ക്രിക്കറ്റ് ഇതിഹാസം സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ മകൾ സാറ ടെണ്ടുൽക്കർ ഉടൻ തന്നെ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ പുറത്. 24 കാരിയായ സാറ നേരത്തെ ഒരു മോഡലിംഗ് ഗിഗ് അല്ലെങ്കിൽ അന്താരാഷ്ട്ര ബ്രാൻഡായ സെൽഫ് പോർട്രെയ്‌റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് തരംഗമാക്കിയിരുന്നു

. യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ് ഓഫ് ലണ്ടൻ ബിരുദധാരിയായ അവൾ ശിശുരോഗ വിദഗ്ധയായ അമ്മയുടെ പാത പിന്തുടരുകയായിരുന്നു, എന്നിരുന്നാലും, തന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിന്റെ കിംവദന്തികൾക്കൊപ്പം സാറ തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ വഴി സ്വീകരിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു.

അവളുടെ സഹോദരൻ അർജുൻ ഒരു ക്രിക്കറ്റ് താരമാണ്, നിലവിൽ ഐപിഎല്ലിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിനൊപ്പമാണ്, ആഭ്യന്തര സർക്യൂട്ടിൽ മുംബൈയെ പ്രതിനിധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. “സാറ ഉടൻ തന്നെ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. അവൾക്ക് അഭിനയത്തിൽ വളരെയധികം താൽപ്പര്യമുണ്ട്, കൂടാതെ ചില ബ്രാൻഡ് അംഗീകാരങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിനാൽ കുറച്ച് അഭിനയ പാഠങ്ങൾ പോലും എടുത്തിട്ടുണ്ട്,” ഒരു ഉറവിടം ബോളിവുഡ് ലൈഫിനോട് പറഞ്ഞു.

“പലപ്പോഴും താഴ്ന്ന കീ പ്രൊഫൈൽ നിലനിർത്തുന്ന സാറ അവളുടെ അഭിനയ വൈദഗ്ദ്ധ്യം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയേക്കാം. അവൾ വളരെ കഴിവുള്ളവളാണ്, അവൾ എന്ത് തീരുമാനമെടുത്താലും അവളുടെ മാതാപിതാക്കൾ അത്യധികം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു,” വെബ്‌സൈറ്റ് ഉദ്ധരിച്ച് ഉറവിടം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സാറയ്ക്ക് ധാരാളം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്, നിലവിൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 1.9 ദശലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

തെലുങ്ക് സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ മനം കവർന്ന ദുൽഖർ

അന്യ ഭാഷകളിൽ നിന്നും വന്ന് മികച്ച സിനിമകളിലൂടെ തെലുഗ് പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ മികച്ച…

അഞ്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഭാവന വീണ്ടും മലയാളത്തിൽ, ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചു

അഞ്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഭാവന മലയാളത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു വരുന്നു. ന്റിക്കാക്കാക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന് എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം…

മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബൻ ഒരുങ്ങുന്നത് നൂറ് കോടിയിലേറെ ബഡ്ജറ്റിൽ, പോസ്റ്റ്‌ പ്രൊഡക്ഷൻ വിദേശത്ത്

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന…

എന്ത് കിട്ടിയാലും എന്നെ വേദനിപ്പിക്കുന്ന ചിലരുണ്ട് ; ചിത്രങ്ങൾക്കെതിരെ പ്രതികരണവുമായി നടി ഭാവന

നമ്മൾ എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താരമാണ് ഭാവന. മലയാളത്തിൽ കൂടാതെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്,…