ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി ഫാൻസ്‌ ഉള്ള താരമാണ് ദളപതി വിജയ്. ഇന്ത്യക്ക് അകത്തും പുറത്തും ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി ഫാൻസ്‌ വിജയിക്ക് ഉണ്ട്. ഇപ്പോൾ താനൊരു വലിയ വിജയ് ആരാധകൻ ആണെന്ന് പറഞ്ഞു രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ് ബോളിവുഡിന്റെ കിങ് ഖാൻ.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം വിജയിയുടെ പുതിയ ചിത്രമായ ബീസ്റ്റിന് ആശംസകൾ അറിയിച്ചു പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത ട്വീറ്റിൽ ആണ് ഷാരുഖ് ഖാൻ ഇതിനെക്കുറിച്ചു പറഞ്ഞത്. എന്നെ പോലെ തന്നെ വിജയിയുടെ വലിയ ഒരു ആരാധകനായ അറ്റ്ലീക്കൊപ്പം ട്രൈലെർ കണ്ടെന്നും ചിത്രത്തിന് എല്ലാവിധ ആശംസകളും നേരുന്നുവെന്നും ഷാരുഖ് ഖാൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ്. വീര രാഘവൻ എന്ന സ്പൈ ആയാണ് വിജയ് ചിത്രത്തിൽ എത്തുന്നത്‌. പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ വിജയിയുടെ നായികയായെത്തുന്നത്. ഇവരെ കൂടാതെ സെൽവരാഘവൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, യോഗി ബാബു, റെഡിൻ കിങ്സ്ലേ, അപർണ ദാസ് തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധ് സംഗീതമൊരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചായാഗ്രഹണം കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് മനോജ് പരമഹംസയാണ്. ആർ നിർമ്മൽ എഡിറ്റിങ്ങും അന്പറിവ് സംഘടനവും നിർവഹിക്കുന്നു. ജാനി മാസ്റ്ററാണ് കൊറിയോഗ്രാഫർ. ചിത്രത്തിന്റെയായി പുറത്തിറങ്ങിയ ട്രൈലെറും പാട്ടുകളും വലിയ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. ചിത്രം ഈ മാസം 13 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും. തൊട്ട് അടുത്ത ദിവസം തന്നെ ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ ഉള്ള സിനിമ പ്രേക്ഷകർ കാത്തിരിക്കുന്ന കെ.ജി.എഫ് ചാപ്റ്റർ 2 റിലീസിനെത്തുന്നുണ്ട്. അടുത്തടുത്ത ദിവസങ്ങളിൽ വമ്പൻ ക്ലാഷിനാണ് ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകം സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ പോകുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

നമ്മൾ പിണങ്ങിയത് ഓർമ്മയുണ്ടോ : മോഹൻലാൽ മമ്മൂട്ടി കൂട്ടുകെട്ടിന്റെ ട്രെയിലർ വൈറലാകുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലും മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും വീണ്ടും ഒന്നിച്ചു.ഇരുവരും വീണ്ടും ഒന്നിച്ചതിന്റെ വീഡിയോ…

മഹാവീര്യറിന് ശേഷം രണ്ടാം ഭാഗത്തിലൂടെ ഹിറ്റടിക്കാൻ എസ ഐ ബിജു പൗലോസ് വീണ്ടും

നിവിൻ പോളി നായകനായി 2016ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ എബ്രിഡ് ഷൈനി ചിത്രം ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിന്റെ രണ്ടാം…

കുതിരപ്പുറത്തേറി ആദിത്യ കാരികാലനായി വിക്രം; പൊന്നിയിൻ സെൽവന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് വൈറലാകുന്നു

പ്രമുഖ സംവിധായകൻ മണിരത്‌നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ ചിത്രം ഒരു പരമ്പരയായി ഒരുങ്ങുന്നുവെന്നും ആദ്യ ഭാഗം ഉടൻ…

സെറ്റിൽ യഷിനുണ്ടായിരുന്നപോലെ സ്വാതന്ത്ര്യം എനിക്കില്ലായിരുന്നു, കെ ജി എഫ് നായിക പറയുന്നു

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…