ഡോക്ടർ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ നെൽസൺ പുറത്തിറക്കിയ മറ്റു ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ് എന്ന വിജയ് നായകനായ ചിത്രം. കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ ടു എന്ന ഭീമാകാര ചിത്രത്തോടൊപ്പം ഉള്ള ക്ലാഷ് റിലീസ് ആണ് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയത്. വിചാരിച്ചത് പോലെ തന്നെ കെജിഎഫ് തീയേറ്ററുകൾ അടക്കിഭരിച്ച കഴിഞ്ഞിരുന്നു

. എങ്കിലും മോശം അല്ലാതെയുള്ള അഭിപ്രായം നേടാൻ ബിസ്റ്റ് എന്ന വിജയ് ചിത്രത്തിന് സാധിച്ചിരുന്നു. വിജയ് പൂജകളുടെ എന്നിവരടങ്ങുന്ന പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളുടെ താരനിരയാണ് ബീസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. കേരളത്തിൽ നിന്നും ഷൈൻ ടോം ചാക്കോയും ബീസ്റ്റിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു. എന്നാൽ ഒരു തരത്തിൽ ചിത്രത്തിനെതിരെ വിജയ് ഫാൻസ് തന്നെ രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു ചിത്രത്തിനെതിരെ ഉള്ള വ്യാപക പ്രതിഷേധമാണ് വിജയ് ഫാൻസ് അസോസിയേഷൻ രേഖപ്പെടുത്തിയത്.

എന്നാലിപ്പോൾ ചിത്രത്തെ പ്രകീർത്തിച്ചുകൊണ്ട് വിജയുടെ അഭിനയത്തെ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചുകൊണ്ട് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത് നിർമ്മാതാവ് അഭിരാമി രാമനാഥൻ ആണ്. ബീസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രം വളരെ നല്ല ഒരു ചിത്രമാണ് എന്ന വിജയ് എന്ന നടൻ അഭിനയപ്രതിഭ തികച്ചും ചിത്രത്തിൽ പ്രകടമായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് എന്നുമാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത്.

വിജയ് വളരെ കഴിവുള്ള ഒരു നടനാണ് നല്ല സംവിധായകരുടെ കൈയിൽ കിട്ടിയാൽ ഒരുപാട് ഉയരങ്ങളിൽ എത്താൻ സാധിക്കുന്ന സൂപ്പർസ്റ്റാർ തന്നെയാണ് വിജയ്.

ഓസ്കാർ അവാർഡ് വരെ നേടാൻ തരത്തിൽ കഴിവുള്ള നടനാണ് വിജയ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ബീച്ച് എന്ന ചിത്രം തിയറ്ററുകളിലെത്തിയത്. എന്നാൽ തിയേറ്ററിൽ പ്രകമ്പനം സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ട് മോൺസ്റ്റർ ഹിറ്റായി മുന്നോട്ടു പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് കെജിഎഫ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം. ഇത്രക്ക് വലിയ ഹൈപ്പും ക്ലാഷ് റിലീസും ഒന്നുമില്ലാതിരുന്നെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിൽ ഇറങ്ങി വിജയിച്ചു മുന്നേറേണ്ട ഒരു നല്ല ചിത്രം തന്നെയാണ് ബീസ്റ്റ്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇവിടെ വന്നു അവസാനമായി ഞങ്ങളെ കണ്ടിട്ടാണ് ഞങ്ങളുടെ സുമേഷേട്ടൻ പോയത്

സിനിമാലോകത്തെ മൊത്തത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്ന വാർത്തയാണ് സിനിമ സിരിയൽ താരം പി ഖാലിദ് ന്റെ മരണം. മഴവിൽ…

സിഗരറ്റ് വലിയില്‍ എന്റെ ഗുരു ജോജു ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി ആശ ശരത്ത്

കുങ്കുമപ്പൂവ് എന്ന മലയാള പരമ്പരയിലൂടെ കടന്ന് വന്ന് മലയാളികള്‍ക്ക് മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങള്‍ സമ്മാനിച്ച്, പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്…

മമ്മൂട്ടിയും ദുൽഖറും ഒന്നിക്കുന്നു? വെളിപ്പെടുത്തി ദുൽഖർ സൽമാൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മകനും യുവതാരവുമായ ദുൽഖർ സൽമാനും ഒന്നിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രത്തിനായി ആരാധകർ…

IFFK 2021ൽ സണ്ണി, എന്നിവർ ഉൾപ്പെടെ 14 മലയാളം ചിത്രങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും

ഡിസംബറിൽ കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് കേരളയുടെ (IFFK)…