മെയ് 20 ന് ഡിസ്നി പ്ലസ് ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ പന്ത്രണ്ടാമന്റെ ട്രെയിലർ മോഹൻലാൽ ചൊവ്വാഴ്ച പുറത്തിറക്കി. ക്രൈം ത്രില്ലർ വിഭാഗമാണ് ജീത്തു ജോസഫിന്റേത്. ട്രെയിലർ വിലയിരുത്തുമ്പോൾ, ഈ ചിത്രം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഇടവഴിയാണ്. സിനിമയുടെ സെറ്റപ്പ് ഒരു ലോക്കഡ് റൂം മിസ്റ്ററി പോലെയാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത്. ഒരു ഹിൽ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു കൂട്ടം യുവാക്കളും യുവതികളും വിനോദയാത്ര നടത്തുന്നു.

ക്ഷണിക്കപ്പെടാത്ത അതിഥി, മോഹൻലാൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പന്ത്രണ്ടാമത്തെ മനുഷ്യൻ അവരുടെ മനസ്സമാധാനത്തിന് ഭംഗം വരുത്തുന്നു. അവൻ ഒരു അമിത സൗഹൃദ മദ്യപാനിയാണെന്ന് തോന്നുന്നു, അവൻ കൂട്ടുകെട്ടിന് വേണ്ടി വേദനിക്കുന്നു. പക്ഷേ, അവനോട് കൂടുതൽ ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഈ ചിത്രത്തിലെ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും യഥാർത്ഥത്തിൽ അവർ അവകാശപ്പെടുന്നവരല്ലെന്നാണ് ട്രെയിലർ നൽകുന്ന സൂചന. എല്ലാവരും ഒരു രഹസ്യം മറയ്ക്കുന്നു, മരിച്ച ഒരാളുണ്ട്.

ആരാണ് കൊലപാതകം നടത്തിയത്?ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ, സൈജു കുറുപ്പ്, ശിവദ, അനു സിത്താര, അനുശ്രീ, പ്രിയങ്ക നായർ, അനു മോഹൻ, രാഹുൽ മാധവ്, ലിയോണ ലിഷോയ്, ചന്ദുനാഥ്, അദിതി രവി എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫുമായി ഒന്നിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ചിത്രമാണ് പന്ത്രണ്ടാമൻ. ക്രൈം ത്രില്ലറായ ദൃശ്യത്തിലാണ് ഇരുവരും ആദ്യമായി സഹകരിച്ചത്, അത് ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വലിയ ഹിറ്റായി.

ഈ വർഷം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങിയ ദൃശ്യം 2 ന്റെ തുടർച്ചയ്ക്കായി അവർ വീണ്ടും സഹകരിച്ചു. ദൃശ്യം 2 ന് മുമ്പ് റാം എന്ന ആക്ഷൻ ത്രില്ലറിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിലായിരുന്നു ഇരുവരും. എന്നാൽ, കോവിഡ്-19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ആ പദ്ധതി നിലച്ചു. ഷൂട്ടിംഗ് പുനരാരംഭിക്കുന്നതിന് വിദേശത്തേക്ക് പോകാനുള്ള ശരിയായ സമയത്തിനായി നിർമ്മാതാക്കൾ കാത്തിരിക്കുന്നതിനാൽ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണം നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ആറാട്ടിലാണ് മോഹൻലാൽ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ഈ ചിത്രം പ്രേക്ഷകരെയും നിരൂപകരെയും ഒരുപോലെ ആകർഷിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഒരിടവേളക്ക് ശേഷം ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി എസ്തർ അനിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇളക്കിമറിച്ച് ആരാധകർ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടിമാരിൽ ശ്രെദ്ധേയയായ ഒരാളാണ് എസ്തർ അനിൽ. ജയസൂര്യ ചിത്രം നല്ലവൻ എന്ന സിനിമയിൽ…

എന്റെ താരത്തിനൊപ്പം; തായ്‌ലൻഡിൽ ഹണി മൂൺ ആഘോഷിച്ചു താരദമ്പതികൾ

ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും നടി നയൻതാരയും തായ്‌ലൻഡിൽ മധുവിധു ആസ്വദിച്ചു വിവാഹ ജീവിതം ആഘോഷിക്കുകയാണ്.…

ചിത്രീകരണം പുനരാരംഭിച്ചു ‘റാം’ ;ജിത്തു ജോസഫിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ചിലവേറിയ ചിത്രം

മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലും സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ത്രില്ലറായ റാം. രണ്ട്…

റിലീസ് ചെയ്ത എല്ലാ ഭാഷയിലും റെക്കോർഡ് കളക്ഷൻ നേട്ടവുമായി കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2, ചിത്രം ഇതുവരെ നേടിയത്

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…