‌ ദത്ത് വില്ലനായെത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ രവീണ ടണ്ഡൻ, പ്രകാശ് രാജ്, അച്യുത് കുമാർ, ഗരുഡാ റാം തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രശംസ നേടിയ ഈ ചിത്രം ഇതിനോടകം തന്നെ ആയിരം കോടിയിലേറെ രൂപ ആഗോള കളക്ഷൻ ആയി നേടി കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോഴും നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ ചിത്രം പ്രദർശനം തുടരുകയാണ്.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഈ രണ്ട് ബ്രഹ്മാണ്ട ചിത്രങ്ങളുടെയും എച്ച്ഡി പതിപ്പ് ഇന്റർനെറ്റിൽ ചോർന്നിരിക്കുകയാണ്. രണ്ട് ചിത്രങ്ങളുടെയും തമിഴ് പതിപ്പ് ആണ് ചോർന്നത്. ചോർന്ന പതിപ്പുകൾ വളരെ വേഗം തന്നെ ഇന്റർനെറ്റ്‌ വഴി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത്രയും സുരക്ഷ ക്രമീകരണങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടും ചിത്രങ്ങളുടെ പതിപ്പുകൾ ചോർന്നതിന്റെ ഞെട്ടലിലാണ് സിനിമാലോകം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇവിടെ വന്നു അവസാനമായി ഞങ്ങളെ കണ്ടിട്ടാണ് ഞങ്ങളുടെ സുമേഷേട്ടൻ പോയത്

സിനിമാലോകത്തെ മൊത്തത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്ന വാർത്തയാണ് സിനിമ സിരിയൽ താരം പി ഖാലിദ് ന്റെ മരണം. മഴവിൽ…

വൈ ചലഞ്ച് വീഡിയോയുമായി ആഹാന കൃഷ്ണ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നു

മലയാള സിനിമമേഖലയിൽ തന്റെതായ കയ്യൊപ്പ് ചാർത്തിയ തരമാണ് ആഹാന കൃഷ്ണ.രാജീവ് രവി സംവിധാനം ചെയ്ത ഞാൻ…

മലയാള ചിത്രം സമ്മർ ഇൻ ബെത്ലെഹെമിന് രണ്ടാം ഭാഗം ഒരുങ്ങുന്നു; അതിശയിച്ചു താരങ്ങളും പ്രേക്ഷകരും

ജയറാം, സുരേഷ് ഗോപി, മഞ്ജു വാര്യർ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച 1998-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സമ്മർ…

മലയാള സിനിമ നശിച്ചു, തുറന്നടിച്ച് ഒമർ ലുലു

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകനാണ് ഒമർ ലുലു. ഹാപ്പി വെഡിങ്…