എല്ലാ കാലത്തും സാമൂഹിക കാര്യങ്ങളിൽ തന്റെ അഭിപ്രായം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള മുൻ നിര നായികയാണ് കങ്കണ രണാവത്. ഇപ്പോൾ തനിക്കു കുട്ടിക്കാലത്തു നേരിടേണ്ടി വന്ന ദുരനുഭവങ്ങളെക്കുറിച്ചു തുറന്നു പറച്ചിൽ നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് താരം. നാട്ടിലെ ഒരു പയ്യനിൽ നിന്നും ആണ് താരത്തിന് ഇത്തരത്തിലുള്ള അനുഭവം ഉണ്ടായത്.

അന്ന് ആ പയ്യൻ തന്നെ അനാവശ്യമായി സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളിൽ സ്പർശിച്ചുവെന്നും അന്ന് തനിക്കു അതിന്റെ അർഥം മനസിലായില്ല എന്നുമാണ് താരം തന്നെ അവതാരകയായി എത്തുന്ന ലോക്ക് അപ്പ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെ വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഷോയിൽ ഉള്ള ഒരു മത്സരാർത്ഥി ആയ മുനവർ കങ്കണയോട് തനിക്കു നേരിട്ട ലൈംഗിക അതിക്രമത്തിനെതിരെ തുറന്നു പറച്ചിൽ നടത്തിയപ്പോഴാണ് താരം ഇക്കാര്യത്തിനെക്കുറിച്ചു തുറന്നു പറഞ്ഞത്.

ഇക്കാര്യത്തെക്കുറിച്ചു മത്സരാർത്ഥി സംസാരിച്ചപ്പോഴാണ് തനിക്കും കുട്ടിക്കാലത്തു ഇത്തരത്തിൽ നേരിടേണ്ടി വന്ന അനുഭവത്തെകുറിച്ചു താരം വാചാലയയായത്. നാട്ടില്‍ തന്നെയുള്ള ഒരു പയ്യന്‍ എന്ന മോശമായ രീതിയില്‍ സ്പര്‍ശിക്കുകയായിരുന്നു. എന്നെക്കാള്‍ കുറച്ച്‌ പ്രായം കൂടുതലുള്ള ആളായിരുന്നു. കുട്ടിയായത്‌കൊണ്ട് അന്നതിന്റെ അര്‍ത്ഥം എനിക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നില്ല.

കുടുംബം എത്ര സംരക്ഷിച്ചാലും കുട്ടികള്‍ക്ക് ഇങ്ങനെയുള്ള ദുരവസ്ഥയിലൂടെ കടന്നുപോകേണ്ടി വരും’. കങ്കണ പറഞ്ഞു. ഇക്കാലത്തു ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇക്കാര്യത്തെ കുറിച്ചുള്ള ബോധവത്കരണം തുടങ്ങേണ്ടത് സ്വന്തം വീട്ടിൽ നിന്നും സ്കൂളുകളിൽ നിന്നുമൊക്കെയാണെന്നും താരം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഗുഡ് ടച്ചും ബാഡ് ടച്ചും കുട്ടികളെ മാതാപിതാക്കളും ടീച്ചർമാരും പറഞ്ഞു പേടിപ്പിക്കേംണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ കുട്ടികളെ ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ലൈംഗികാതിക്രമത്തെക്കുറിച്ചും അവബോധം കൊണ്ടുവരാന്‍ ഞങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു വേദിയാണിത്.’ കങ്കണ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ദുൽക്കർ സൽമാൻ ചിത്രം കിംഗ് ഓഫ് കോത ഓഗസ്‌റ്റോടെ തിയ്യറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രം കിംഗ് ഓഫ് കോത ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ തിയേറ്ററുകളിലെത്തുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ…

ലാൽ സർ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കണമെങ്കിൽ പോലും ഞാൻ വിളിച്ചുണർത്തണം, തുറന്ന് പറഞ്ഞു ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ താരവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ.…

എൻ ജി കെ ക്കു ശേഷം സൂര്യയും സായി പല്ലവിയും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

തമിഴ് സാംവിധായകനായ സെല്വരാഘവൻ സംവിധാനം ചെയ്ത എൻ ജി കെ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സൂര്യയും സായി…

ഒടിയനെയും ഭീഷമയെയും മറികടന്ന് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…