വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ ഐസിസി അച്ചടക്ക നടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും അത് അമ്മ പരിഗണിച്ചില്ല. ഇതാണ് മാല പാർവതി, ശ്വേതാ മേനോൻ, കുക്കു കുക്കു പരമേശ്വരൻ എന്നിവരെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് പുറത്ത് പോകാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്. മാലാ പാർവതിയുടെ രാജിക്ക് പിന്നാലെ, ബലാത്സംഗക്കേസ് പ്രതി നടൻ വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ അച്ചടക്ക നടപടിയെടുക്കാൻ ‘അമ്മ സംഘടന വിമുഖത കാട്ടിയതിനെ തുടർന്ന് ശ്വേതാ മേനോനും കുക്കു പരമേശ്വരനും അമ്മയുടെ ആഭ്യന്തര പരാതി സമിതിയിൽ നിന്ന് (ഐസിസി) രാജിവച്ചു.

അമ്മയുടെ ഐസിസി അധ്യക്ഷ ശ്വേതാ മേനോൻ ആയിരുന്നു, വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ അഞ്ചംഗ സമിതി അച്ചടക്കനടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നു, അത് അമ്മയുടെ പരിഗണനയ്ക്ക് വന്നില്ല. ഇതാണ് മാല പാർവതി, ശ്വേത, കുക്കു എന്നിവരെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്.

തിങ്കളാഴ്ച, ഐസിസിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചതിന് ശേഷം മാലാ പാർവതി മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു, അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് വെളിപ്പെടുത്തിയ ബലാത്സംഗക്കേസ് പ്രതിയെ പുറത്താക്കാത്തതിനാൽ അമ്മയുടെ തീരുമാനം സമൂഹത്തിന് ശരിയായ സന്ദേശം നൽകുന്നില്ലെന്ന് കരുതുന്നതിനാലാണ് ആഭ്യന്തര പരാതി കമ്മിറ്റിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചത്.

അച്ചടക്ക നടപടി, പക്ഷേ സ്വന്തം ഇഷ്ടപ്രകാരം ഇറങ്ങിപ്പോയി. ബലാത്സംഗത്തെ അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് പരസ്യമായി വെളിപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ലെന്ന് നിയമം വ്യക്തമായി പറയുമ്പോൾ, വിജയ് ബാബുവിന്റെ എഫ്ബി ലൈവിൽ അതിജീവിച്ചയാളുടെ പേര് നൽകുന്നത് പൂർണ്ണമായും അംഗീകരിക്കാനാവില്ലെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ജനഗണമന മട്ടാഞ്ചേരി മാഫിയക്കാരുടെ ദേശവിരുദ്ധ ചിത്രം, തുറന്നടിച്ച് സന്ദീപ് വാര്യർ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

അന്ന് ചെയ്തതിൽ ഒട്ടും അഭിമാനം ഇല്ല ഏറ്റുപറഞ്ഞ് ഗോകുൽ സുരേഷ്

എക്കാലത്തും മലയാളികളെയും മലയാളികളുടെ പ്രശ്നങ്ങളെയും തുറന്ന മനസ്സോടെ സ്വീകരിച്ച തന്നാലാവുന്ന സഹായങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള വലിയ മനസ്സിന്…

കെ ജി എഫിനോടും ബീസ്റ്റിനോടും മത്സരിക്കാൻ ഈ വലിയ ചിത്രവും

ഈ ഏപ്രിലിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ എക്കാലത്തെയും വലിയ സംഘർഷത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ഇൻഡസ്ടറി…

ഗണേശ വിഗ്രഹത്തിന് പുഷ്പ ടച്ച് നൽകി അല്ലു അർജുൻ

പുഷ്പ ക്രേസ് ഔദ്യോഗികമായി ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ മുതൽ രാഷ്ട്രീയക്കാർ വരെ…