കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ യാഷ് പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന പാൻ-ഇന്ത്യൻ പ്രോജക്റ്റായ കെജിഎഫ് 2, മഹത്തായ 1000 കോടി ക്ലബ്ബിൽ പ്രവേശിച്ചു. പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ നിലവിലുള്ള എല്ലാ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകളും തകർത്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, KGF 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് ഇപ്പോൾ ആമിർ ഖാന്റെ ദംഗലിനെ വെല്ലാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. വ്യാപാര വിദഗ്ധരുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ഈദ് സീസണിൽ യാഷ് അഭിനയിച്ച ചിത്രം വളരെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു, അതിന്റെ ബിസിനസ്സിൽ വൻ കുതിച്ചുചാട്ടത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു. കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 400 കോടി കടക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

പ്രശാന്ത് നീൽ പ്രോജക്റ്റിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പ് ദിവസാവസാനത്തോടെ (മെയ് 4, ബുധനാഴ്ച) ആമിർ ഖാന്റെ ദംഗലിന്റെ ലൈഫ് ടൈം കളക്ഷൻ മറികടക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തതിന്റെ മൂന്നാം ചൊവ്വാഴ്ച പൂർത്തിയായപ്പോൾ, KGF 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് മൊത്തം ഗ്രോസ് കളക്ഷൻ Rs. 382.90 കോടി.

യാഷ് അഭിനയിച്ച ഹിന്ദി ഭാഷയിൽ മാത്രം വെള്ളിയാഴ്ച 4.25 കോടിയും ശനിയാഴ്ച 7.25 കോടിയും ഞായറാഴ്ച 9.27 കോടിയും തിങ്കളാഴ്ച 3.75 കോടിയും ചൊവ്വാഴ്ച 9.57 കോടിയും നേടി. 3 ആഴ്‌ച മുമ്പ് റിലീസ് ചെയ്‌തെങ്കിലും ഈദ് സീസൺ വിജയിയായി മാസ്സ് ആക്ഷൻ സിനിമ ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഒടിയന് സ്റ്റേറ്റ് അവാർഡ് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ഈ പണി നിർത്തുമെന്ന് ശ്രീകുമാർ മേനോൻ പറഞ്ഞിരുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി മനോജ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ മലയാളത്തിന്റെ…

400 കോടി ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരു പാൻ വേൾഡ് സംഭവം. എമ്പുരാൻ ഒരുങ്ങുന്നത് ഇങ്ങനെ..

ലോക മലയാളികൾ ആവേശത്തോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന അടുത്ത മോഹൻലാൽ ചിത്രമാണ് ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ…

സിബിഐ-5ന്റെ പരാജയം, പകുതി മീശയെടുത്ത് മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

കുറുവച്ചനൊപ്പം കടുവാക്കുന്നേൽ മാത്തൻ ആയി വിളയാടാൻ ഈ സൂപ്പർതാരവും എത്തുന്നു

പൃഥ്വിരാജ് നായകനായി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ജിനു എബ്രഹാം രചിച്ച പുതിയതായി തീയേറ്ററുകളിൽ ഇറങ്ങാനിരിക്കുന്ന…