മെയ് 20 ന് ഡിസ്നി പ്ലസ് ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ പന്ത്രണ്ടാമന്റെ ട്രെയിലർ മോഹൻലാൽ ചൊവ്വാഴ്ച പുറത്തിറക്കി. ക്രൈം ത്രില്ലർ വിഭാഗമാണ് ജീത്തു ജോസഫിന്റേത്. ട്രെയിലർ വിലയിരുത്തുമ്പോൾ, ഈ ചിത്രം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഇടവഴിയാണ്. സിനിമയുടെ സെറ്റപ്പ് ഒരു ലോക്കഡ് റൂം മിസ്റ്ററി പോലെയാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത്. ഒരു ഹിൽ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു കൂട്ടം യുവാക്കളും യുവതികളും വിനോദയാത്ര നടത്തുന്നു.

ക്ഷണിക്കപ്പെടാത്ത അതിഥി, മോഹൻലാൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പന്ത്രണ്ടാമത്തെ മനുഷ്യൻ അവരുടെ മനസ്സമാധാനത്തിന് ഭംഗം വരുത്തുന്നു. അവൻ ഒരു അമിത സൗഹൃദ മദ്യപാനിയാണെന്ന് തോന്നുന്നു, അവൻ കൂട്ടുകെട്ടിന് വേണ്ടി വേദനിക്കുന്നു. പക്ഷേ, അവനോട് കൂടുതൽ ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഈ ചിത്രത്തിലെ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും യഥാർത്ഥത്തിൽ അവർ അവകാശപ്പെടുന്നവരല്ലെന്നാണ് ട്രെയിലർ നൽകുന്ന സൂചന. എല്ലാവരും ഒരു രഹസ്യം മറയ്ക്കുന്നു, മരിച്ച ഒരാളുണ്ട്.

ആരാണ് കൊലപാതകം നടത്തിയത്?ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ, സൈജു കുറുപ്പ്, ശിവദ, അനു സിത്താര, അനുശ്രീ, പ്രിയങ്ക നായർ, അനു മോഹൻ, രാഹുൽ മാധവ്, ലിയോണ ലിഷോയ്, ചന്ദുനാഥ്, അദിതി രവി എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫുമായി ഒന്നിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ചിത്രമാണ് പന്ത്രണ്ടാമൻ. ക്രൈം ത്രില്ലറായ ദൃശ്യത്തിലാണ് ഇരുവരും ആദ്യമായി സഹകരിച്ചത്, അത് ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വലിയ ഹിറ്റായി.

ഈ വർഷം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങിയ ദൃശ്യം 2 ന്റെ തുടർച്ചയ്ക്കായി അവർ വീണ്ടും സഹകരിച്ചു. ദൃശ്യം 2 ന് മുമ്പ് റാം എന്ന ആക്ഷൻ ത്രില്ലറിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിലായിരുന്നു ഇരുവരും. എന്നാൽ, കോവിഡ്-19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ആ പദ്ധതി നിലച്ചു. ഷൂട്ടിംഗ് പുനരാരംഭിക്കുന്നതിന് വിദേശത്തേക്ക് പോകാനുള്ള ശരിയായ സമയത്തിനായി നിർമ്മാതാക്കൾ കാത്തിരിക്കുന്നതിനാൽ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണം നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ആറാട്ടിലാണ് മോഹൻലാൽ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ഈ ചിത്രം പ്രേക്ഷകരെയും നിരൂപകരെയും ഒരുപോലെ ആകർഷിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം ഫെയിം സന്ധ്യ മനോജ് മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം മിക്ക മത്സരാർത്ഥികളുടെയും ജീവിതത്തിൽ ഒരു ഗെയിം ചേഞ്ചറായി മാറുന്നു, സന്ധ്യ മനോജിന്റെ…

ഞാൻ ഉറങ്ങിക്കിടന്ന സമയത്ത് ഇപ്പൊ കൊണ്ട് വന്നു തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു എടുത്തുകൊണ്ട് പോയതാണ് അവൻ

മലയാളത്തിലെ പ്രേക്ഷകർ ആസ്വദിച്ചു കാണുന്ന താര കുടുംബമാണ് മമ്മൂക്കയുടേതും ദുൽഖുറിന്റേതും അപ്പനും മകനും എന്നുള്ളതിലുപരി ദുൽഖുറിനു…

സിബിഐ-5ന്റെ പരാജയം, പകുതി മീശയെടുത്ത് മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ഭക്ഷണം വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്ത് വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ, നാണത്താൽ ചിരിച്ച് നയൻ‌താര

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര ജോടികൾ ആണ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ലേഡി സൂപ്പർ…