നടൻ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തന്റെ ആടുജീവിതം എന്ന ചിത്രത്തിനായി തീവ്രമായ ശാരീരികവും മാനസികവുമായ പരിശീലനത്തിലാണ്, ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന ആടുജീവിതം എന്ന ചിത്രത്തിലെ തന്റെ വേഷത്തിനായി തയ്യാറെടുക്കുകയാണ് നടൻ. നിയമപരമായ മുന്നറിയിപ്പുകളോടെ വരുന്ന അപകടകരമായ സ്റ്റണ്ട് വീഡിയോകൾ പോലെ, പൃഥ്വിരാജിന്റെ ശാരീരിക പരിശീലനവും വിദഗ്ധ മേൽനോട്ടത്തിൽ മാത്രമേ സാധ്യമാകൂ. 4

സ്ഥലത്തെ ചൂട് കാരണം നടനു ശാരീരികമായും മാനസികമായും ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടെന്നും നടന്റെ സെലിബ്രിറ്റി ട്രെയിനറും ഫിറ്റ്നസ് വിദഗ്ധനുമായ അജിത്ത് ടിഎൻഎമ്മിനോട് പറയുന്നു. “ഷൂട്ടിന്റെ ഇടവേളകൾ കറക്റ്റ് ആയി മാനേജ് ചെയ്തുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾ ഒരു ഡയറ്റ് പ്ലാൻ കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു, അതിൽ ആഴ്‌ചകൾക്കുള്ളിൽ രാജുവേട്ടന്റെ കലോറി ഉപഭോഗം ക്രമേണ കുറയുന്നു. ശക്തി പരിശീലനം, ശരിയായ പോഷകാഹാരം, സപ്ലിമെന്റേഷൻ എന്നിവയെ കേന്ദ്രീകരിച്ചായിരുന്നു ഫിറ്റ്നസ് പരിശീലനം, ”അദ്ദേഹം പറയുന്നു.

ആടുജീവിതം ഷൂട്ടിംഗ് അൾജീരിയയിലെയും ജോർദാനിലെയും വിദൂര ലൊക്കേഷനുകളിൽ നടന്നതും ഇപ്പോൾ സഹാറ മരുഭൂമിയിൽ നടക്കുന്നതും കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, പരിശീലനത്തിനുള്ള എക്വിപ്മെന്റ്‌സിന്റെയും സ്ഥലത്തിന്റെയും കാര്യത്തിൽ ടീമിന് ലഭ്യമായ സൗകര്യങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടേണ്ടി വന്നുവെന്നും അജിത്ത് കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു. .

“നേരത്തെ, ഗോകർണയിലെ വളരെ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ മാത്രമുള്ള ഒരു സജ്ജീകരണത്തിൽ ഞങ്ങൾക്ക് ഏകദേശം 30 ദിവസത്തോളം വർക്ക്ഔട്ട് ചെയ്യേണ്ടിവന്നു. അതുപോലെ, മറ്റ് രാജ്യങ്ങളിൽ ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്ത് പരിശീലനം എളുപ്പമായിരുന്നില്ല. പക്ഷേ, പൃഥ്വിരാജ് സാർ നിശ്ചയിച്ചുകഴിഞ്ഞു, ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി സർ തന്റെ 100 % കൊടുത്തിരിക്കും എന്ന്” അജിത് പങ്കുവെക്കുന്നു. പൃഥ്വിരാജിനെ പോലെ രാം ചരൺ (ആർആർആർ), സിലംബരസൻ (വേണ്ടു തനിന്തത്തു കാട്), ജൂനിയർ എൻടിആർ (ആർആർആർ), അനുഷ്‌ക ഷെട്ടി (സൈസ് സീറോ, ബാഹുബലി), രജിഷ വിജയൻ (ജൂൺ), ആര്യ (സർപ്പട്ട പറമ്പാറൈ), ഭൂമി പെഡ്‌നേക്കർ (ദം) തുടങ്ങി നിരവധി അഭിനേതാക്കൾ. ലഗാ കെ ഹൈഷ) ഒരു വേഷത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനായി ശാരീരിക പരിവർത്തനത്തിന് വിധേയമായിട്ടുണ്ട്.

വീണ്ടും വീണ്ടും, അഭിനേതാക്കൾ അവരുടെ റോളുകൾക്കായി സ്വീകരിക്കുന്ന അച്ചടക്കത്തിന്റെയും കഠിനാധ്വാനത്തിന്റെയും നിലവാരം കൊണ്ട് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ ഫിറ്റ്‌നസ്, വെൽനസ് എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള സംഭാഷണങ്ങൾ നിരന്തരം മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനാൽ, സെലിബ്രിറ്റികൾ ഈ ഔട്ട്പുട്ട് കിട്ടുന്നതിനായി സ്വീകരിക്കുന്ന രീതികൾ സുസ്ഥിരവും ആരോഗ്യകരവുമാണോ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ആശങ്കയുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തന്റെ ശബ്ദം ഇതുപോലെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു നടൻ ലോകസിനിമയിൽ വേറെയില്ല

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ താരമാണ് ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ. മലയാളത്തിന്റെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മികച്ച…

അങ്കമാലി ഡയറീസിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പിൽ നായകനാകാൻ അർജുൻ ദാസ്, വിക്രത്തിലെ സ്ക്രീൻ സ്പേസ് നു നന്ദി പറഞ്ഞു താരം

അടുത്തിടെ കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച വിക്രം എന്ന…

ഷിബു ബേബി ജോണിനൊപ്പം L353 യുടെ പണിപ്പുരയിലേക്ക് ലാലേട്ടൻ..

ഒടുവിൽ നീണ്ട കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ മോഹൻലാലിന്റെ ‘എൽ 353’ പ്രഖ്യാപിച്ചു, ‘അതിരൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രശസ്തനായ യുവ…

ഒടിയനെയും ഭീഷമയെയും മറികടന്ന് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…