അനിയത്തിപ്രാവ് താൻ ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്ന സിനിമ ആണെന്ന് തുറന്നു പറഞ്ഞു നടൻ കൃഷ്ണ.. നിർഭാഗ്യവശാൽ ആണ് ആ വേഷം തനിക്ക് കൈവിട്ടു പോയതെന്നും, ഇന്ന് അത് ഓർക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് വിഷമം തോന്നുന്നു എന്നും അദ്ദേഹം തുറന്നു പറയുന്നു..

കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ഈ സിനിമയുടെ ഇരുപത്തിയഞ്ചാം വാർഷികം ഈ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആഘോഷിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ഒരുപാട് വിഷമം തോന്നി. കാരണം ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേരും ഒരേ സമയം സിനിമയിൽ എത്തിയവരാണ്. ഞാനും ഈ രംഗത്തെത്തിയിട്ട് ഏകദേശം 25 വർഷമായി.. ഞാനും ഇന്ന് സിനിമയിൽ സീനിയർ ലെവലിൽ നിൽക്കേണ്ട ഒരാളാണ്..

സിനിമ എന്നത് ഒരു ഭാഗ്യമാണ്. അത് നമ്മൾ ആഗ്രഹിച്ചിട്ട് കാര്യമില്ല. നമുക്ക് ദൈവം കൊണ്ടു തരുന്ന ഒരു അനുഗ്രഹമാണ് അത്. ഇന്ന് സിനിമയിൽ നമ്മളെ തന്നെ വേണമെന്ന് ഒരിക്കലും വാശി പിടിക്കാൻ ആകില്ല. കാരണം ഒരുപാട് അഭിനേതാക്കൾ ഇന്നുണ്ട്. കൃഷ്ണയ്ക്ക് സമയമില്ലെങ്കിൽ അടുത്തയാൾ അത്രയേ ഉള്ളൂ..

നമ്മൾ ഇങ്ങനെ രണ്ടുമൂന്നു സിനിമകൾ സെറ്റ് ചെയ്തു വയ്ക്കും.. പിന്നെ ആയിരിക്കും അവർ ആർട്ടിസ്റ്റിന് മാറ്റിയിട്ട് ഉണ്ടാവുക എന്ന വിവരം അറിയുക.. അതിലേക്ക് നമ്മളെക്കാൾ വലിയ ഏതെങ്കിലും താരം എത്തിയിട്ടുണ്ടാകും.. കൃഷ്ണ പറയുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

റൊമാന്റിക് ഹീറോ പട്ടം ഞാൻ ഒഴിയുകയാണ്; ഇനി മാസ്സ് ആക്ഷൻ ചിത്രങ്ങൾ പ്രഖ്യാപനവുമായി ദുൽഖർ

ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന പാൻ-ഇന്ത്യൻ ചിത്രമായ സീതാ രാമം അടുത്ത മാസം ഓഗസ്റ്റ് 5…

കെ.ജി.എഫ് ട്രെയിലർ റെക്കോർഡ് മറികടന്ന് ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ് ട്രെയിലർ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം അറസ്റ്റുചെയ്തു

അസഭ്യം പറഞ്ഞെന്ന കുറ്റത്തിന് നടൻ ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം വ്യാഴാഴ്ച തൃശൂരിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.…

പാഷൻ കൊണ്ട് ഒരിക്കലും അഭിനയത്തിലേക്ക് വന്ന് ആളല്ല താൻ തുറന്നുപറഞ്ഞ് കനികുസൃതി

അഭിനയം ഒരിക്കലും ഒരു പാഷൻ ആയി സ്വീകരിച്ച ഈ രംഗത്തേക്ക് വന്ന ഒരു ആളല്ല താൻ…