വിജയ് സിനിമ പ്രേമികൾ നാളെ ആറാടും
ലോകം മുഴുവൻ ആരാധകർ ഉള്ള തമിഴ് നടൻ ആണ് വിജയ്, ഫാൻസ്‌ പവറിൽ വിജയ്യോട് മത്സരിക്കാൻ ഇന്ത്യയിൽ തന്നെ നടൻമാർ കുറവാണു, വിജയ് എന്ന പേര് മാത്രം മതി സിനിമയിൽ ഇറക്കിയ പൈസ വസൂലാക്കാൻ, അങ്ങനെ ഉള്ള താരത്തിന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ Fdfs പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ, കേരളത്തിൽ മോഹൻലാൽ മമ്മൂട്ടി തരങ്ങളെക്കാൾ ആരാധകരുണ്ട് വിജയ്ക്കു, അത്രക്കും crowd puller ആണ് വിജയ്, നാളെ ബീസ്റ് ഇറങ്ങുമ്പോൾ മിക്ക സിനിമ തീയേറ്ററുകളും പൂരപ്പറമ്പകാകും, ഇപ്പോൾ തന്നെ വമ്പൻ ഫ്ലെക്സ് പൊങ്ങി കഴിഞ്ഞു കേരളത്തിൽ പലയിടത്തും, സൂര്യ വിജയ് ആരാധകർ തമ്മിൽ സംഘർഷം ഉണ്ടാകാൻ ഉള്ള സാധ്യത കാരണം കേരളത്തിൽ ചില തീയേറ്ററുകളിൽ വൻ പോലീസ് തന്നെ ഉണ്ടാകും, പാലക്കാട്‌ ജില്ല വിജയ് എന്ന നടന്റെ വൻ ആരാധകർ ഉള്ള ജില്ല ആണ്, നാളെ കേരളം മാത്രമല്ല തമിഴ്നാട്, കർണാടക തുടങ്ങിയ എല്ലാ സംസ്ഥാനങ്ങളിലും വമ്പൻ ആഘോഷങ്ങൾ ആണ് ഫാൻസ്‌ പ്രവർത്തകർ അണിയിച്ചൊരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

വിജയ് തമിഴ് നാട്ടിൽ FDFS കാണാൻ തീയേറ്ററിൽ വരും എന്നുള്ള അഭ്യുഹങ്ങൾ പരക്കുന്നുണ്ട് , എന്തായാലും ഇന്ത്യൻ സിനിമ ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുകയാണ് വിജയ് എന്ന നടന്റെ മാസ്മരിക വിസ്മയങ്ങൾ തീയേറ്ററിൽ കാണാൻ. ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ്. പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ വിജയിയുടെ നായികയായെത്തുന്നത്.

ഇവരെ കൂടാതെ സെൽവരാഘവൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, യോഗി ബാബു, റെഡിൻ കിങ്സ്ലേ, അപർണ ദാസ് തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധ് സംഗീതമൊരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചായാഗ്രഹണം കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് മനോജ് പരമഹംസയാണ്. ആർ നിർമ്മൽ എഡിറ്റിങ്ങും അന്പറിവ് സംഘടനവും നിർവഹിക്കുന്നു. ജാനി മാസ്റ്ററാണ് കൊറിയോഗ്രാഫർ

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തന്റെ ശബ്ദം ഇതുപോലെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു നടൻ ലോകസിനിമയിൽ വേറെയില്ല

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ താരമാണ് ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ. മലയാളത്തിന്റെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മികച്ച…

ഇവിടെ എല്ലാവർക്കും സ്പേസ് ഉണ്ട് മമ്മൂട്ടി ഫഹദിനോട് പറഞ്ഞതിങ്ങനെ

വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങളാൽ പ്രേക്ഷക മനസില്‍ ഇടം നേടിയ നടനാണ് ഫഹദ് ഫാസില്‍.2002-ല്‍ ‘ പുറത്തിറങ്ങിയ കയ്യെത്തും…

മലയാള സിനിമയുടെ പവറാണ് മമ്മൂക്ക; പ്രതികരിച്ച് നടൻ കോട്ടയം രമേശ്

ഉപ്പും മുളകും എന്ന പ്രശസ്തമായ സീരിയലിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വന്ന പിന്നീട് ഒട്ടനവധി നല്ല സ്വഭാവ…

അജിത്തിനൊപ്പം എ കെ 61 ന്റെ ഭാഗമാവാൻ മഞ്ജു ചേച്ചിയും; ത്രില്ലടിച്ചു പ്രേക്ഷകർ

തമിഴ് താരം അജിത്തിന്റെ 61-ാമത് ചിത്രം നിർമ്മാണത്തിലാണ്, ജനപ്രിയ നടൻ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം തവണയും സംവിധായകൻ…