ജയറാം, സുരേഷ് ഗോപി, മഞ്ജു വാര്യർ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച 1998-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സമ്മർ ഓഫ് ബത്‌ലഹേം എന്ന സിനിമയുടെ രണ്ടാം ഭാഗം നിർമ്മിക്കാനുള്ള പദ്ധതിയെക്കുറിച്ച് നിർമ്മാതാവ് സിയാദ് കോക്കർ പ്രഖ്യാപിച്ചു. മലയാളത്തിലെ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രം സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേമിന് രണ്ടാം ഭാഗം. ജയറാം, സുരേഷ് ഗോപി, മഞ്ജു വാര്യർ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച 1998 ലെ ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം നിർമ്മാതാവ് സിയാദ് കോക്കർ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ചിത്രത്തിൽ അതിഥി വേഷത്തിൽ മോഹൻലാലും എത്തിയിരുന്നു. അന്തരിച്ച നടൻ കലാഭവൻ മണി, സുകുമാരി, ജനാർദനൻ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു. ജയസൂര്യയെയും മഞ്ജു വാര്യരെയും കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങളാക്കി പ്രജേഷ് സെൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മേരി ആവാസ് സുനോയുടെ ഓഡിയോ ലോഞ്ചിലാണ് സിയാദ് കോക്കർ ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേമിൽ ഒന്നിച്ച ഒരേയൊരു സിനിമയാണെങ്കിലും മഞ്ജു വാര്യർ തനിക്ക് ഒരു കുടുംബാംഗത്തെ പോലെയാണെന്ന് ചടങ്ങിൽ സിയാദ് കോക്കർ പറഞ്ഞു. മഞ്ജു വാര്യർ സമ്മർ ഇൻ ബത്‌ലഹേം 2 ന്റെ ഭാഗമാകുമെന്നും അതിന്റെ തുടർഭാഗത്തിന്റെ ചർച്ചകൾ പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം ഉറപ്പുനൽകി.

ബെത്‌ലഹേം എന്ന പേരിൽ ഫാം നടത്തുന്ന രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കളായ ഡെന്നീസ് (സുരേഷ് ഗോപി), രവിശങ്കർ (ജയറാം) എന്നിവരുടെ കഥയാണ് ചിത്രം പറയുന്നത്. രവിശങ്കറിന്റെ മുത്തശ്ശിമാരും മുത്തശ്ശിമാരും അഞ്ച് കസിൻമാരും അദ്ദേഹത്തെ അവിടെ സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ സിനിമ ജീവസുറ്റതാകുന്നു.

മഞ്ജു വാര്യരുടെ അമ്മി എന്ന കഥാപാത്രം ചിത്രത്തിലെ ഷോ മോഷ്ടിക്കുന്നു, അത് സാഹചര്യപരമായ കോമഡിയിൽ ഉയർന്നതും അതിന്റെ ടോണിൽ ആഘോഷമായി തുടരുന്നു. ചിത്രത്തിലെ രവിശങ്കറിന്റെ രഹസ്യ കാമുകൻ ഒരിക്കലും വെളിപ്പെടുത്താത്തതിനാൽ ചിത്രം നിഗൂഢമായ ഒരു കുറിപ്പിൽ അവസാനിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തമിഴിൽ വാരിസ്, തെലുങ്കിൽ വരസുഡു; ദളപതി 66 ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം വിജയുടെ ജന്മദിനത്തിൽ

ഇളയദളപതി വിജയുടെ അഭിനയജീവിതത്തിലെ അറുപത്തിയാറാമത് ചിത്രമാണ് ദളപതി 66. ഇതുവരെ പേരിടാത്ത ചിത്രത്തിലെ ഇപ്പോഴത്തെ പേര്…

മഹാവീര്യറിന് ശേഷം രണ്ടാം ഭാഗത്തിലൂടെ ഹിറ്റടിക്കാൻ എസ ഐ ബിജു പൗലോസ് വീണ്ടും

നിവിൻ പോളി നായകനായി 2016ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ എബ്രിഡ് ഷൈനി ചിത്രം ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിന്റെ രണ്ടാം…

മമ്മൂട്ടിയോടൊപ്പം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ചിത്രത്തിൽ 3 നായികമാർ

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം സംവിധായകൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനുമായി കൈകോർക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. മമ്മൂട്ടിയുടേയും ബി…

ബോക്സോഫീസിൽ കത്തിപ്പടർന്ന് ജനഗണമന, കുതിക്കുന്നത് വമ്പൻ വിജയത്തിലേക്ക്

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…