നവ്യ നായർ, വിനായകൻ എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി വി കെ പ്രകാശ് സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ് ഒരുത്തി. ഈ സിനിമയുടെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി ചിത്രത്തിലെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ ഇന്നലെ നടത്തിയ പത്ര സമ്മേളനത്തിൽ ഫാൻസുകാരെ രൂക്ഷമായി വിമർശിച്ച് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ് വിനായകൻ. ഒരു കൂട്ടം പൊട്ടന്മാർ ആണ് ഫാൻസുകാർ എന്നും ജോലിയും കൂലിയും ഇല്ലാത്ത അവർ വിചാരിച്ചാൽ ഇവിടെ ഒന്നും സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നിലെന്നും വിനായകൻ പറയുന്നു.

വിനായകന്റെ വാക്കുകൾ ഇങ്ങനെ ‘ഒരു കൂട്ടം ഫാൻസുകാർ വിചാരിച്ചാൽ ഒരു സിനിമയെ ജയിപ്പിക്കാനോ തോൽപ്പിക്കാനോ കഴിയില്ല. ഫാൻസ്‌ എന്ന പൊട്ടന്മാർ വിചാരിച്ചാൽ ഇവിടെ ഒന്നും നടക്കില്ല. ഒരു ഉദാഹരണം പറയാം. ഇവിടുത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു മഹാനടന്റെ പടം കണ്ടിട്ട് ആരോ ഇട്ടേക്കുന്നത് ആണ് ഒന്നരക്കോടി എന്ന്. ഞാൻ അന്വേഷിച്ച്‌ ചെന്നപ്പോൾ പടം തുടങ്ങിയത് 12:30ക്ക് ആണ്. ഒന്നരക്ക് ഇന്റർവെൽ ആയപ്പോൾ ആൾക്കാർ എഴുനേറ്റ് ഓടി എന്ന്.അതാണ്‌ ഈ പറഞ്ഞ ഒന്നരക്കോടി. ഇവിടുത്തെ ഏറ്റവും വല്യ സൂപ്പർസ്റ്റാർ എന്ന് പറയുന്ന ഒരാളുടെ പടമാണ്. ഫാൻസുകാർ എന്ന് പറഞ്ഞു നടക്കുന്ന ഒരു പൊട്ടനും ആ പടം കാണാൻ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ വീണ്ടും വീണ്ടും പറയുന്നു, ഈ ഫാൻസുകാർ വിചാരിച്ചാൽ ഒരു സിനിമയും നന്നാവാനും പോകുന്നില്ല. മോശമാകാനും പോകുന്നില്ല. ഫാൻസ്‌ ഷോകൾ അല്ല നിരോധിക്കേണ്ടത് ഫാൻസുകാർ എന്ന്ആ പറഞ്ഞു നടക്കുന്ന വേലയും കൂലിയും ഇല്ലാത്ത പൊട്ടന്മാരെ ആണ് നിരോധിക്കേണ്ടത്’

വിനായകന്റെ ഈ പരാമർശത്തിന് വൻ വിമർശനം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഉണ്ടായിട്ടുള്ളത്. നിരവധി പേർ വിനായകനെ എതിർത്ത് രംഗത്തെത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഫാസിൽ ചിത്രത്തിൽ സീരിയൽ കില്ലറായി മോഹൻലാൽ?

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

മോഹൻലാൽ എന്ന് കേള്‍ക്കുമ്പോൾ തനിക്ക് സിംഹത്തെയാണ് ഓർമ വരുന്നതെന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ താരം വിജയ് ദേവർകൊണ്ട

മോഹന്‍ലാലിനെ ലയണ്‍ എന്നും മമ്മൂട്ടിയെ ടൈ​ഗര്‍ എന്നും വിശേഷിപ്പിച്ച്‌ തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിജയ് ദേവരകൊണ്ട.വിജയ് ദേവരകൊണ്ട…

തുടർച്ചയായി സൂപ്പർഹിറ്റുകളുമായി മെഗാസ്റ്റാർ ബോക്സോഫീസിൽ കുതിപ്പ് തുടരുന്നു

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി.…

ഫ്യൂച്ചർ പ്ലസ് അക്കാഡമിയുടെ പുതിയ ബ്രാഞ്ച് തൃശൂരിൽ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു

എസ് എസ് എൽ സി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകൾ ആറ് മാസത്തെ ക്രാഷ് കോഴ്സ് കൊണ്ട്…