ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം സൃഷ്‌ടിച്ച കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ ഒന്നിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ആയ കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ ടുവിൽ അധീര എന്ന വില്ലൻ കഥാപാത്രമായി ഗംഭീര തിരിച്ചു വരവ് നടത്തിയ താരമാണ് സഞ്ജയ്‌ ദത്ത്. നിലവിൽ ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ അനുസരിച്ചു സഞ്ജയ്‌ ദത്ത് ഇനി ദളപതി വിജയിയുടെ വില്ലൻ ആയെത്തും എന്നാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്.

മാസ്റ്റർ എന്ന ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രത്തിന് ശേഷം ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ആവും സഞ്ജയ്‌ ദത്ത് വിജയിയുടെ വില്ലൻ ആയി എത്തുക. സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കും എന്നാണ് വിവരം. മാസ്സ് ആക്ഷൻ ത്രില്ലെർ ചിത്രം ആയിരിക്കും ഇത് എന്നാണ് സൂചന. ഇതിന് മുൻപ് വിജയിയും ലോകേഷ് കനകരാജും ഒന്നിച്ച മാസ്റ്ററിൽ വില്ലൻ ആയെത്തിയത് മക്കൾ സെൽവൻ വിജയ് സേതുപതി ആയിരുന്നു.

നിലവിൽ വംഷി സംവിധാനം ചെയ്ത് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ഒരുമിച്ച് ചിത്രീകരണം നടക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ആണ് വിജയ് അഭിനയിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. രശ്മിക മന്ദാനയാണ് ചിത്രത്തിൽ നായികയായി എത്തുന്നത്. വിജയ് ഇരട്ട വേഷത്തിൽ ആകും എത്തുക എന്നും സ്ഥിതീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. അതേസമയം മാസ്റ്ററിന് ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത വിക്രം എന്ന ചിത്രം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ജൂൺ മൂന്നിന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും. കമൽ ഹാസൻ ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായകൻ ആയെത്തുന്നത്. വിജയ് സേതുപതിയും ഫഹദ് ഫാസിലും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. രാജ് കമൽ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ കമൽ ഹാസൻ തന്നെയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ദുൽഖർ സൽമാനെ വിലക്കി ഫിയോക്

ദുൽഖർ സൽമാന് വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തി തിയേറ്റർ ഉടമകളുടെ സംഘടന ഫിയോക്. ദുൽഖറിന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ സല്യൂട്ട്…

സൂപ്പർസ്റ്റാർ ദുൽഖർ സൂക്ഷ്മാഭിനയത്തിന്റെ രാജാവ്, വെളിപ്പെടുത്തി പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ

2012 ൽ ശ്രീനാഥ് രാജേന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത സെക്കൻഡ് ഷോ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക്…

മോഹൻലാലിന്റെ ഈ സിനിമ പരാജയമാകാൻ കാരണം ഇതായിരുന്നു

മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ താരമായ മോഹൻലാലിനെ വെച്ച് സംവിധായകൻ സിദ്ധിഖ് ഒരുക്കിയ സിനിമയായിരുന്നു ലേഡീസ് ആൻഡ് ജെന്റിൽമാൻ.…

എനിക്കിത് പറയാതെയിരിക്കാൻ പറ്റില്ല, ഇത് പറഞ്ഞാലേ എന്റെ മനസ്സിലുള്ള ഭാരം ഇറങ്ങുകയുള്ളു ; മീന പറയുന്നു

സുരേഷ് ഗോപിയുടെ സാന്ത്വനത്തിലൂടെ മലയാള സിനിമയിലേക്ക് കടന്നു വന്ന നടിയാണ് മീന. ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട്…