വിജയ് തന്റെ ബാക്ക് ടു ബാക്ക് ഹിറ്റുകളും വിനോദ ചിത്രങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് തന്റെ ഫൻബേസ് നന്നായി ഉള്ള ഒരു നടനാണ്. മലയാളത്തിലെ ഒരു മുൻനിര താരത്തിന് തുല്യമായ ആരാധകവൃന്ദമാണ് വിജയ്‌ക്ക് കേരളത്തിൽ ഉള്ളത്. ഇപ്പോഴിതാ, വിജയ് നായകനായ ചിത്രത്തിന് കേരളത്തിൽ റെക്കോർഡ് ഫാൻസ് ഷോകൾക്കാണ് വേദിയൊരുങ്ങുന്നത്.

വിജയുടെ ‘ബീസ്റ്റ്’ മറ്റൊരു പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസായ ‘കെജിഎഫ്: ചാപ്റ്റർ 2’ ന് മുന്നോടിയായി ഏപ്രിൽ 13 ന് ബിഗ് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്താൻ തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. രാജ്യത്താകെയുള്ള ‘ബീസ്റ്റ്’ സിനിമയുടെ വിതരണക്കാർ ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യദിനം തന്നെ കൂടുതൽ സ്‌ക്രീനുകൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതേസമയം, കേരളത്തിൽ അതിരാവിലെ ഫാൻസ് ഷോകൾ നടക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് ഇതുവരെ 350 ഓളം ഷോകൾ ക്രമീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

എന്നാൽ ടിക്കറ്റുകൾക്ക് ആവശ്യക്കാർ കൂടുതലായതിനാൽ ഇത് നീട്ടുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്. വിജയും പൂജാ ഹെഗ്‌ഡെയും ‘ബീസ്റ്റ്’ ചിത്രത്തിൽ ഏറ്റവും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ട്രെയിലർ ചിത്രത്തിന്റെ കഥ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ ഷോപ്പിംഗ് മാളിൽ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ ആളുകളെ രക്ഷിക്കാനുള്ള ഒരു സൈനികന്റെ ദൗത്യത്തെക്കുറിച്ചാണ് ചിത്രം സംസാരിക്കുന്നത്. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ സംഗീതവും മനോജ് പരമഹംസ ഛായാഗ്രഹണവും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ഡോക്ടർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാറിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രവും കൂടിയാണ് ബീസ്റ് എന്ന വിജയ് ചിത്രം.

ബിഗിൽ (307) എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റെക്കോർഡ് തകർത്ത് ഒരു വിജയ് ചിത്രത്തിന് കേരളത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഫാൻസ് ഷോകൾ ലഭിച്ച ചിത്രമായി ബീസ്റ്റ് മാറി. മൊത്തത്തിൽ കേരളത്തിലെ ഒരു സിനിമയുടെ ഫാൻസ് ഷോ കൗണ്ടിൽ ‘ബീസ്റ്റ്’ ഇപ്പോൾ മൂന്നാമതാണ്, ആദ്യ രണ്ടെണ്ണം താരരാജാവായ മോഹൻലാലിന്റെ ‘മരക്കാർ’, ‘ഒടിയൻ’ എന്നിവയാണ്. ‘ബീസ്റ്റ്’ ഒരു പ്രവൃത്തി ദിനത്തിനാണ് റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്, ഇത് ചിത്രത്തിന്റെ ബോക്സോഫീസിന് കടുത്ത വെല്ലുവിളിയായി മാറിയേക്കാം.

എന്നാൽ ചിത്രത്തിനായുള്ള ഡിമാൻഡും പ്രതീക്ഷകളും അതിനെ ഗംഭീരവും പ്രേക്ഷകർക്ക് സ്വീകാര്യവും ആയിരിക്കും, ബോക്സ് ഓഫീസ് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളിൽ ചില മാറ്റങ്ങൾ നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഇപ്പോൾ വിജയുടെ 10 വർഷത്തിന് ശേഷമുള്ള അഭിമുഖവും ബീസ്റ് സിനിമയുടെ റിലീസിനോടനുബന്ധിച്ച സൺ പിച്ടുരെസ് പുറത്തു വിട്ടിരുന്നു. അവതാരകനായി എത്തിയത് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ ശ്രീ നെൽസൺ തന്നെയാണ്

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തമ്പാൻ്റെയും ആൻ്റണിയുടേയും കാവൽ എങ്ങനൊണ്ട്? കാവൽ റിവ്യൂ വായിക്കാം

നടനും പാർലമെന്റ് അംഗവുമായ സുരേഷ് ഗോപി ബിഗ് സ്‌ക്രീനിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയ നിതിൻ രഞ്ജി പണിക്കരുടെ കാവൽ…

‘അടിപൊളി ലെവല്‍.. രോമം എണീച്ച് നില്‍ക്കുന്ന ദിവസം’; വിജയുടെ ബീസ്റ്റ് ആഘോഷമാക്കി ആരാധകര്‍.

ബീസ്റ്റ് റീവ്യൂ. ദളപതിയുടെ ഒരു ONE MAN ഷോ. മൊത്തത്തിൽ Average. ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര തീവ്രവാദ…

പാൻ വേൾഡ് റീച്ച് നേടി ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ്, ഒരുപാട് രാജ്യങ്ങളിൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ട്രെൻഡിംഗ് ലിസ്റ്റിൽ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

മമ്മൂട്ടി സാറിന്റെ സിബിഐ സീരീസ് പോലെ സിനിമയെടുക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ട്

തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ യുവ സംവിധായകനാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. മാനഗരം എന്ന ചിത്രമാണ് ലോകേഷ്…