ഈ ഏപ്രിലിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ എക്കാലത്തെയും വലിയ സംഘർഷത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ഇൻഡസ്ടറി ഒരുങ്ങുകയാണ്. അതെ, നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത് ബീസ്റ്റ്, കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2, ജേഴ്സി എന്നിവയുടെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഏറ്റുമുട്ടലിനെ കുറിച്ചാണ്. മൂന്ന് ഇൻഡസ്ട്രികളിൽ നിന്ന് മൂന്ന് വലിയ സിനിമകൾ വരുന്നതോടെ ടൺ കണക്കിന് ഊഹാപോഹങ്ങളാണ് എയറിൽ ഉയരുന്നത്.

ദളപതി വിജയ്‌യും യാഷും തമ്മിലുള്ള പ്രധാന ഏറ്റുമുട്ടൽ അവരുടെ പാൻ-ഇന്ത്യൻ സിനിമകൾ മാസ്സ് എന്റർടെയ്‌നറുകളും ഏറെ കാത്തിരിക്കുന്നവയുമാണ്. ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സി ഒരു വാക്ക്-ഓഫ്-ഓഫ് അഫയേഴ്‌സ് ആണ്, മാത്രമല്ല ഇത് ശരിക്കും പ്രേക്ഷകരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്തുന്നില്ല. രണ്ടാഴ്ചയിൽ താഴെ മാത്രം ശേഷിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രവചനങ്ങൾ ഇതിനകം ആരംഭിച്ചു, എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മൾ മേൽപ്പറഞ്ഞ വലിയവയുടെ ബജറ്റിനെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്.

യാഷിന്റെ കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 പ്രാഥമികമായി ഒരു കന്നഡ ചിത്രമാണ്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മലയാളം ഭാഷകളിലും ഡബ്ബ് പതിപ്പുകളിലും റിലീസ് ചെയ്യും. ഒരു കന്നഡ ചിത്രമാണെങ്കിലും, അതിന്റെ ഹിന്ദി, തെലുങ്ക് പതിപ്പുകൾക്കൊപ്പം റെക്കോഡ് ബ്രേക്കിംഗ് നമ്പറുകളിൽ തുടർച്ച പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു, അതുകൊണ്ടാണ് ഇത് തികച്ചും ഒരു പാൻ-ഇന്ത്യൻ ചിത്രമായത്. ഇത് അതിന്റെ പ്രീക്വലിനേക്കാൾ സ്കെയിലിൽ വളരെ വലുതാണ്, 100 കോടി ബജറ്റിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയുടെ മൃഗത്തെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ, ചിത്രം ഒരു തമിഴ് ആക്ഷൻ-ത്രില്ലറാണ്, ഇത് ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിലേക്ക് മൊഴിമാറ്റം ചെയ്യും. തമിഴ് പതിപ്പ് പുതിയ റെക്കോർഡുകൾ സൃഷ്ടിക്കുമെങ്കിലും, നല്ല ഹൈപ്പുള്ളതിനാൽ ഹിന്ദി പതിപ്പിലും ഇത് സ്വർണ്ണം നേടിയേക്കാം.

shahid-kapoor-movie-to-race

150 കോടി മുതൽമുടക്കിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. ഇപ്പോൾ ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സിയിലേക്ക് വരുന്നു, ബോളിവുഡ് ചിത്രം നാനിയുടെ അതേ പേരിൽ തെലുങ്ക് ഹിറ്റിന്റെ ഔദ്യോഗിക റീമേക്കാണ്. KGF ചാപ്റ്ററിനേക്കാളും ബീസ്റ്റിനേക്കാളും ഇത് താരതമ്യേന കുറഞ്ഞ buzz ആണെങ്കിലും, ഇത് വായിൽ നിന്ന് പ്രവർത്തിക്കാം. 70 കോടി രൂപ ചെലവിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, ദളപതി വിജയുടെ ചിത്രം ഏപ്രിൽ 13 ന്, അതായത് കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2, ജേഴ്‌സി എന്നിവയേക്കാൾ ഒരു ദിവസം മുമ്പ് റിലീസ് ചെയ്യും. എന്നിരുന്നാലും, അടുത്ത ദിവസം അത് ത്രീ-വേ മുഖാമുഖത്തിൽ ചേരും!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കോവിഡ് രാജ്യത്തു കെട്ടടങ്ങുന്നു ; ഇന്നലെ രാജ്യത്തു 7000 ഇത് താഴെ മാത്രം രോഗികൾ

ഒരുപാട് നാളുകളായി ലോകത്തെയൊട്ടാകെ വിറപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന കോവിഡ് മഹാമാരി രാജ്യത്തു കെട്ടടങ്ങുന്നു . ഒരുപാട് നാളത്തെ…

ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ധനികനായി മുകേഷ് അംബാനി വീണ്ടും സിംഹാസനം തിരിച്ചുപിടിച്ചു

റിലയൻസ് ഇൻഡസ്ട്രീസ് ലിമിറ്റഡിന്റെ ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ മുകേഷ് അംബാനിയുടെ ‘ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും ധനികൻ’ എന്ന…

ഗണേശ വിഗ്രഹത്തിന് പുഷ്പ ടച്ച് നൽകി അല്ലു അർജുൻ

പുഷ്പ ക്രേസ് ഔദ്യോഗികമായി ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ മുതൽ രാഷ്ട്രീയക്കാർ വരെ…

പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റാനുള്ള പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ആഹ്വാനത്തെ പിന്തുണച്ചു ലാലേട്ടനും മമ്മൂക്കയും

ഇന്ത്യയുടെ 75-ാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ചു ‘ആസാദ് കാ അമൃത് മഹോത്സവ്’ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി തങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ…