ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ്. പൂജ ഹെഗ്‌ഡെ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ വിജയിയുടെ നായികയായെത്തുന്നത്. ഇവരെ കൂടാതെ സെൽവരാഘവൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, യോഗി ബാബു, റെഡിൻ കിങ്സ്ലേ, അപർണ ദാസ് തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു. അനിരുദ്ധ് സംഗീതമൊരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചായാഗ്രഹണം കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് മനോജ് പരമഹംസയാണ്. ആർ നിർമ്മൽ എഡിറ്റിങ്ങും അന്പറിവ് സംഘടനവും നിർവഹിക്കുന്നു. ജാനി മാസ്റ്ററാണ് കൊറിയോഗ്രാഫർ.

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി മാറിയ കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 1 ഇന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ആണ് കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2. ഹോംമ്പല ഫിലിംസ് ആണ് പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസ് ആയി ഒരുങ്ങുന്ന ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിട്ടുള്ളത്. ശ്രീനിധി ഷെട്ടി ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായികയായെത്തുന്നത്. സഞ്ജയ്‌ ദത്ത് വില്ലനായെത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ രവീണ ടണ്ഡൻ, പ്രകാശ് രാജ്, അച്യുത് കുമാർ, ഗരുഡാ റാം തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ആറ് ദിവസം മുൻപ് ബാംഗ്ലൂർ പിവിആറിൽ വെച്ച് നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ പ്രമുഖർ ചിത്രത്തിന്റെ ലോഞ്ച് ചെയ്തിരുന്നു. വമ്പൻ വരവേൽപ്പ് ആണ് ട്രൈലെറിന് ലഭിച്ചത്.

അതേസമയം ബീസ്റ്റ് ട്രെയിലർ ഇന്നലെ പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു. ഇറങ്ങി ആറ് ദിവസം കൊണ്ട് കെ.ജി.എഫ് തമിഴ് ട്രൈലെർ 20 മില്യൺ വ്യൂസ് നേടിയപ്പോൾ ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ് ട്രൈലെർ ഇരുപത്തി നാല് മണിക്കൂർ കൊണ്ട് നേടിയത് 30 മില്യൺ വ്യൂസ് ആണ്. കെ.ജി.എഫ് ട്രെയിലർ അഞ്ച് ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു. അഞ്ച് ഭാഷകളിലെ ട്രെയിലർ വ്യൂസ് കണക്കാകുമ്പോൾ 109 മില്യണിലേറെ വ്യൂസ് കെ.ജി.എഫ് ട്രെയിലറിന് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് ഒരു ഇന്ത്യൻ സിനിമ ട്രൈലെറിന് ഇരുപത്തി നാല് മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ലഭിച്ച ഏറ്റവും കൂടുതൽ വ്യൂസ് ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അജു വർഗീസിന്റെ പ്രവചനം പോലെ ബോക്സോഫീസ് തൂക്കിയടിയുമായി സിബിഐ-5

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ഇച്ചാക്കയും ഞാനും രണ്ടു വ്യക്തിത്വങ്ങളാണ്. അദ്ദേഹത്തോട് അസൂയ തോന്നേണ്ട കാര്യം ഇല്ല

മലയാള സിനിമയുടെ നേടും തൂണുകളാണ് മമ്മൂക്കയും ലാലേട്ടനും. പതിറ്റാണ്ടുകളായി മലയാള സിനിമയെയും മലയാളി പ്രേക്ഷകരെയും അതിശയിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന…

ജെ സി ഡാനിയേൽ പുരസ്കാരങ്ങൾ സമ്മാനിച്ചു. ജോജു ജോർജ് മികച്ച നടൻ ദുര്ഗ കൃഷ്ണ മികച്ച നടി

മലയാള സിനിമ രംഗത്തെ പ്രതിഭകൾക്കുള്ള പുരസ്‌കാരമായ ജെ സി ഡാനിയേൽ പുരസ്കാരം പ്രഖ്യാപിച്ചു. നടൻ ജോജു…

ഭക്ഷണം വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്ത് വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ, നാണത്താൽ ചിരിച്ച് നയൻ‌താര

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര ജോടികൾ ആണ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ലേഡി സൂപ്പർ…