മോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ സുരേഷ് ഗോപി 22 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം വരാനിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറായ ‘പാപ്പൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മുതിർന്ന ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ജോഷിയുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കാൻ തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. ഈ ചിത്രം അദ്ദേഹത്തിന്റെ 252-ാമത് പ്രൊജക്റ്റ് ആയിരിക്കും, പ്രേക്ഷകർ സിനിമയിൽ വലിയ പ്രതീക്ഷകളാണ് വച്ച് പുലർത്തുന്നത്. ഒരു ദിവസം മുമ്പ്, നടൻ ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കുകയും ‘പാപ്പൻ’ ഉടൻ എത്തുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കുകയും ചെയ്തു.

” #പാപ്പനും മൈക്കിളും ഉടൻ നിങ്ങളിലേക്ക് എത്തും! ഞങ്ങളുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ ഷെയർ ചെയ്യുന്നതിൽ വലിയ സന്തോഷമുണ്ട്,” എന്ന് സുരേഷ് ഗോപി എഴുതി. അടുത്തിടെയാണ് മുതിർന്ന നടൻ ചിത്രത്തിന്റെ സെക്കന്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചത്, ഒരുപാട് നാലുതികൾക്കു ശേഷം തന്റെ ഐക്കണിക് പോലീസ് കഥാപാത്രമായ ഭരത്ചന്ദ്രൻ ഐപിഎസ് വൈബുകൾ പുറത്തെടുക്കുകയായിരുന്നു സുരേഷേട്ടൻ!

താരത്തിന്റെ പാപ്പാനിലെ പോലീസ് വേഷത്തിലുള്ള പുതിയ പോസ്റ്റർ വൈറലായിരുന്നു. അച്ഛനോടിയൊപ്പം മകൻ ഗോകുൽ സുരേഷും ഒരു ചിത്രത്തിൽ ആദ്യമായി ഭാഗമാവുകയാണ് എന്ന പ്രത്യേകതയും പാപ്പൻ എന്ന ചിത്രത്തിനുണ്ട്. ചിത്രത്തിലെ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രമായി നൈല ഉഷ നായിക വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു, സണ്ണി വെയ്ൻ, നീത പിള്ള, കനിഹ, ആശാ ശരത് വിജയരാഘവൻ, ടിനി ടോം, ജനാർദ്ദനൻ, ഷമ്മി തിലകൻ, ബിനു പപ്പു, ചന്തു നാഥ് എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

മഞ്ജു വാര്യരും ഷെയ്ൻ നിഗവും ഒന്നിച്ചഭിനയിച്ച ‘C/O സൈറ ബാനു’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രശസ്തനായ എഴുത്തുകാരൻ ആർജെ ഷാനാണ് പാപ്പന്റെ തിരക്കഥ തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്നത്. ‘പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ജോഷിക്കൊപ്പം മുമ്പ് സഹകരിച്ച അജയ് ഡേവിഡ് കാച്ചപ്പിള്ളിയാണ് ഛായാഗ്രഹണം. എഡിറ്റിംഗ് ശ്യാം ശശിധരനും സംഗീതം ജേക്സ് ബിജോയിയുമാണ്.

മാർച്ച് 31 ന് തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഉറ്റുനോക്കുന്നത്. റിലീസ് തീയതി നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ഇത് സ്ഥിരീകരിച്ച തീയതിയാണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഡേവിഡ് കാച്ചപ്പിള്ളി പ്രൊഡക്ഷൻസും ക്യൂബ്സ് ഇന്റർനാഷണൽ ഗ്രൂപ്പും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രം ആഗോഷ് സിനിമാസും ചാന്ദ് വി മൂവീസും ചേർന്നാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ആസിഫ് അലിയെ വെച്ച് താൻ ഒരു സിനിമ ചെയ്യില്ല, കാരണം കേട്ട് ഞെട്ടി മലയാളികൾ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് ആസിഫ് അലി. 2009 ൽ…

മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയിൽ നായിക ജ്യോതിക ; സൂപ്പർഹിറ്റ് അടിക്കുമെന്ന് ആരാധകർ

ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമായ ക്രിസ്തഫർ എന്ന സിനിമ കഴിഞ്ഞ ഏതാണ്ട്…

ഞാനും മുരളിയും തമ്മിൽ ഒരു ഇമോഷണൽ ലോക്ക് ഉള്ളതായി എനിക്ക് പലപ്പോഴും ഫീൽ ചെയ്തിട്ടുണ്ട് ; മമ്മൂട്ടി

മലയാള സിനിമാ, നാടക, ടെലിവിഷൻ സീരിയൽ രംഗങ്ങളിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നടന്മാരില്‍ ഒരാളായിരുന്നു നടന്‍ മുരളി.ഭരത് ഗോപി…

മോഹൻലാൽ ഒരു അത്ഭുതം തന്നെയാണ് ;ജിസ് ജോയ്

മലയാള സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കുന്ന മോഹൻലാൽ എന്ന മഹാ…