മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ നടനും സംവിധായകനുമായ പ്രിത്വിരാജിനെയും കെ ജി എഫ് എന്ന ഒറ്റ ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്ത്യ ഓട്ടകെ പ്രശസ്തനായ റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെയും നായകന്മാരാക്കി ബിലിംഗുൽ ചിത്രം ഒരുക്കാൻ തയ്യാറായി കെ ജി എഫ് നിർമ്മാതാക്കൾ. തന്റെ പുതിയ സിനിമയായ ജനഗണമനയുടെ റിലീസിനോട് അനുബന്ധിച്ചു ഒരു പ്രമുഖ മാധ്യമത്തിന് കൊടുത്ത അഭിമുഖത്തിൽ പ്രിത്വിരാജ് തന്നെയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

പ്രിത്വിരാജിന്റെ വാക്കുകൾ ഇങ്ങനെ, “കുറച്ച് കാലത്തേക്ക് മറ്റ് ഭാഷകളിൽ നിന്ന് എന്നെ എക്സൈറ്റ് ചെയ്യിക്കുന്ന ഒരു സാധനം എനിക്ക് കിട്ടിയില്ല. നേരെ മറിച്ചു മലയാളത്തിൽ ഉഗ്രൻ സിനിമകൾ എന്റെ പക്കൽ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് മറ്റ് ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കാത്തത്. അടുത്ത കാലത്തായി കുറച്ച് അധികം സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ ഞാൻ വായിക്കുകയും സിനിമകൾ കൂടുതൽ സീരിയസ് ഒക്കെ ഞാൻ വായിക്കാൻ ഇടയായി. ഇപ്പോൾ കെ ജി എഫ് നിർമ്മാതാക്കൾ ആയ ഹോംമ്പലെ ഫിലിംസ് എന്നോട് ചോദിക്കുന്നുണ്ട്. നമ്മുക്ക് യാഷും സാറും കൂടി ഒരു ബിലിങ്കുൽ നമ്മുക്ക് പ്ലാൻ ചെയ്യാമോ എന്ന്. അവരുടെ തന്നെ പ്രോഡക്ഷനിൽ വരുന്ന സലാറിലും ഞാൻ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ പ്രഭാസും ഞാനും സംസാരിക്കാറുണ്ട്”.

കെ ജി എഫിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായി കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ ടു കേരളത്തിൽ വിതരണത്തിനെത്തിക്കുന്നത് പ്രിത്വിരാജിന്റെ പ്രിത്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസ് ആണ്. അത് കൂടാതെ ഒട്ടേറെ അന്യ ഭാഷ ചിത്രങ്ങൾ പ്രിത്വിരാജ് കേരളത്തിൽ വിതരണത്തിന് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഏപ്രിൽ 14 ന് ആണ് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ ടു റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. നിലവിൽ പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം കൂടിയാണ് കെ ജി എഫ് രണ്ടാം ഭാഗം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അങ്ങനെ സിനിമയിലെ സ്ഥിരം വഴിപോക്കന് ഇത് സ്വപ്ന സാഫല്യം; ശങ്കർ ചിത്രത്തിൽ കമല ഹാസനൊപ്പം അതും നെടുമുടിക്കു പകരക്കാരനായി

വിഖ്യാത താരമായ കമല ഹസ്സൻ നായകനായി ഇറങ്ങിയ ചിത്രമായിരുന്നു ഇന്ത്യൻ എന്ന ചിത്രം. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ…

അജിത്തിനൊപ്പം എ കെ 61 ന്റെ ഭാഗമാവാൻ മഞ്ജു ചേച്ചിയും; ത്രില്ലടിച്ചു പ്രേക്ഷകർ

തമിഴ് താരം അജിത്തിന്റെ 61-ാമത് ചിത്രം നിർമ്മാണത്തിലാണ്, ജനപ്രിയ നടൻ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം തവണയും സംവിധായകൻ…

നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂവിൽ വീഴാൻ ഇത് ഈട്ടിയോ തേക്കോ ഒന്നുമല്ല, ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റാണ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

പ്രാരാബ്ദങ്ങൾ കാരണം കിഡ്നി വിൽക്കാൻ ഒരുങ്ങി, പിന്നീട് ഇന്ത്യ മൊത്തം പ്രശസ്തനായ സംഗീത സംവിധായകന്റെ കഥ

തന്റേതല്ലാത്ത കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ജീവിതം താറുമാറായ, അക്കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ 8-ആം ക്ലാസ്സിൽ തോറ്റു പഠനം…