ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ബാനറിൽ സോഫിയ പോൾ നിർമ്മിച്ച് കഴിഞ്ഞ ഡിസംബർ 24 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വഴി പുറത്തിറങ്ങിയ മലയാളത്തിലെ ആദ്യത്തെ സൂപ്പർ ഹീറോ ചിത്രമാണ് മിന്നൽ മുരളി.

തിയേറ്റർ റിലീസിനായി ഒരുക്കിയ ചിത്രം പിന്നീട് കോവിഡ് പ്രതിസന്ധികൾ മൂലം നേരിട്ട് നെറ്റ്ഫ്ളിക്സ് വഴി റിലീസ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. ചിത്രത്തിൽ ടോവിനോയെ കൂടാതെ ഗുരു സോമസുന്ദരം, അജു വർഗീസ്, ഹരിശ്രീ അശോകൻ, ഫെമിന ജോർജ്, ബൈജു സന്തോഷ്‌, പി ബാലചന്ദ്രൻ തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ അഭിനയിച്ചിരുന്നു. ചിത്രം ഒട്ടേറെ ഭാഷകളിൽ നെറ്റ്ഫ്ളിക്സ് വഴി റിലീസ് ചെയ്തത് കൊണ്ട് ആഗോള തലത്തിൽ ജനങ്ങൾ സ്വീകരിച്ചിരുന്നു. കുറെ രാജ്യങ്ങളിൽ ചിത്രം ട്രെൻഡിഗ് ലിസ്റ്റിൽ ഒന്നാമത് ആയിരുന്നു. ചിത്രത്തിലെ നായകൻ ടോവിനോക്ക് പാൻ ഇന്ത്യൻ റീച്ചും ഒടിടി റിലീസ് മൂലം ലഭിച്ചിരുന്നു.

എന്നാൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഒടിടി റിലീസ് ടോവിനോക്ക് വലിയ നഷ്ടം ആണ് വരുത്തിയിരിക്കുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞു രംഗത്ത് എത്തിയിരിക്കുകയാണ് തിയേറ്റർ ഉടമകളുടെ സംഘടനയായ ഫിയോക്. സിനിമകൾ ഒടിടി റിലീസ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഇല്ലാതാകുന്നത് താരങ്ങളുടെ താര മൂല്യം ആണെന്ന് ഫിയോക് പ്രസിഡന്റ് വിജയകുമാർ പറയുന്നു. മിന്നൽ മുരളി ഒടിടി റിലീസ് ചെയ്തതിനാൽ ടോവിനോയുടെ അടുത്ത ചിത്രം നാരദൻ തിയേറ്ററുകളിൽ ആരാലും ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടാതെ പോയി. പ്രേക്ഷകർ താരങ്ങളുടെ സിനിമകൾ തിയേറ്ററുകളിൽ വന്ന് കാണുന്നില്ലെങ്കിൽ ആ ഒരു താരത്തിന് ആ ഒരു ഇൻഡസ്ട്രിയിൽ നിലനിൽപ്പില്ല. താരങ്ങൾക്ക് തിയേറ്ററുകളെ വേണ്ടെങ്കിൽ തിയേറ്ററുകൾക്ക് താരങ്ങളെയും വേണ്ട. വിജയകുമാർ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

പ്രാരാബ്ദങ്ങൾ കാരണം കിഡ്നി വിൽക്കാൻ ഒരുങ്ങി, പിന്നീട് ഇന്ത്യ മൊത്തം പ്രശസ്തനായ സംഗീത സംവിധായകന്റെ കഥ

തന്റേതല്ലാത്ത കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ജീവിതം താറുമാറായ, അക്കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ 8-ആം ക്ലാസ്സിൽ തോറ്റു പഠനം…

പാഷൻ കൊണ്ട് ഒരിക്കലും അഭിനയത്തിലേക്ക് വന്ന് ആളല്ല താൻ തുറന്നുപറഞ്ഞ് കനികുസൃതി

അഭിനയം ഒരിക്കലും ഒരു പാഷൻ ആയി സ്വീകരിച്ച ഈ രംഗത്തേക്ക് വന്ന ഒരു ആളല്ല താൻ…

തിരിച്ചുവരവ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ ഇങ്ങനെ വേണം, ഇജ്ജാതി തിരിച്ചുവരവ്

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് ലാലു അലക്സ്‌. നായകനായും, വില്ലൻ ആയും,…

ഞാൻ തന്നെ മേക്കപ്പ് ചെയ്തോളാം എന്ന് അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞു 32 ദിവസം കമലഹാസന് മേക്കപ്പ് ചെയ്തു കൊടുത്ത കഥ പറഞ്ഞു ലോകേഷ് കനകരാജ്

കൈതി മാസ്റ്റർ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം ലോകേഷ് കനകരാജ് എന്ന സംവിധായകനെ അടുത്ത ചിത്രമാണ് വിക്രം.…