ഈ ഏപ്രിലിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ എക്കാലത്തെയും വലിയ സംഘർഷത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ഇൻഡസ്ടറി ഒരുങ്ങുകയാണ്. അതെ, നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത് ബീസ്റ്റ്, കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2, ജേഴ്സി എന്നിവയുടെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഏറ്റുമുട്ടലിനെ കുറിച്ചാണ്. മൂന്ന് ഇൻഡസ്ട്രികളിൽ നിന്ന് മൂന്ന് വലിയ സിനിമകൾ വരുന്നതോടെ ടൺ കണക്കിന് ഊഹാപോഹങ്ങളാണ് എയറിൽ ഉയരുന്നത്.

ദളപതി വിജയ്‌യും യാഷും തമ്മിലുള്ള പ്രധാന ഏറ്റുമുട്ടൽ അവരുടെ പാൻ-ഇന്ത്യൻ സിനിമകൾ മാസ്സ് എന്റർടെയ്‌നറുകളും ഏറെ കാത്തിരിക്കുന്നവയുമാണ്. ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സി ഒരു വാക്ക്-ഓഫ്-ഓഫ് അഫയേഴ്‌സ് ആണ്, മാത്രമല്ല ഇത് ശരിക്കും പ്രേക്ഷകരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്തുന്നില്ല. രണ്ടാഴ്ചയിൽ താഴെ മാത്രം ശേഷിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രവചനങ്ങൾ ഇതിനകം ആരംഭിച്ചു, എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മൾ മേൽപ്പറഞ്ഞ വലിയവയുടെ ബജറ്റിനെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്.

യാഷിന്റെ കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 പ്രാഥമികമായി ഒരു കന്നഡ ചിത്രമാണ്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മലയാളം ഭാഷകളിലും ഡബ്ബ് പതിപ്പുകളിലും റിലീസ് ചെയ്യും. ഒരു കന്നഡ ചിത്രമാണെങ്കിലും, അതിന്റെ ഹിന്ദി, തെലുങ്ക് പതിപ്പുകൾക്കൊപ്പം റെക്കോഡ് ബ്രേക്കിംഗ് നമ്പറുകളിൽ തുടർച്ച പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു, അതുകൊണ്ടാണ് ഇത് തികച്ചും ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ ചിത്രമായത്. ഇത് അതിന്റെ പ്രീക്വലിനേക്കാൾ സ്കെയിലിൽ വളരെ വലുതാണ്, 100 കോടി ബജറ്റിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയുടെ മൃഗത്തെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ, ചിത്രം ഒരു തമിഴ് ആക്ഷൻ-ത്രില്ലറാണ്, ഇത് ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിലേക്ക് മൊഴിമാറ്റം ചെയ്യും. തമിഴ് പതിപ്പ് പുതിയ റെക്കോർഡുകൾ സൃഷ്ടിക്കുമെങ്കിലും, നല്ല ഹൈപ്പുള്ളതിനാൽ ഹിന്ദി പതിപ്പിലും ഇത് സ്വർണ്ണം നേടിയേക്കാം.

shahid-kapoor-movie-to-race

150 കോടി മുതൽമുടക്കിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. ഇപ്പോൾ ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സിയിലേക്ക് വരുന്നു, ബോളിവുഡ് ചിത്രം നാനിയുടെ അതേ പേരിൽ തെലുങ്ക് ഹിറ്റിന്റെ ഔദ്യോഗിക റീമേക്കാണ്. KGF ചാപ്റ്ററിനേക്കാളും ബീസ്റ്റിനേക്കാളും ഇത് താരതമ്യേന കുറഞ്ഞ buzz ആണെങ്കിലും, ഇത് വായിൽ നിന്ന് പ്രവർത്തിക്കാം. 70 കോടി രൂപ ചെലവിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, ദളപതി വിജയുടെ ചിത്രം ഏപ്രിൽ 13 ന്, അതായത് കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2, ജേഴ്‌സി എന്നിവയേക്കാൾ ഒരു ദിവസം മുമ്പ് റിലീസ് ചെയ്യും. എന്നിരുന്നാലും, അടുത്ത ദിവസം അത് ത്രീ-വേ മുഖാമുഖത്തിൽ ചേരും!

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ജനഗണമന മട്ടാഞ്ചേരി മാഫിയക്കാരുടെ ദേശവിരുദ്ധ ചിത്രം, തുറന്നടിച്ച് സന്ദീപ് വാര്യർ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

അന്ന് ചെയ്തതിൽ ഒട്ടും അഭിമാനം ഇല്ല ഏറ്റുപറഞ്ഞ് ഗോകുൽ സുരേഷ്

എക്കാലത്തും മലയാളികളെയും മലയാളികളുടെ പ്രശ്നങ്ങളെയും തുറന്ന മനസ്സോടെ സ്വീകരിച്ച തന്നാലാവുന്ന സഹായങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള വലിയ മനസ്സിന്…

മാലാ പാർവതിക്ക് പിന്നാലെ അമ്മയുടെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചു ശ്വേതാ മേനോനും കുക്കു പരമേശ്വരനും

വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ ഐസിസി അച്ചടക്ക നടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും അത് അമ്മ പരിഗണിച്ചില്ല. ഇതാണ് മാല…

പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റാനുള്ള പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ആഹ്വാനത്തെ പിന്തുണച്ചു ലാലേട്ടനും മമ്മൂക്കയും

ഇന്ത്യയുടെ 75-ാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ചു ‘ആസാദ് കാ അമൃത് മഹോത്സവ്’ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി തങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ…