കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ യാഷ് പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന പാൻ-ഇന്ത്യൻ പ്രോജക്റ്റായ കെജിഎഫ് 2, മഹത്തായ 1000 കോടി ക്ലബ്ബിൽ പ്രവേശിച്ചു. പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ നിലവിലുള്ള എല്ലാ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകളും തകർത്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, KGF 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് ഇപ്പോൾ ആമിർ ഖാന്റെ ദംഗലിനെ വെല്ലാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. വ്യാപാര വിദഗ്ധരുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ഈദ് സീസണിൽ യാഷ് അഭിനയിച്ച ചിത്രം വളരെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു, അതിന്റെ ബിസിനസ്സിൽ വൻ കുതിച്ചുചാട്ടത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു. കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 400 കോടി കടക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

പ്രശാന്ത് നീൽ പ്രോജക്റ്റിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പ് ദിവസാവസാനത്തോടെ (മെയ് 4, ബുധനാഴ്ച) ആമിർ ഖാന്റെ ദംഗലിന്റെ ലൈഫ് ടൈം കളക്ഷൻ മറികടക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തതിന്റെ മൂന്നാം ചൊവ്വാഴ്ച പൂർത്തിയായപ്പോൾ, KGF 2 ഹിന്ദി പതിപ്പ് മൊത്തം ഗ്രോസ് കളക്ഷൻ Rs. 382.90 കോടി.

യാഷ് അഭിനയിച്ച ഹിന്ദി ഭാഷയിൽ മാത്രം വെള്ളിയാഴ്ച 4.25 കോടിയും ശനിയാഴ്ച 7.25 കോടിയും ഞായറാഴ്ച 9.27 കോടിയും തിങ്കളാഴ്ച 3.75 കോടിയും ചൊവ്വാഴ്ച 9.57 കോടിയും നേടി. 3 ആഴ്‌ച മുമ്പ് റിലീസ് ചെയ്‌തെങ്കിലും ഈദ് സീസൺ വിജയിയായി മാസ്സ് ആക്ഷൻ സിനിമ ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ബിലാൽ എപ്പോൾ തുടങ്ങും, അമൽ നീരദ് പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരും മമ്മൂട്ടി ആരാധകരും ഒരുപാട് നാളായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമാണ് ബിലാൽ. മമ്മൂട്ടിയെ…

എം.എല്‍.എയുടെ വീട്ടില്‍ കയറിയ യുവാവിനെ പട്ടികടിച്ചു’; വ്യത്യസ്തത നിറച്ചു കുഞ്ചാക്കോ ചിത്രം ന്നാ താൻ കേസ് കൊട്

മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട നായകനാണ് കുഞ്ചാക്കോബോബൻ. ഇപ്പോൾ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ന്നാ താൻ കേസ്…

നടിപ്പിൻ നായകന് നന്ദി പറഞ്ഞ് വിക്രം ടീം, ചിത്രം ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി ക്ലബ്ബിൽ

ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് മാർച്ച് മൂന്നിന്…

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ദാസനും വിജയനും വീണ്ടും ഒരേ വേദിയിൽ; പുതിയ സന്തോഷം പങ്കുവച്ചു സത്യൻ അന്തിക്കാടും

മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെ മികച്ച സിനിമകളിൽ ഒന്നാണ് നാടോടിക്കാറ്റ് എന്ന ചിത്രം അതിന്റെ ഭാഗമായി ഇറങ്ങിയ മറ്റു…