ജയറാം, സുരേഷ് ഗോപി, മഞ്ജു വാര്യർ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച 1998-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സമ്മർ ഓഫ് ബത്‌ലഹേം എന്ന സിനിമയുടെ രണ്ടാം ഭാഗം നിർമ്മിക്കാനുള്ള പദ്ധതിയെക്കുറിച്ച് നിർമ്മാതാവ് സിയാദ് കോക്കർ പ്രഖ്യാപിച്ചു. മലയാളത്തിലെ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രം സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേമിന് രണ്ടാം ഭാഗം. ജയറാം, സുരേഷ് ഗോപി, മഞ്ജു വാര്യർ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച 1998 ലെ ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം നിർമ്മാതാവ് സിയാദ് കോക്കർ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ചിത്രത്തിൽ അതിഥി വേഷത്തിൽ മോഹൻലാലും എത്തിയിരുന്നു. അന്തരിച്ച നടൻ കലാഭവൻ മണി, സുകുമാരി, ജനാർദനൻ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു. ജയസൂര്യയെയും മഞ്ജു വാര്യരെയും കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങളാക്കി പ്രജേഷ് സെൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മേരി ആവാസ് സുനോയുടെ ഓഡിയോ ലോഞ്ചിലാണ് സിയാദ് കോക്കർ ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേമിൽ ഒന്നിച്ച ഒരേയൊരു സിനിമയാണെങ്കിലും മഞ്ജു വാര്യർ തനിക്ക് ഒരു കുടുംബാംഗത്തെ പോലെയാണെന്ന് ചടങ്ങിൽ സിയാദ് കോക്കർ പറഞ്ഞു. മഞ്ജു വാര്യർ സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേം 2 ന്റെ ഭാഗമാകുമെന്നും അതിന്റെ തുടർഭാഗത്തിന്റെ ചർച്ചകൾ പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം ഉറപ്പുനൽകി.

ബെത്‌ലഹേം എന്ന പേരിൽ ഫാം നടത്തുന്ന രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കളായ ഡെന്നീസ് (സുരേഷ് ഗോപി), രവിശങ്കർ (ജയറാം) എന്നിവരുടെ കഥയാണ് ചിത്രം പറയുന്നത്. രവിശങ്കറിന്റെ മുത്തശ്ശിമാരും മുത്തശ്ശിമാരും അഞ്ച് കസിൻമാരും അദ്ദേഹത്തെ അവിടെ സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ സിനിമ ജീവസുറ്റതാകുന്നു.

മഞ്ജു വാര്യരുടെ അമ്മി എന്ന കഥാപാത്രം ചിത്രത്തിലെ ഷോ മോഷ്ടിക്കുന്നു, അത് സാഹചര്യപരമായ കോമഡിയിൽ ഉയർന്നതും അതിന്റെ ടോണിൽ ആഘോഷമായി തുടരുന്നു. ചിത്രത്തിലെ രവിശങ്കറിന്റെ രഹസ്യ കാമുകൻ ഒരിക്കലും വെളിപ്പെടുത്താത്തതിനാൽ ചിത്രം നിഗൂഢമായ ഒരു കുറിപ്പിൽ അവസാനിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഗോപി സുന്ദർ അമൃത വിഷയത്തിൽ പ്രതികരിച്ചു അഭയ ഹിരണ്മയി ;

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉയർന്നു കേൾക്കുന്ന പേരുകളാണ് അമൃത ഗോപി സുന്ദർ…

ആറാട്ട് റിപീറ്റ് വാല്യൂ ഒരുപാട് ഉള്ള ചിത്രം, ഭാവിയിൽ ആളുകൾ ആഘോഷമാക്കും

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

ആരാധകരെ ആവേശത്തിലാഴ്ത്തി ഡോക്ടർ മച്ചാന്റെ എയർപോർട്ട് എൻട്രി

ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ ഷോപ്പ് ബിഗ് ബോസ്…

തന്റെ ശബ്ദം ഇതുപോലെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു നടൻ ലോകസിനിമയിൽ വേറെയില്ല

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ താരമാണ് ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ. മലയാളത്തിന്റെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മികച്ച…