വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ ഐസിസി അച്ചടക്ക നടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും അത് അമ്മ പരിഗണിച്ചില്ല. ഇതാണ് മാല പാർവതി, ശ്വേതാ മേനോൻ, കുക്കു കുക്കു പരമേശ്വരൻ എന്നിവരെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് പുറത്ത് പോകാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്. മാലാ പാർവതിയുടെ രാജിക്ക് പിന്നാലെ, ബലാത്സംഗക്കേസ് പ്രതി നടൻ വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ അച്ചടക്ക നടപടിയെടുക്കാൻ ‘അമ്മ സംഘടന വിമുഖത കാട്ടിയതിനെ തുടർന്ന് ശ്വേതാ മേനോനും കുക്കു പരമേശ്വരനും അമ്മയുടെ ആഭ്യന്തര പരാതി സമിതിയിൽ നിന്ന് (ഐസിസി) രാജിവച്ചു.

അമ്മയുടെ ഐസിസി അധ്യക്ഷ ശ്വേതാ മേനോൻ ആയിരുന്നു, വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ അഞ്ചംഗ സമിതി അച്ചടക്കനടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നു, അത് അമ്മയുടെ പരിഗണനയ്ക്ക് വന്നില്ല. ഇതാണ് മാല പാർവതി, ശ്വേത, കുക്കു എന്നിവരെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്.

തിങ്കളാഴ്ച, ഐസിസിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചതിന് ശേഷം മാലാ പാർവതി മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു, അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് വെളിപ്പെടുത്തിയ ബലാത്സംഗക്കേസ് പ്രതിയെ പുറത്താക്കാത്തതിനാൽ അമ്മയുടെ തീരുമാനം സമൂഹത്തിന് ശരിയായ സന്ദേശം നൽകുന്നില്ലെന്ന് കരുതുന്നതിനാലാണ് ആഭ്യന്തര പരാതി കമ്മിറ്റിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചത്.

അച്ചടക്ക നടപടി, പക്ഷേ സ്വന്തം ഇഷ്ടപ്രകാരം ഇറങ്ങിപ്പോയി. ബലാത്സംഗത്തെ അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് പരസ്യമായി വെളിപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ലെന്ന് നിയമം വ്യക്തമായി പറയുമ്പോൾ, വിജയ് ബാബുവിന്റെ എഫ്ബി ലൈവിൽ അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് നൽകുന്നത് പൂർണ്ണമായും അംഗീകരിക്കാനാവില്ലെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മുൻ കൂർ ജാമ്യാപേക്ഷ നൽകി വിജയ് ബാബു; നടപടിക്കൊരുങ്ങി പോലീസ്

ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒട്ടേറെ ആളുകൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്ന വിഷയമാണ് വിജയ് ബാബു ബലാത്സംഗം ചെയ്തു…

ഗണേശ വിഗ്രഹത്തിന് പുഷ്പ ടച്ച് നൽകി അല്ലു അർജുൻ

പുഷ്പ ക്രേസ് ഔദ്യോഗികമായി ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ മുതൽ രാഷ്ട്രീയക്കാർ വരെ…

ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ധനികനായി മുകേഷ് അംബാനി വീണ്ടും സിംഹാസനം തിരിച്ചുപിടിച്ചു

റിലയൻസ് ഇൻഡസ്ട്രീസ് ലിമിറ്റഡിന്റെ ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ മുകേഷ് അംബാനിയുടെ ‘ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും ധനികൻ’ എന്ന…

കോവിഡ് രാജ്യത്തു കെട്ടടങ്ങുന്നു ; ഇന്നലെ രാജ്യത്തു 7000 ഇത് താഴെ മാത്രം രോഗികൾ

ഒരുപാട് നാളുകളായി ലോകത്തെയൊട്ടാകെ വിറപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന കോവിഡ് മഹാമാരി രാജ്യത്തു കെട്ടടങ്ങുന്നു . ഒരുപാട് നാളത്തെ…