ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തിയ പിന്നീട് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം നായികയായി തുടരുന്ന താരമാണ് നടി കാവ്യാമാധവൻ. ഒട്ടനവധി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ വേഷമിട്ടു കയും നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ തേടുക എത്തുകയും ചെയ്ത താരം കൂടിയാണ് കാവ്യ. കാവ്യാ മാധവന്റെ അഭിമുഖങ്ങൾ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധ നേടാറുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ കാവ്യ കുറച്ചുനാളുകൾക്കു മുമ്പ് സൗന്ദര്യത്തെയും ബുദ്ധിയെയും കുറിച്ചുള്ള തന്റെ അഭിപ്രായം ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ തുറന്നു പറയുകയുണ്ടായി.. ആ അഭിമുഖമാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്.

താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ഇങ്ങനെ ; സിനിമാനടി മാർക്ക് അല്പം ബുദ്ധി കുറവാണ് എന്നാണ് പലരുടെയും ധാരണ.. ഞാനൊക്കെ വന്നതു കൊണ്ടാണോ ഇങ്ങനെ ഒരു ധാരണ എന്ന് അറിയത്തില്ല. പക്ഷേ അങ്ങനെയൊരു ധാരണ പലരിലും ഉണ്ട് എന്ന് എനിക്ക് തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. ഞാൻ ആദ്യമായിട്ട് ഒരു പാട്ട് എഴുതിയപ്പോഴും പലർക്കും അത്ഭുതം ആയിരുന്നു. സത്യം പറ നീ തന്നെയാണോ എഴുതിയത് എന്നൊക്കെ ആയിരുന്നു പലരുടേയും ചോദ്യങ്ങൾ.

പാട്ട് എഴുതുകയും പാടുകയും ചെയ്ത കാവ്യ തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാണാൻ വളരെ ഭംഗിയുള്ള, നന്നായിട്ട് ഡാൻസ് ചെയ്യുന്ന നന്നായിട്ട് അഭിനയിക്കുന്ന കുട്ടി അത്രയേ ഉള്ളൂ. അതിൽ കൂടുതൽ ഒന്നും നീ ചെയ്യേണ്ട എന്നുള്ള ഒരു ധാരണയാണ്. ഇനി എന്തെങ്കിലും ചെയ്താൽ അത് അംഗീകരിക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.. കാവ്യാമാധവൻ പറയുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

റോളെക്സും ദില്ലിയും ഒന്നിച്ചു ചേർന്നാൽ ഇതായിരിക്കും സംഭവിക്കുന്നത്; വെളിപ്പെടുത്തി സൂര്യ

ഇതുവരെയുള്ള തന്റെ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കാത്തത്ര സ്വീകാര്യതയാണ് സൂര്യക്ക് കമൽഹാസൻ നായകനായി അഭിനയിച്ച ലോകേഷ് കനഗരാജ് ചിത്രമായ…

നയന്‍താര: ബിയോണ്ട് ദി ഫെയറിടേല്‍’ എന്നാണ് പേരിട്ടുള്ളത്, ഇത്‌ വെറുമൊരു വിവാഹ വീഡിയോ ആയിരിക്കില്ല ; ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോന്‍

തമിഴകത്തിന്റെ താര റാണി നയന്‍താരയുടെയും സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേശ് ശിവന്റെയും വിവാഹം തെന്നിന്ത്യ ഇന്നോളം കണ്ടതില്‍ വെച്ചേറ്റവും…

ഡ്രെസ്സ് മാറുകയല്ലേ, ക്യാമറ ഓഫ്‌ ചെയ്യു ; നടി എലീന പടിക്കളുടെ വീഡിയോ വൈറലായി

മലയാളി പ്രേഷകർക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ മുഖമാണ് നടിയും അവതാരികയുമായ എലീന പടിക്കൽ. അഭിനയത്തിനെക്കാളും താരത്തിനു ഏറെ…

മോഹൻലാൽ ശങ്കർ കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുതിയൊരു സിനിമ

1980 കളിൽ മലയാള സിനിമയിൽ നിറഞ്ഞു നിന്ന നായക നടനാണ് ശങ്കർ. റൊമാന്റിക് ഹീറോ ആയി…