ക്രിക്കറ്റ് ഇതിഹാസം സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ മകൾ സാറ ടെണ്ടുൽക്കർ ഉടൻ തന്നെ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ പുറത്. 24 കാരിയായ സാറ നേരത്തെ ഒരു മോഡലിംഗ് ഗിഗ് അല്ലെങ്കിൽ അന്താരാഷ്ട്ര ബ്രാൻഡായ സെൽഫ് പോർട്രെയ്‌റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് തരംഗമാക്കിയിരുന്നു

. യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ് ഓഫ് ലണ്ടൻ ബിരുദധാരിയായ അവൾ ശിശുരോഗ വിദഗ്ധയായ അമ്മയുടെ പാത പിന്തുടരുകയായിരുന്നു, എന്നിരുന്നാലും, തന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിന്റെ കിംവദന്തികൾക്കൊപ്പം സാറ തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ വഴി സ്വീകരിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു.

അവളുടെ സഹോദരൻ അർജുൻ ഒരു ക്രിക്കറ്റ് താരമാണ്, നിലവിൽ ഐപിഎല്ലിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിനൊപ്പമാണ്, ആഭ്യന്തര സർക്യൂട്ടിൽ മുംബൈയെ പ്രതിനിധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. “സാറ ഉടൻ തന്നെ ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. അവൾക്ക് അഭിനയത്തിൽ വളരെയധികം താൽപ്പര്യമുണ്ട്, കൂടാതെ ചില ബ്രാൻഡ് അംഗീകാരങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിനാൽ കുറച്ച് അഭിനയ പാഠങ്ങൾ പോലും എടുത്തിട്ടുണ്ട്,” ഒരു ഉറവിടം ബോളിവുഡ് ലൈഫിനോട് പറഞ്ഞു.

“പലപ്പോഴും താഴ്ന്ന കീ പ്രൊഫൈൽ നിലനിർത്തുന്ന സാറ അവളുടെ അഭിനയ വൈദഗ്ദ്ധ്യം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയേക്കാം. അവൾ വളരെ കഴിവുള്ളവളാണ്, അവൾ എന്ത് തീരുമാനമെടുത്താലും അവളുടെ മാതാപിതാക്കൾ അത്യധികം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു,” വെബ്‌സൈറ്റ് ഉദ്ധരിച്ച് ഉറവിടം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സാറയ്ക്ക് ധാരാളം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്, നിലവിൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 1.9 ദശലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഷാരുഖ്-അറ്റ്ലീ ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ പുറത്ത്, പേര് കേട്ട് രോമാഞ്ചം വന്നെന്ന് ആരാധകർ

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ പ്രായ ഭേദമന്യേ ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമാണ് കിങ് ഖാൻ…

ലാലേട്ടൻ അഭിനയിക്കുന്നത് എന്തിരൻ സിനിമയിലെ ചിട്ടി റോബോട്ടിനെ പോലെ, തുറന്ന് പറഞ്ഞ് അൻസിബ ഹസ്സൻ

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരവും എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

ആ സൂപ്പർഹിറ്റ് കോമ്പോ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി ജീത്തു ജോസഫ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട മികച്ച ഡയറക്ടർ-ആക്ടർ കോമ്പിനേഷനകുളിൽ ഒന്നാണ് മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ട്. ഈ…

മമ്മുക്ക ഒരു രാജമാണിക്യം ആണ്, അൽഫോൺസ് പുത്രൻ പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടനന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ്…