മലയാളത്തിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് നവ്യാ നായർ. 2001ൽ ഇഷ്ടം എന്ന ദിലീപ് ചിത്രത്തിൽ അഞ്ജന എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് മലയാള സിനിമ ലോകത്തേക്ക് കടന്ന് വന്ന നവ്യാ 2012 ൽ വിവാഹ ശേഷം അഭിനയത്തിൽ നിന്ന് ബ്രേക്ക്‌ എടുത്തിരുന്നു. ഏതാണ്ട് പത്ത് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഇപ്പോൾ നവ്യാ മലയാളത്തിലേക്ക് നായികയായി തിരിച്ചെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. വി കെ പ്രകാശ് നവ്യ നായർ, വിനായകൻ എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരുത്തീ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആണ് നായിക ആയി നവ്യ മലയാളത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു വന്നത്.

കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകരുടെ ഭാഗത്ത് നിന്നും ലഭിച്ചത്. നവ്യയുടെ കരിയറിലെ തന്നെ മികച്ച പ്രകടനങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഒരുത്തിയിലേത് എന്നാണ് പ്രേക്ഷകാഭിപ്രായം.

മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രമുഖ നായകന്മാരുടെയും കൂടെ അഭിനയിച്ച നടി കൂടിയാണ് നവ്യ. മോഹൻലാൽ, മമ്മൂട്ടി, സുരേഷ് ഗോപി,ജയറാം,ദിലീപ്, പ്രിത്വിരാജ്, ജയസൂര്യ തുടങ്ങി ഒട്ടുമിക്ക നടന്മാരുടെ കൂടെ നവ്യ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ മലയാള സിനിമ നടിമാർ ഭരിക്കുന്ന ഒരു കാലം വരുമെന്ന് പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് നവ്യ നായർ. തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ഒരുത്തിയുടെ റിലീസിനോട് അനുബന്ധിച്ച് ഒരു സ്വകാര്യ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ ആണ് നവ്യ ഇതിനെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞത്. മലയാള സിനിമയിൽ ഇപ്പോഴും സ്ത്രീ പുരുഷ വേർതിരിവ് ഉണ്ട്. പണ്ട് മലയാള സിനിമ ഭരിച്ചിരുന്നത് നായിക നടിമാർ ആയിരുന്നു. ഭാവിയിൽ നടിമാർ ഭരിക്കുന്ന കാലം തിരിച്ചു വരും. നായകന്മാരേക്കാൾ നടിമാരുടെ പേരിൽ സിനിമ അറിയപ്പെടും. സിനിമയോടൊപ്പം സഞ്ചരിക്കുന്നവർ ആണ് നടി നടൻമാർ. സിനിമ എന്നും അവിടെ തന്നെ കാണും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കാലക്രമേണ അതിന് മാറ്റങ്ങളും സംഭവിക്കും. ഷീലയും, ജയഭാരതിയും, ശാരധയും അഭിനയിച്ചിരുന്ന കാലത്ത് നായകന്മാരേക്കാൾ അവരുടെ പേരിലാണ് സിനിമകൾ അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. ഭാവിയിൽ ആ കാലം വീണ്ടും തിരിച്ചുവരും. നവ്യ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തന്റെ ഭാര്യ കടുത്ത മോഹൻലാൽ ആരാധികയെന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ താരം കിച്ചാ സുദീപ

മലയാള സിനിമയുടെ തരാ ചക്രവർത്തിയായ അത്ഭുത പ്രതിഭയാണ് മോഹൻലാൽ. മലയാളികളുടെ സിനിമാ സ്വപ്‌നങ്ങള്‍ക്ക് ഭാവവും ഭാവുകത്വവും…

സെറ്റുകളിൽ നിന്ന് സെറ്റുകളിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് മമ്മൂട്ടി ; ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ

മലയാളസിനിമയിൽ നിന്ന് മലയാളികൾക്ക് ഒഴിച്ചു മാറ്റി നിർത്താൻ കഴിയാത്ത ഒരു നടനായി ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ…

നന്പകൽ നേരത്ത് മയക്കം ലോകസിനിമക്ക് മമ്മുക്ക നൽകുന്ന സമ്മാനം, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മഹാനടൻ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. മലയാള…

‘എനിക്ക് പകരം ഐശ്വര്യ റായിയെ അയക്കാമെന്നാണ് അന്നവർ പറഞ്ഞത്’, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സുസ്മിത സെൻ

ഇന്ത്യയുടെ അഭിമാനങ്ങളാണ് സുസ്മിത സെന്നും ഐശ്വര്യ റായിയും. ഇന്ത്യയിലേക്ക് ആദ്യമായി മിസ് യൂണിവേഴ്സ് കിരീടം എത്തിച്ച…