കെ ജി എഫ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ പ്രേക്ഷക പ്രീതി നേടിയെടുത്ത നടിയാണ് ശ്രീനിധി ഷെട്ടി. 2016 ലെ മിസ്സ്‌ ദിവ സൂപ്പർ നാഷണൽ ജേതാവായ ശ്രീനിധിയുടെ ആദ്യ ചിത്രമാണ് കെ ജി എഫ്. കെ ജി എഫിന്റെ രണ്ട് ഭാഗങ്ങളിലും മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ നേടിയെടുക്കാനും ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാനും ശ്രീനിധിക്ക് സാധിച്ചു. ആരാധകരുടെ ഒരുപാട് കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷം റിലീസ് ചെയ്ത കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോടെ നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ പ്രദർശനം തുടരുകയാണ്. ചിത്രം ഇതിനോടകം തന്നെ ആയിരം കോടിയോളം രൂപ ആഗോള തലത്തിൽ കളക്ട് ചെയ്തു.

കെ ജി എഫിന് ശേഷം ശ്രീനിധി നായിക ആയെത്തുന്ന ചിത്രം ആണ് കോബ്ര. ചിയാൻ വിക്രം നായകൻ ആയെത്തുന്ന ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് അജയ് ഞ്ജാനമുത്തു ആണ്. ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻ‌താരയെ നായികയാക്കി ഒരുക്കിയ ഇമൈക്ക നൊടികൾ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം അജയ് ഞ്ജാനമുത്തു ഒരുക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത് എ ആർ റഹ്മാൻ ആണ്.

ചിത്രത്തിൽ ഭാവന എന്ന മലയാളി പെൺകുട്ടി ആയിട്ടാണ് ശ്രീനിധി എത്തുന്നത്. കെ ജി എഫ് ആദ്യ ഭാഗത്തിന് ശേഷം ശ്രീനിധി അഭിനയിച്ച ചിത്രം ആണ് ഇതെങ്കിലും കോവിഡ് പ്രതിസന്ധികൾ മൂലം ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗും മറ്റ് വർക്കുകളും നീണ്ടു പോകുകയായിരുന്നു. പിന്നീട് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2 ന്റെ ഇടവേളകൾക്കിടയിൽ ആണ് ശ്രീനിധി കോബ്രയിലെ തന്റെ ബാക്കി ഉള്ള ഭാഗങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കിയത്. വിക്രം വിവിധ ഗെറ്റപ്പുകളിൽ എത്തുന്നു എന്ന പ്രത്യേകതയും ഈ ചിത്രത്തിന് ഉണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ക്രിക്കറ്റ്‌ ഇതിഹാസം എം എസ് ധോണി നിർമിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ നായകനാവാൻ ദളപതി വിജയ്?

ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ലോകം കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച ക്യാപ്റ്റന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് എം എസ് ധോണി…

മോഹൻലാലിന്റെ ഈ സിനിമ പരാജയമാകാൻ കാരണം ഇതായിരുന്നു

മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ താരമായ മോഹൻലാലിനെ വെച്ച് സംവിധായകൻ സിദ്ധിഖ് ഒരുക്കിയ സിനിമയായിരുന്നു ലേഡീസ് ആൻഡ് ജെന്റിൽമാൻ.…

ദൃശ്യം ശ്രീനിവാസനെ നായകനാക്കി ചെയ്യാൻ ഇരുന്ന ചിത്രം, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പ്രശസ്ത നിർമ്മാതാവ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ദൃശ്യം. ജീത്തു ജോസഫ് തിരക്കഥ…

മമ്മൂട്ടി ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പ്രിത്വിരാജ്, വെളിപ്പെടുത്തി താരം

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടി. തന്റെ അൻപത് വർഷത്തിലേറെ…