അമിതാഭ് ബച്ചനും അജയ് ദേവ്ഗണും അഭിനയിക്കുന്ന റൺവേ ൩൪ എന്ന ചിത്രം ഏപ്രിൽ 29 ന് റിലീസിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. യുഎഇ ആസ്ഥാനമായുള്ള റിവ്യൂവർ സന്ധു ചിത്രം അവലോകനം ചെയ്യുകയും ‘ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച ചിത്രങ്ങളിലൊന്ന്’ എന്ന് കുറിക്കുകയും ചെയ്തു. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറി യിൽ ഉമാരി സന്ധു എഴുതിയത് ഇപ്രകാരമാണ് , “മൊത്തത്തിൽ, ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് #runway34

. മികച്ച സിനിമാറ്റിക് ക്രെഡൻഷ്യലുകൾ മാത്രമല്ല, സിനിമയുടെ പിന്നിലെ സന്തുലിതമായ ‘ചിന്ത’യും ഇതിനു കാരണം ആണ് . ഒരു അദ്വിതീയ ആശയം!” കൂടാതെ “വളരെ അഭിനന്ദനം അർഹിക്കുന്നു. #ajaydevgn #amitabhbachchan എല്ലാ രീതിയിലും ചിത്രത്തിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ്. രണ്ടുപേരും ഭയങ്കര ഫോമിലാണ് ചിത്രത്തിൽ. ക്ലൈമാക്സ് പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്. സിനിമ ഏറ്റവും മികച്ച ഒരു കലാസൃഷ്ടി ആയിട്ടുണ്ട്!” ‘റൺവേ 34,’ യഥാർത്ഥത്തിൽ ‘മെയ്ഡേ’ എന്നാണു പേരിട്ടിരുന്നത് , ഏഴ് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം അജയ് ദേവ്ഗനിന്റെ സംവിധാനത്തിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവിനെ അരക്കെട്ടുറപ്പിക്കുന്നതാണ് താരത്തിന്റെ പ്രകടനം.

2008-ൽ അജയ് തന്റെ ഭാര്യ കാജോളിനൊപ്പം അഭിനയിച്ച ‘യു മി ഔർ ഹം’ എന്ന പ്രണയ ചിത്രമാണ് സംവിധാനം ചെയ്തത്. എട്ട് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, ‘റെയ്ഡ്’ താരം തന്റെ അടുത്ത ആക്ഷൻ-ത്രില്ലറായ ‘ശിവായ്’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ 2016-ൽ നായകനായി തിരിച്ചെത്തി. കൂടാതെ ‘റൺവേ 34’ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ: അജയ് ദേവ്ഗൺ-അമിതാഭ് ബച്ചൻ അഭിനയിച്ച ചിത്രം ഹൃദയഭേദകവും എന്നാൽ കൗതുകകരവുമായ അനുഭവം പ്രേക്ഷകർക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

അതേസമയം, സഞ്ജയ് ലീല ബൻസാലി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിലെ ആലിയയുടെ കഥാപാത്രത്തെ രക്ഷിക്കുന്ന മാഫിയ ഡോൺ റഹീം ലാലായി അഭിനയിച്ച ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ‘ഗംഗുബായ് കത്യവാടി’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് അജയ് ഏറ്റവും ഒടുവിൽ അഭിനയിച്ചത്. സ്‌പോർട്‌സ് ഡ്രാമയായ ‘ജുണ്ട്’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അമിതാഭ് ബച്ചൻ വിജയ് ബാർസെയുടെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. പാവപ്പെട്ട കുട്ടികളുടെ ജീവിതം ഫുട്‌ബോളിലൂടെ മാറ്റുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ ബാഴ്‌സ് രൂപീകരിച്ച ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സംഘടനയാണ് സ്ലം സോക്കർ.

അജയ് ദേവ്ഗൺ എഫ്ഫിലിംസ് നിർമ്മിക്കുന്ന ‘റൺവേ 34’ കുമാർ മംഗത് പഥക്, വിക്രാന്ത് ശർമ്മ, സന്ദീപ് ഹരീഷ് കെവ്‌ലാനി, തർലോക് സിംഗ് ജെത്തി, ഹസ്‌നൈൻ ഹുസൈനി, ജയ് കനൂജിയ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് നിർമ്മിക്കുന്നത്. അജയ് ദേവ്ഗൺ , അമിതാഭ് ബച്ചൻ, ബൊമൻ ഇറാനി, രാകുൽ പ്രീത് സിംഗ് എന്നിവരോടൊപ്പം നിർണായക ഭാഗങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു, ഇത് യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബ്രോ ഡാഡിയിലെ കല്യാണിയുടെ റോൾ എനിക്ക് കിട്ടിയിരുന്നെങ്കിൽ ഞാൻ ഒരു പൊളി പൊളിച്ചേനെ

ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരു അടാർ ലവ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാള സിനിമ രംഗത്ത്…

‘ആചാര്യ’ നടൻ ചിരഞ്ജീവിക്ക് ‘അപമാനം’ തോന്നിയപ്പോൾ: ‘ഇന്ത്യൻ സിനിമയായി കണക്കാക്കിയത് ഹിന്ദി സിനിമകളെ മാത്രം’

തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ആചാര്യ’യുടെ ഒരു പത്രസമ്മേളനത്തിൽ, നർഗീസ് ദത്ത് അവാർഡ് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം ഒരു…

“ഇത്തവണ സുരേഷേട്ടൻ ഒരുങ്ങിക്കെട്ടി തന്നെ” SG 251 സെക്കന്റ് ലുക്ക് പുറത്ത്

നടൻ സുരേഷ് ഗോപി ഇന്ന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ അവസരത്തിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ എസ്‌ജി…

ഞാൻ വിചാരിച്ചാൽ എനിക്ക് ലോക പ്രശസ്തയാകാം, സിനിമയില്ലെങ്കിലും ഞാൻ ജീവിക്കും

മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്റെ നായികയായി…